เจ้าของ: white
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไปเสริมจมูกกะหมอเฉลิมเมื่อวันเสาที่ 18 นี้มาคะ

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-30 23:34:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่มีตังด้วยยย

จาถอดเว้ย ทำไงไห้หมอรุว่าเราไม่พอไจเเละอยากแก้ด้วยอะคะ
หมอบอกจาแก้ไห้ฟรีเเต่นะ อีก3 เดือนเราก้อเปิดเทอมเเล้ว

เซงสัจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจ

ปล.โทดนะที่หยาบคายอะ
น้องค่ะ พี่ก็ว่าแบบนี้ก้สวยนะค่ะ แล้วถ้าไม่สังเกตุ ก็มะรู้ว่าทำจมูกมา ถ้าน้องต้องการได้โด่งกว่านี้ แต่เห้นเป้นสันจมูกแหลมและเงาวับ จากการเสริมชัดเจน เพราะอยากได้โด่งๆ คนเห็นก็ต้องทักว่าเสริมมา   น้องรอมาได้ สามอาทิตย์แล้ว น่าจะรอได้นะคะ ลองให้เพื่อนๆ น้องช่วยดูและออกความเห้นก่อน แล้วหลังจากนั้นจะแก้ ทีหลังก็ได้ แต่ถ้าน้องไปแก้หมอใหม่ แล้วไม่ถูกใจ หรือ หมอทำได้เท่าเดิม เท่ากับว่าน้องจะไม่เสียเงิน และเสียความรู้สึกป่าวๆ หรือค่ะ  บางคนอยากได้จมูกโด่งๆแต่ หมอดูเนื้อจมุกแล้ว อาจจะทำได้ไม่เท่าที่น้องคิดไว้ เพราะหมออาจจะเล็งเห้นถึงความปลอดภัยในอนาคต ใจเย็นๆค่ะ รอสามเดือนแล้วไปแก้กับหมอ แล้วบอกความต้องการ หรือเอารูปแบบที่ต้องการทำให้หมอดู
onon สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
onon สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-1 08:55:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ไหวเเล้วจมูกหนูเนื้อเยอะ

คงสื่อสานไม่เข้าไจ

เเต่เเบบนะการทำดั้งเปนฝันอันยิ่งไหย่ของเรา คนอื่นคงไม่เข้าไจหรอก
เราต้องขอพ่อไปทำกว่าจะขอได้เเล้วพอทำเสดดดดดดด

ก้ไม่พอใจนึกว่าทำครั้งเเรกเเล้วจะสวย

ทำไงดีอ่า
รอดู คับ ทำไงต่อ คิด ดีๆนะคับ
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-3 10:47:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด white เมื่อ 2009-5-3 10:52

มาอัพเดทข่าวคะ

>>>>
>>

แท่นแทนแท๊น   หมอแก้ไห้ฟรีคะ

วางเงินมัดจำเเละนัดหมอไว้เรียบร้อยเเล้วเด้อออออออออออออ

จะต้องคุยก่าหมอว่าเอาทรงไหน๋ดี

เพื่อนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆช่วยคิดหน่อยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

1.ขอจมูกยาว
2.ขอโด่ง
3.สันตรง

ยาวกับโด่งไม่เหมือนกานไช่ไม๊ไปอ่านเจอกระทู้อื่น
ช่วยยยยย>>> ลงรูปไห้ดูความเเตกต่างหน่อยจิ

ปล.อยากได้ความเหนเพื่อนๆว่าควรเอาทรงไหนเเบบไหน๋ ต้องพูดกับหมอเเบบบไหน อยากทำออกมาดูดีก่าของเก่า

รุปะหมอบอกว่าไร อยากได้โด่งๆหรอ  >>ไช่ หมอบอกอยากได้โด่งเดวก้มาแก้ไห้ไม่โด่ง
มีฮาคะ
เเต่เซงตงเปิดเทอมนี่ดิเส้าจาย
เปิดเทอม ก็ไม่เป็นไรหรอกนะครับ ถ้าเรามั่นใจ ก็บอกเพื่อนไปตรงๆ หรือ บอกว่าตกกระได มาก็ได้นินะ อิอิ
เนียนๆ หน่อย มุขตกกระได ดั้งบวมใช้ได้ประจำนะ แต่พอหายบวมจากการตกกระได แล้ว สวยเลยละ อิอิ
เอารูปที่เราต้องการไปให้หมอเฉลิม ดู และ วิเคราะห์ให้นะ  เอาโด่งๆ สวยๆ เข้ากับหน้าเราไม่ใช่โด่งเวอร์ จนหน้าแปลกไปเลย
มาอัพเดทข่าวคะ

>>>>
>>

แท่นแทนแท๊น   หมอแก้ไห้ฟรีคะ

วางเงินมัดจำเเละนัดหมอไว้เรียบร้อยเเล้วเด้อออออออออออ ...
ต้นฉบับโพสโดย white เมื่อ 2009-5-3 10:47

