ดู: 8420|ตอบกลับ: 58
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกกับหมอพิชาญศักดิ์ v-plast clinic ชอบมาก ไม่เจ็บด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kanz เมื่อ 2014-6-26 14:24

วันนี้มารีวิวเสริมหน้าอกให้ดูนะคะ
เพิ่งทำหน้าอกมา ตอนแรกตื่นเต้นมาก ไม่รู้จะทำที่ไหนดี แต่เห็นรีวิวในดั้งดด่ง
เห็นหมอพิชาญศักดิ์ทำสวยดี เลยลองไปศึกษาหาข้อมูลเกี่ยวกับหมอดูค่ะ
หมอมีผลงานศัลยกรรมหลายอย่าง หลายเว็ปก็ชมว่าทำดี เป็นหมอศัลแท้ๆ มีความน่าเชื่อถือ

เราเลยหาเวลาว่างๆ เข้าไปปรึกษาและมัดจำคิวทำเลย
หมอก็ให้คำแนะนำ ดีมากๆ ทีแรกเราอยากได้ใหญ่ๆ แต่หมอบอกเอาแบบพอดีจะดีกว่า
เพราะหมอคำนึงถึงอนาคตมากกว่าสวยแค่แป๊ปๆ ค่ะ เราก็เชื่อตามหมอบอก

นี่คือตอนก่อนทำนะคะ

รูปนี้ตอนหลังทำ 1 วันค่ะ

ตอนนี้ล่าสุดหลังทำ 5 วัน

ทำออกมาก็โอเคค่ะ ชอบนะ ไม่เจ็บเลยด้วย มันดีตรงนี้แหละค่ะ
เห็นเพื่อนทำมาที่อื่นบอกเหมือนสิบล้อทับ แต่ที่นี่โอเคเลย
ไม่เจ็บ ปลอดภัย ดูแลดีด้วยค่ะ เราเลยไว้ใจที่นี่ ถึงจะราคาสูงหน่อย แต่ปลอดภัยแน่นอน

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากค่ะ   ค่าเสียหายเท่าไหร่ค่ะ
สวยมากครับ เจ็บมั้ยอ่ะ
หายไวๆนะคะ สวยแน่ๆ เท่าไหร่อ่ะคะ
กี่ CC คะ สวยแน่นอน
สวยมากเลยคะ อยากทำบ้างจัง แพงไหมคะ
สวยมากเลยคะ อยากทำบ้างจัง แพงไหมคะ
หายไวๆนะคะ ทำที่เดียวกันเลย สวยแน่ค่ะ ทำไซส์อะไรคะเนี่ย
ตอนแรก size อะไรคะ แล้วตอนนี้ size ไหนแล้ว
นมเป็นยังไงบ้างคะ นิ่มมั้ยคะ สนใจอยากทำอยุ่ชลบุรี
หายไวๆนะครับ เจ็บมั้ยอ่ะ ทำไมแปะพลาสเตอร์เพียบ
กี่ cc คะ เท่าไหร่
หายยังคะ อยากเห็นจังเลย เจ็บมั้ยคะ ต้องสลบมั้ยคะตอนที่ทำ เหมือนเสริมจมูกมั้ย หนูทำที่วีพลาสไม่หลับ แต่ไม่เจ็บเลยค่ะจมูก
อยากเห็นรูปอีกค่ะ
ทำหมอเดียวกันเลย ขนาดเท่าไหร่คะ
รอชมนะคะ ลงรูปหน่อยค่ะ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-22 13:04:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย มาเล่ เมื่อ 2014-6-26 14:45
สวยมากค่ะ   ค่าเสียหายเท่าไหร่ค่ะ

98,000 บาทค่ะ มีค่ายาอีกนิดหน่อย แต่คุ้มมากนะชอบๆ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-22 13:05:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย domoo เมื่อ 2014-6-26 19:56
สวยมากครับ เจ็บมั้ยอ่ะ

ไม่เจ็บเลยค่ะ มีโปรแกรมระงับความเจ็บ อิอิ
หายไวๆนะคะ รอชมนะคะ
หายไวๆนะคะ
หมอเดียวกันเลย มาอัพบ่อยๆนะคะ รอชมค่ะ สวยแน่นอน
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-1 17:22:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย zodaz เมื่อ 2014-6-27 12:47
หายไวๆนะคะ สวยแน่ๆ เท่าไหร่อ่ะคะ

ขอบคุณค่ะ 98000 บาทครับ
สวยค่ะ มาอัพรูปบ้างนะคะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้