ดู: 994|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ช่วยเข้ามาตอบหน่อยค่ะ ตัดสิ้นไม่ได้

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกคนเราเป็นสมาชิกใหม่ กำลังหาข้อมูล
ชื่อลูกจัน อายุ 18 หญิงแท้ สูง180 นน56 มีลูกแล้วหนึงคน
ไหลกวาง เป็นคนมีเนื้อนมอยู่แล้วบ้าง แต่พอหลังมีน้องก็เล็กและเหี่ยวลง
หมอเทพ กับ หมอธี ใครทำนมไม่หางแล้วนิ่มธรรมชาติ?
ทุกคนคิดว่าประมานกี่ซีซีดีคะ 380-400 cc หรือใหญ่กว่า?
แล้วซิลิโคนแบบไหนดี ผิวเรียบหรือทรายนิ่ม อยากได้พุ่งๆๆ เราอยากทำใต้กล้ามเนื้อ

กำลังหาข้อมูลเงินตังมีอะไรแนะนำบอกกันได้นะค่ะ
*หลังผ่าเสร็จยามึนของหมอเทพมีอาการยังไงบ้างคะ กลัวมึนไม่ไหว  คิดว่าจะหาที่พักแถวนั้นเพราะอยู่ ตจว.
425,450 ค่ะ ตามนี้ ทำสวยทั้งสองหมอค่ะยุที่วิธีการทำ หมอเทพจะผ่าใต้รุกแร้อย่างเดียวเป็นทรงกลม ส่วนหมอธีถ้าเกิน400 ต้องจ่ายเพิ่มแต่ได้นอนค้าง 1คืน หมอเทพ..ที่พักแถวประตูน้ำไม่แพงมีค่ะถามคลีนิคได้
ลองเลือกดูผลงานหมอที่ชอบเลยค่ะแล้วลองช่างใจเลือกหมอที่ชอบที่สุดอะค่ะ 380-400 ก็กำลังดีค่ะสำหรับคนที่ชอบแบบกำลังดี แล้ซิลิโคนที่ เป็นผิวเนื้อทรายจะทำให้เกิดพังพืดได้ง่ายขึ้น และก็ราคาแพงกว่าซิลิโคนที่มีผิวเรียบ แต่ให้ผลดีกว่านะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-18 16:00:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แฟนอยากให้ทำที่ที่มีห้องพักนึงคืนอย่างหมอธี.ใจเราอยากทำหมอ เทพ..
หมอธีทำสวยพอๆกันไหมคะ? ตัดสิ้นใจไม่ถูกเลย.
เพื่อนเราทำที่เลอแบ็งค็อคค่ะ  คุณหมอทำสวยดีค่ะ
เอาสัก 380 น่าจะกำลังดีกับหุ่นคุณค่ะ หรือยังไงก็ต้องไปปรึกษาหมออีกทีนะ เพราะอย่างเพื่อนเราอะ เคยไปทำที่อัคราคลินิก เลือกไซส์ไปอย่างใหญ่ ละมันเกินตัว หมอก็ปรับไซส์ให้ แต่ก็ปรับรูปทรงหน้าอกให้ด้วยนะ ออกมาแล้วคือเข้ากับตัวมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้