ดู: 740|ตอบกลับ: 2

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ร้อยไหม ฉีดโบท็อก ฟิลเลอร์ ทำแบบไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
คือเราอยากมีหน้าเรียวๆ เล็ก เหมือนดาราค่ะ แต่จะทำแบบไหนถึงจะดีที่สุดคะ ระหว่างร้อยไหม ฉีดโบท็อก ฟิลเลอร์ ทำแบบไหนดีคะรบกวนเพื่อนช่วยแนะนำทีนะคะ  

ขอบคุณค่ะ
โพสต์ 2014-7-4 16:39:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฉีดโบท็อกซ์แล้วหน้าเรียวแค่นี้พอไหมครับ

ลองดูตัวอย่างกระทู้นี้เลยครับ

จัดเต็ม! โบท็อกซ์กราม หน้าเรียวสุดๆ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D1
โพสต์ 2014-7-15 14:50:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก็อยู่ที่ปัญหานะ ถ้ามีปัญหาหน้าใหญ่จากราม ก็แนะนำการฉีดโบท็อกซ์ลดกราม แต้ถ้าอยากให้หน้ายาวกว่านี้ ฟิลเลอร์หรือเสริมคางก็ช่วยให้ดูหน้ายาวขึ้นค่ะ ส่วนร้อยไหมก็เป็นการยกกระชับได้ดี แต่ก็ขึ้นอยู่กับประเภทไหมด้วย เพราะไหมมีหลายชนิด หลายแบบมาก แนะนำให้ปรึกษาคุณหมอหลายๆท่านค่ะ ส่วนตัวแนะนำหมอกลวัชร์ เพราะเราทำกับหมอกลวัชร์มาหลายปีแล้ว หมอน่ารัก กันเองดี เดี๋ยวนี้หมอมีเทคนิกการผ่าตัดลดแก้มด้วย เห็นบอกว่าผลลัพท์ถาวรนะ ยังไงลองไปปรึกษาคุณหมอดู  ชื่อหมอกลวัชร์ เหล่าชัยศรี ลองเสริชดูละกัลล ^__^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้