ดู: 903|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกสดๆร้อน ที่YB Holistic ครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ป้าๆ น้าๆอาๆ ชาวดั้งโด่งทั้งหลาย
วันนี้ฤกษ์งาม ยามดี ก็จะมาลงรีวิวศัลยกรรมของตัวเองบ้างแหล่ะ
ก่อนอื่นเลยต้องขอบอกก่อนนะครับว่าเป็นการลงรีวิวครั้งแรกอาจมีผิดพลาดบ้าง ต้องขออภัยไว้ล่วงหน้านะครับ
เข้าเรื่องกันเลยดีกว่า...

ตัวผมเองอย่กเสริมจมูกมานานแล้วครับ ช่วงนี้ว่างๆเลยหาข้อมูลตามอินเทอร์เน็ตและเว็บไซต์ต่างๆ
รวมถึงเว็บดั้งโด่งด้วยครับ มานั่งดูรีวิวของเพื่อนๆ พี่ ทุกๆคน เสริมออกมาสวยๆกันทั้งนั้นเลยครับ
แต่ก็ยังตัดสินใจไม่ได้เลยว่าจะทำที่ไหนดี วันก่อนไปทำธุระแถวทองหล่อครับ นี้แหล่ะเป็นจุดเริ่มที่ทำให้ผมตัดสินใจทำที่นี่
เดินผ่านคลีนิคๆนึงครับ เห็นมีโบรชัวร์ตั้งวางไว้หน้าคลีนิค เลยไปแอบหยิบมาใบนึง
พระเจ้า!!!  ราคาเสริมจมูกค่อนข้างโอเค เลยตัดสินใจเดินเข้าไปในคลีนิคครับ
แจ้งพนักงานอยากปรึกษาเสริมจมูกครับ ดีนะวันนี้คุณหมอว่างอยู่พอดี คุณหมอให้คำแนะนำเยอะมากกกกกกก
จำแทบไม่หมดเลยครับ555 เอาว่ะคุณหมอแนะนำขนาดนี้เลยตกลงปลงใจทำที่นี่เลยละกัน
ก็เลยมัดจำนัดคิวไว้ครับ มีเวลาทำใจ2วัน และแล้ววันทำก็มาถึง ตื่นเต้นสุดๆ ครั้งแรกก็งี้แหล่ะ
แต่ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดครับ คุณหมอก็ปลอบใจดีครับ มือก็เบา ดูแลดีมากๆ ต้องขอบคุณคุณหมอมากๆครับ
เริ่มขี้เกียจพิมพ์ล่ะ ไปดูรูปเลยละกัน

เป็นรูปก่อนและหลังทำสดๆ ร้อนเลยครับ
แอบถ่ายไว้ แฮ่ๆ ใส่หมวกซะด้วย เหมือนผมยาว 55

ดูแค่นี้ก่อนนะครับ ไว้ว่างๆรอจมูกยุบเข้าที่จะมาอัพให้ดูอีกครับ ตอนนี้ก็ถ่ายไว้ทุกวันๆ ดูความแตกต่าง
แต่!!! ถ้าผมไมีขี้เกียจนะก็จะมาอัพให้ดู 5555 วันนี้พอแค่นี้ก่อน
หายไวๆนะคะ มาอัพให้ดูบ่อยๆ นะ
จมูกเดิมก็สวยยุแล้วนะ
เป็นกำลังใจให้ค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-26 10:49:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย wblue เมื่อ 2014-6-25 13:41
หายไวๆนะคะ มาอัพให้ดูบ่อยๆ นะ

ค๊าบ ขอบคุณครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-26 10:50:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย GOOthong เมื่อ 2014-6-26 07:22
จมูกเดิมก็สวยยุแล้วนะ

มันไม่ค่อยมีสันเท่ารั่ยครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-26 10:50:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jugnruk เมื่อ 2014-6-26 08:18
เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้