ดู: 8502|ตอบกลับ: 58
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว ครบเดือน เมดเมติก บาย เมโกะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oop-mmi เมื่อ 2014-6-23 14:52

ก่อนทำ  

หลังทำ 7 - 14 วัน

รูปปัจจุบันเลยจร้า

ขอบคุณเมดเมติกมากๆ เลย
สวยขึ้นเยอะเลยคร่าาา
สวยคะ น่ารักมากๆเรยย
ไปแก้จมูกกับหมอชัชวาลมาเเหมือนกันคะ
วันที่2แล้ว แอบรอลุ้นอยู่ค่า^^
สวยจังเลยคะ 1เดือนโด่งสวยมากเลย เราก็จองคิวหมอชัชวาลไว้คะ สิ้นเดือนนี้ เราถามเรื่องดูแลตัวเองหลังเสริมได้มั้ยคะ ดูแลตัวเองยังไงอะคะ? รากลัวเบี้ยว เพราะเราชอบเผลอนอนตะแคงมากๆอะคะ >_<
ซิลิโคนอะไรค่าเสียหายเท่าไหร่
ทรงสวย รวมทั้งหมดเท่าไหร่ค่ะ
สวยค่ะ ไม่ค่อยบวมด้วย
จมูกทรงสวยมากเลย
สวยและน่ารักมากๆเรยคร่ากำลังจะตัดสินใจทำ
อยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติม
ขอหลังไมค์กะ จขกท ได้มั้ยคะ
ขอ Line ได้มั้ยคะ
ขอโทดนะคะที่รบกวน
อยากเก็บข้อมูลเยอะๆอยากทำครั้งเดียวสวยเรยอ่ะคร่า
สวยค่ะ จมูกด้านข้างสวยมาก
จมูกทรงสวยมากเลยค่ะ
ขายคิวหมอชัชวาลค่ะ 16 กรกฎาคม เวลา 13.30 สนใจไลน์ f-cotton
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้