ดู: 1335|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก] เวเซอร์ต้นขา อภินันทนาการความสวยจากYB Holisticคร่าาาา

[คัดลอกลิงก์]
กุ๊ด อาฟเตอร์นูนนนคร่า พี่ๆน้องๆชาวไทยและชาวดั้งโด่ง
วันนี้ก็จะมารีวิวศัลยกรรมอีกล่ะค่ะ ไม่ได้เสพติดนะค่ะ แต่เพื่อความมั่นใจคร่าาาา
หลังจากที่เสริมหน้าอกเสร็จ ก็ได้เวลากำจัดไขมันที่ต้นขาค่ะ หลังจากที่วนเวียนตระเวนหาคลีนิคที่ได้มาตรฐานและค่ออนข้างมั่นใจ
พรหมลิขิตก็บรรดาลให้พบเจอกับคุณหมอบอย คุณหมอที่น่ารักประจำYB Holistic คร่าาา
เราก็ขอเข้าไปปรึกษาเพื่อความมั่นใจอีกรอบก่อนทำ คุฯหมอให้คำแนะนำดีค่ะ บวกกับได้ดูรีวิวในดั้งโด่งที่ผ่านๆมาด้วย ค่อนข้างโอเคเลยค่ะ
หลังจากปรึกษาก็จัดการจองคิวเลยค่ะ เพื่อไม่เป็นที่เสียเวลา ข้ามมาวันทำเลยนะค่ะ...
ถึงคลีนิคตื่นเต้นเว่อๆค่ะ หลังจากเปลี่ยนชุดเสร็จคุณหมอก็เอาเมจิกมาวาดๆที่ขาค่ะ จั๊กจี๋มากเบยยยย คิคิ
จากนั้นก็เข้าห้องผ่าตัดค่ะ แอร์เย็นเว่อออ ข้ามช็อตตอนทำไปเลยนะคร่าาา ป่ะๆ ไปดูรูปขาหมูกันเลยคร่าาาา

ก่อนทำคร่าาาา ใหญ่สะบึ้ม!!!  มากกกกก

หลังทำ2สัปดาห์ คร่าาา

หลังทำ3สัปดาห์ คร่าาาา

อันนี้ให้ดูเปรียบเที่ยบกันคร่าา ก่อนและหลัง2 สัปดาห์

รูปน้อยนิดนึงนะคร่าาา รับรองเข้าที่แล้ว จะมาอัพโชว์เพื่อนๆอีกคร่าาา
เข้ามาเยี่ยมชมกันเยอะๆน้าคร่าาา จะเข้ามาตอบบ่อยๆคร่าาาาาา  บ๊ะบ๊ายยยยยย......
สนใจค่ะ เจ็บมั้ยคะ แล้วต้องเตรียมอะไรบ้างก่อนผ่าตัดอ่ะคะ
ขอหลังไมค์ ID Line ได้มั้ยคะ ขอบคุณมากๆคร่า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-29 18:58:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย green4 เมื่อ 2014-6-23 11:03
กี่จุดค่ะ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ค่ะ พี่อยากไปทำบาง. เขีย ...

ทำ 4 จุดค่ะ ราคาโปรตอนนั้น 50000 ค่ะ
กี่จุดค่ะ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ค่ะ พี่อยากไปทำบาง. เขียวช้ำนานไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้