ดู: 1804|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว เสริมจมูก หมอกิตติศักดิ์ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pakkie1234 เมื่อ 2014-6-20 16:40

กลัวๆๆ กล้าๆๆๆ อยู่นาน ในที่สุดก็ตัดสินใจทำ เอากะเค้ามั่ง อยากสวยนี่นา

====เริ่มหาข้อมูล เปรียบเทียบ เก็บรายละเอียดต่างๆๆ
......ในที่สุดก้อเลือก คุณหมอกิตติศักดิ์ - โรงพยาบาลเลอลักษณ์ (แม่นางฟ้าที่ออฟฟิคแนะนำ)
คุณหมดใจดี มือเบา หน้าเราไม่ช้ำเลย ฟื้นตัวเร็วมาก

******ลืมบอกไป เราเป็นหญิงเหล็กนะ เราขับรถไป-กลับ เสริมจมูกเองนะ จะบอกหั้ยๆๆๆๆ *****
ขับกลับอย่างปลอดภัยไม่มีปัญหา แต่ข้อพึงระวัง** ตอนเสริมจมูกเรา เค้าจะวางยาสลบประมาณ 30 นาที และฉีดยาชา (ออกฤทธิ์ประมาณ 45 นาที) เมื่อทำเสร็จก่อนกลับกินยาพาราฯ 2 เม็ด กันยาชาหมดฤทธิ์แล้วจะเจ็บ และรีบกลับบ้านโดยด่วนอย่าโอ้เอ้ ***
== ได้คิว 12 มิ.ย. นัด 11 โมงเช้า ถึงรพ. ทำบัตร เลือกซิลิโคน ถ่ายรูปก่อนหลัง รอคิว...
== เข้าห้องผ่าตัด ตื่นเต้นอะ ทำไม่ทำดีฟะ เจอคุณหมอ ยังหนุ่มหล่อ ถาม เอาแบบไหน
**ตอบ แบบปลายหยดน้ำ ให้เข้ากับหน้าค่ะ (ในใจอย่าเบี้ยวนะ สาธุ ต้องดีกว่าเดิมๆๆๆ)
ดูรูป ก่อนและหลังนะ

อันนี้ วันนี้ วันที่ 7 เริ่มหายบวม ยุบลง เริ่มเข้าเชฟ ลุุ้นมากว่าปลายจะเป็นยังไง
ตกลงถูกใจเรานะ

*** รบกวนเพื่อน ๆ  ช่วยดู บอกหน่อยว่าเครมั้ย ให้กำ--ลัง--ใจเรา อิๆๆ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-20 16:40:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพื่อนๆ ช่วยดูหน่อยสิคะ ว่าโอเคไหม ตอนนี้จิตตก ว่าโอหรือไม่โอเค
รบกวนขอความเห็นด้วยนะๆๆๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-20 16:40:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่วง 1 - 5 วันแรก หลังผ่าตัด

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-20 16:40:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้วันที่ 6-7 ล่าสุดค่ะ

x
สวยนะคะ โด่งสวยเชียว รอให้ครบเดือนก่อนค่ะมันจะเข้ารูปจะทราบว่าเอียงไม่เอียง ใจเย็นๆนะคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-20 16:54:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ชื่นใจ โอเครแร้วๆๆๆๆๆ
โด่งเลยครับ :)
สวยเข้ากับหน้าดีค่ะ
มองด้านข้างโด่งสวย ธรรมชาติดีค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-23 14:09:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณเพื่อน ๆ มากค่ะ ที่ให้ความเห็น มีกำลังใจขึ้ยเยอะเลยๆๆ
ศิษย์สำนักเดียวกันเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้