เจ้าของ: white
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไปเสริมจมูกกะหมอเฉลิมเมื่อวันเสาที่ 18 นี้มาคะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-4-28 09:06:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราว่าโด่งแบบกำลังน่ารักเลยนะคะ

แต่ก็นะ... คนเราชอบไม่เหมือนกัน เนอะ ^^"

แต่ยังไง เวลาผ่านไป จมูกต้องดูดีขึ้นอยุ่แล้วแน่นอนค่ะ ไม่ต้องกังวลน้า
2#
โพสต์ 2009-4-28 10:46:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีค่ะคุณ white

อยากจะแนะนำคุณ white ให้ใจเย็นๆก่อนดีกว่า เพราะฝีมือหมอเฉลิมเราว่าโด่งอยู่แล้วค่ะ เพียงแต่ต้องใช้เวลาสักหน่อย..

เราแก้จมูกกับหมอสำรวยน่ะค่ะ ถ้าทำมา 1เดือนนี่ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าจะแก้ได้มั้ย..

ถ้าต้องการแบบโด่งๆ เราว่าอาจจะไม่เหมาะที่จะแก้กับหมอสำรวย เพราะหมอทำโด่งน้อยกว่าหมอเฉลิมนะเราว่า

ไว้เดี๋ยวเราจะรีวิวให้ดูละกันค่ะ  แต่ยังไงก็ใจเย็นๆน้า ไม่ต้องคิดมาก ต้องโด่งขึ้นอยู่แล้วค่ะของคุณ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้