ดู: 736|ตอบกลับ: 0

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิว คุณป้า ฉีดฟิลเลอร์ เสริมจมูก ครั้งแรกเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อน ๆ เราซุ่มเงียบหาข้อมูลในเว็บนี้มาสักพักแล้ว อยากเสริมจมูกกะเค้าบ้าง แต่เรายังเด็กอยู่ แม่ยังไม่ให้ทำ แต่เรื่องที่เราจะมาเล่า ไม่ได้เป็นเรื่องของเราเองนะค่ะ เป็นเรื่องของป้าเรา ได้มีโอกาสติดสอยห้อยตาม ป้าของเราไป เสริมจมูก ที่ เอเมด คลีนิก พร้อมตักตวงความรู้จากคุณหมอเองเลย ประนึงว่าตัวเองเป็นคนทำ ฮ่าๆ ๆ ป้าเราอยากเสริมจมูก แบบ ฟิลเลอร์ เพราะไม่มีเวลาพักฟื้นหลายๆ  วัน ลางานไม่ได้ค่ะ อาจจะต้องลาออกเลย ป้าว่าอย่างงั้นอ่ะค่ะ 5555  ^^

เราถามทำไมป้าอยากทำ อายุก็เยอะแล้ว จะสวยไปไหนเนี่ย ?? คำตอบ คือ ถ้าไม่สวยชาตินี้ จะสวยชาติไหน เป็นผู้หญิงก็ต้องดูดีไว้ก่อน เดี๋ยวลุงไปมีเมียน้อยทำไง ?? 555 นั่นคือคำตอบของป้าเรา เรามาคิด เออออ ก็จริง !!!

ที่เอเมด คลินิก ครั้งแรกที่ไปดูสะอาด สะอ้านดี เจ้าหน้าที่ก็ดูบริการดี เรานั่งรอก็เอาน้ำมาบริการ ชวนคุยนู้นนี่ แต่เราก็รอลุ้นป้าเราตลอด ป้าเข้าไปประมาณเกือบๆชั่วโมง ก็ออกมาพร้อมชำระค่าเสียหายเสร็จสับ ตอนกลับก็ถามว่าเป็นอย่างไงมั่ง ป้าบอกว่า คุณหมอที่ทำให้ป้า ชื่อหมอแก้ว ก่อนทำเค้าจะทายาชาให้ แล้วก็จัดการเสริมจมูกให้ แล้วก็ปั้น ๆ ขึ้นรูปจมูก จนเราตกลงพอใจก็เป็นเสร็จแล้ว เราถามต่อว่าเจ็บไหม ป้าบอกไม่เจ็บเลยค่ะ คราวหลังเดี๋ยวจะชวนแม่เรามาทำด้วย ไอ้เราก็คิดในใจ  ว่าป้าหนูก็อยากทำนะ 555 ทำไมป้าไม่ช่วนหนูแทนล่ะ !!!

สรุป ป้าเค้าก็ฟินจมูกของเค้าไป ส่วนเราก็กรีดร้องในใจ อยากทำจมูก!!!! โม้มาซะเยอะ ไปๆ เดี๋ยวพาไปดูรูปป้าของเรากัน   

นี่เป็นรูปหลังทำจมูกค่ะ รูปจากมือถือของป้า ไม่ได้ถ่ายก่อนทำไว้ค่ะ ขอโทษด้วย T^T แต่การันตีว่า

ก่อน – หลัง เปลี่ยนเวอร์ งานจมูกมาทันทีเลยค่ะ 5555 เห็นจมูกป้าเราสวยๆ แบบนี้ คือ อยากจะบอกว่าไม่แพงเลยอ่ะ เดี๋ยวนี้ทำจมูกถูกกันหรอค่ะ แอบบงงเล็กน้อย เพราะป้าของเราทำจมูกมาแค่ 16000 เองอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้