เจ้าของ: corpse-princess
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกโด่งเรียวเล็กหมอสัมพันธ์ คมฤทธิ์เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2014-12-4 17:20:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณชิึคะ ช่วยอัปเดทรูปให้ชมหน่อยค่ะ สนใจแก้จมูกกะคุณหมอเหมือนกันค่ะ ว่าจะจองคิวช่วงก่อนปีใหม่นี้ค่ะ
2#
โพสต์ 2014-12-8 18:17:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ข้างๆ สวยค่า ขอดูหน้าตรงๆ ได้มั๊ยคะ จะได้แจ้งคุณหมอว่าให้ทำทรงแบบคุณชิค่ะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เดี๋ยวชิอัพรูปให้นะค่ะ ประมาณอาทิตหน้านะคะ *-* ช่วงนี้ชิติดธุระนิกหน่อยค๊า*-*  โพสต์ 2014-12-12 13:30
3#
โพสต์ 2014-12-12 17:48:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณค่ะคุณชิที่แนะนำ ไปปรึกษาคุณหมอมาแล้วค่ะท่านใจดีมากแนะนำและตอบทุกอย่างที่อยากรู้ ก็เลยถามถึงความแตกต่างระหว่างการเสริมปลายด้วยกระดูกหลังหู คุณหมอก็แนะนำว่าไม่จำเป็นต้องทำอย่างนั้น เพราะใช้ซิลิโคนของคุณหมอบวกกับฝีมือการเย็บก็สามารถทำจมูกปลายสั้นๆ ให้ยาวขึ้นได้ คุณหมอเลยถามว่ามีแบบมาให้คุณหมอดูป่าว พอดีวันนั้นยังไม่ได้เตรียมรูปดาราไปเลย ก็เลยบอกว่าเอาแบบคุณชิก็สวยดี   คุณหมอก็ประเมินบอกว่าคงโด่งได้ไม่เท่าคุณชิหรอกเพราะเนื้อน้อยกว่า แต่คุณหมอก็บอกว่าจะทำให้โด่งๆ พุ่งๆ ในแบบที่เหมาะกะเรามากที่สุด ตกลงค่าใช้จ่าย 80,000 แทบเป็นลม เลยนัดไว้ก่อนปีใหม่นี้  คุณหมอก็บอกว่าราคานี้รวมทุกอย่างแล้วไม่มีบวกเพิ่ม เรามัวแต่ตะลึงกะราคาเลยลืมถามว่ามีไรแถมมั่ง เช่น ยา หรืออะไรอื่นๆ  คุณชิช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่ามียาหรือของแถมไรติดไม้ติดมือกลับมามั่ง และคุณชิทำมาหลายเดือนแล้วมีปัญหาไรกะแผลหรือจมูกมั๊ยคะ เช่น เจ็บแผล เสียวปลายจมูก หรือเห็นเงาซิลิโคน    ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะที่ตอบและแนะนำ
4#
โพสต์ 2014-12-15 18:54:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะคะคุณชิที่อัปเดทรูปให้ชม สวยมากๆ เลยค่ะ จมูกโด่งๆ พุ่งๆ แบบนี้เลยที่อยากได้ แต่จาให้โด่งได้แค่ไหนก็ขึ้นอยู่กับหนังหน้าของเจ้าของด้วย อิอิ... รีวิวมาเยอะแล้วมาสะดุดที่คุณชินี่แหละจึงทำให้ต้องไปปรึกษาคุณหมอสัมพันธ์ดู ก็รู้สึกประทับใจคุณหมอนะคะที่ให้คำปรึกษาดีแบบไม่เสียตังค์ด้วย เลยจองคิวไว้ก่อนปีใหม่นี้รู้สึกตื่นเต้นๆ ค่ะ  คุณชิมี IG มั๊ยคะ.. จาขออนุญาตเข้าไปติดตามหน่อยคะ แบบว่าชอบติดตามคนสวยๆ อ่าค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ชิมี facebook ค่ะ ชื่อ "เจ้าหญิงศพ ฌิฌา" นะคะ ขอบคุณมากๆเช่นกันค๊า^^  โพสต์ 2014-12-16 14:47
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้