ดู: 2580|ตอบกลับ: 8

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิว Vaser Bodytite ดูดไขมันต้นแขน กับหมอกิตติ @ Star Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย navida41 เมื่อ 2014-6-17 12:57

กระแตมารีวิว ทำแขนเล็ก ดูดไขมัน ท้องแขน กระชับ  เป็นคนตัวไม่ใหญ่มากแต่ถ้ากินดีอยู่ดีช่วงไหนจะน้ำหนักไปลงที่แขนก่อน - - ค่อนข้างกังวลมาก เพราะชอบใส่เสื้อโชว์แขน เป็นคนค่อนข้างแต่งตัวค่ะ มีเพื่อนแนะนำมาว่าที่นี้ ดี ไขมันออกเยอะ  ทำการโทรนัดก่อน แล้วก็ปรึกษาคุณหมอ คุณหมอใจดีดูดให้ไม่อั้น ไม่จำกัดไขมัน ปลอดภัย  วันที่ทำ แฟนมาด้วย เวลาที่ทำ ประมาณ 2 ชั่วโมง นิดๆ ค่ะ  รูปหลังทำที่เห็นคือ วันมาล้างแผลค่ะ ครบเจ็ดวัน ช้ำนิดเดียว หลังจากทำเสร็จ  เรานั่งเล่นคอม พิมพ์งาน ปกติได้ค่ะไม่รู้สึกเจ็บแผลอะไร   ใครอยากลดขนาดต้นแขน อยากดูดไขมันที่แขน ไม่รู้จะทำvaserต้นแขนที่ไหนดี แนะนำที่สตาร์คลินิกเลยค่ะ  คุณหมอใจดี พนักงานก็น่ารักค่ะ
S__909330.jpg S__909326.jpg
โพสต์ 2014-6-17 15:09:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สนนราคาแขน2ข้าง ??
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-3 14:12:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย nnn1977 เมื่อ 2014-6-17 15:09
สนนราคาแขน2ข้าง ??

แนะนำให้คุณหมอประเมินน่ะ หมอใจดี
โพสต์ 2014-7-3 14:29:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอยช้ำกี่วันหายค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-3 16:39:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย macka เมื่อ 2014-7-3 14:29
รอยช้ำกี่วันหายค่ะ

ประมาณ อาทิตนึงก็ไม่มีแล้ว ค่ะ
โพสต์ 2014-11-22 18:47:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จขกท ทำมาราคาเท่าไหร่คะ สนใจอยู่ค่ะ
โพสต์ 2014-11-22 19:23:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำมาราคาเท่าไหร่ค่ะ
โพสต์ 2014-11-27 08:57:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราอ่่านรีวิวของคลีนิคทุกรีวิวในการหาข้อมูลดูดไขมัน  แต่เรารู้สึกว่าทุกรีวิวไม่ใช่คนไข้ที่ทำมาเขียนรีวิว  เพราะการตอบจะเป็นการโฆษณาคลีนิคมากกว่า  แถมทุกรีวิวไม่มีการบอกราคาอะไรทั้งสิ้น  มีแต่จะให้เข้าไปที่คลีนิค  เราคิดว่าปกติถ้าคนที่เป็นคนไข้มารีวิวจริงจะต้องตอบคำถามมากกว่านี้  และบอกราคาได้  เราดูรีวิวของคลีนิคอื่น  คนไข้ที่ไปรักษาก็บอกราคาทุกคน  เราไม่ได้ตั้งใจจะดิสเครดิตคลีนิคนะ  ความจริงเราสนใจคลีนิคนี้มาก  แต่เราแค่รู้สึกเสียความรู้สึกที่มีแต่หน้าม้าลงรีวิว ทำไมไม่ให้คนไข้มาลงรีวิวเอง  เพราะนี่คือเว็ปไซด์สำหรับการให้คำแนะนำ  ไม่ใช่การโฆษณานะค่ะ  ผู้เข้ามาในเว็ปนี้เราคิดว่าควรจะได้รับข้อมูลที่มาจากผู้เข้ารับการรักษา  ไม่ใช่พนักงานของคลีนิค  หวังว่าคงเข้าใจนะค่ะ
โพสต์ 2014-12-2 17:10:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
noknarak27 ตอบกลับเมื่อ 2014-11-27 08:57
เราอ่่านรีวิวของคลีนิคทุกรีวิวในการหาข้อมูลดูดไขมั ...

วันนี้คลินิกได้รับแจ้งจากคุณ i.am-pang ท่านผู้มีอุปการะคุณคลินิก
ว่ามีการแจ้งว่าผู้ไม่หวังดีได้มีการพาดพิงถึงคลินิก

ทางคลินิกได้มีการตรวจสอบแล้วพบว่ามีการโพสข้อความเดียวกันซ้ำๆในหลายกระทู้ตามลิงค์ จึงขอเตือนด้วยความหวังดีไปยังคลินิกคู่แข่งที่กระทำการเช่นนี้ ว่าท่านกำลังทำผิดโดยการให้ร้ายลูกค้าของทางคลินิกและสตาร์คลินิก จึงขอเตือนให้หยุดการกระทำที่ผิดทั้งกฏหมายและศีลธรรมดังกล่าว ก่อนที่จะมีการดำเนินคดีทางกฏหมายตามพรบ.คอมพิวเตอร์ฯ และหันมาให้บริการด้วยคุณภาพแทนการใส่ร้ายคลินิกบุคคลอื่นให้ผู้รับบริการเลือกคลินิกตนhttp://www.dungdong.com/home.php ... w=me&from=space[/url]

และฝากผู้สนใจเข้ารับบริการว่าสตาร์คลินิกรับประกันการดูดไขมันว่า "สัดส่วนลดจริง ผิวไม่เป็นคลื่นและเป็นตะปุ่มตะป่ำ"
ทางคลินิกยังรับแก้ไขอาการผิวไม่เรียบตะปุ่มตะป่ำ หรือเคยทำมาแล้วไม่เห็นผลจากคลินิกอื่นอีกด้วย
ที่เดียวที่กล้ารับประกันให้จริง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้