บอกคุณหมอตามที่อยากได้อ่ะคัฟ บอกคุณหมอว่าของเดิมเราไม่พอใจตรงไหน
อยากเพิ่งตรงไหน ลดตรงไหน อยากให้เป็นยังไง ชี้แจงคุณหมอระเอียด
แล้วกะถ้ามีรูปต้นแบบที่อยากได้ไปด้วยก็จะดีมากเรยคัฟ จะได้เป็นแนวทางให้กับคุณหมอได้ว่า
ที่อยากได้ประมาณนี้อ่ะคัฟ
คิดเหมือนซีเลยอ่าคัฟ
อยากจะหั้ยติดรูปทรงจมูกที่คุณwhite ชอบ
ไปหั้ยคุณหมอดูด้วยอ่าคัฟ
เพราะตอนที่โอเปิ้ลไปหาคุณหมอ
ติดแบบจมูกไปหั้ยคุณหมอดูตั้ง 3 แบบแหน่ะคัฟ
คุณหมอจะได้บอกกะเราได้ว่า ทรงไหนจะเข้ากะหน้าเราได้มากที่สุดอ่าคัฟ
โล่งใจแล้วชะมะค่ะ ทีนี้ก็บอกคุนหมอ ตามแบบที่ ตัวเองชอบ หรือหาแบบให้หมอช่วยดูด้วยก็ได้ค่ะ แต่ที่แน่ๆ บอกหมอให้เข้าใจตามความต้องการของตนเองนะค่ะ
แก้ครั้งนี้ต้องทำการบ้านเยอะๆนะค่ะ ดูรูปทรงหน้าเราว่าละม้ายคล้ายกับต้นแบบคนใหน แล้วเราต้องการแบบใหนบวกลบคูณหารดีๆ ต้ดสินใจดีๆ ที่สำคัญหาข้อมูลให้ดีๆก่อนนะค่ะ จะได้ไม่ต้องมาจิตตกรอบสอง เอาใจช่วยค่ะ สู้ๆๆ
จมูกสั้นก็ดึงปลายให้ยาว
อยากแบบเกาหลีก็สันตรงๆปลายๆยาวๆ หว่างตาไม่สูงมาก
อยากเสริมแบบให้ดูจมูกโด่งมาแต่กำเนิดก็ขอเติมฮัมพ์นิดๆ ปลายงุ้มๆ (คล้ายๆของจมูกก้อยรัชวิน)
อยากหวานๆก็เสริมทรงสโลป คือดั้งระหว่างตาโด่ง สันสโลป และมาโด่งปลาย (คล้ายๆจมูกเจนนี่ เทียนโพธิ์)
ที่สำคัญดูรูปหน้าตัวเองวิเคราะห์ให้ดีนะค่ะ ดูว่าจมูกเราพร่องตรงใหน ก็เติมตรงนั้น แค่นี้ก่อนนะค่ะ รอ คคห.อื่นๆมาเสริมอีกทีนะค่ะ
สวัสดีค่ะคุณ white

ใจเย็นนะคะ เราอยากอยากจะแก้กับหมอเฉลิมอ่ะค่ะ

คิวยาวมากๆเลยอ่ะ

ตอนแรกที่เราทำมา มานก็ไม่ค่อยโด่งอ่ะ นานๆไปมานก็จะโงมากๆขึ้นเองแหละ  เชื่อเรานะ

สู้ๆค่ะ  สวย  สวย  สวย
เค้าว่าสวยแร้วน้าส์
อย่าคิดมาก
ขอให้แก้ออกมาแล้วสวยถูกใจนะครับ
ขอให้แก้ออกมาสวยค่ะ

สื่อสารกะหมอให้เข้าใจเลยคะ ว่าเราต้องการแบบไหน

เอาแบบจมูกแบบที่เราชอบไปให้หมอดูด้วยยิ่งดีค่ะ

จะได้ออกมาถูกใจค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

{:13_971:}
แต่ที่จริงเมย์ว่าอย่างนี้ดูน่ารักดีนะคะ  โด่งไปอาจจะไม่เข้ากะหน้าก็ได้นะคะ  สวยดีแล้วล่ะ เมย์ยืนยันค่ะ
สวยเร้วววจร้า
อย่าเอาออกเลย

ต้องเจ็บตัวใหม่อีก...

รอไปก่อน  ดีกว่า....

สวยเเร้วววววววววว
สู้ๆนะค่ะ่ เหมือนกันเลยเราก็อยากแก้เพราะมันไม่ค่อยโด่งอะค่ะ ตอนทำออกมาตอนแรกแล้วเรากลับมาส่องกระจกที่บ้าน เซ็งมากค่ะทำไมหมอทำให้เราไม่โดงเลย เราเสริมมาปีกว่า กะว่าจะไปแก้เหมือนกัน ตอนนั้นจิตตกมากๆ ทำไมมันถึงไม่โด่ง ความรู้สึกนี้มันแย่มากเลยคะ่ เพราะว่าไม่ได้แบบที่เราต้องการ ทนหน่อยนะค่ะ รอให้หายบวมให้ดีขึ้นแล้วค่อยไปแก้ค่ะ่
สู้สู้ ค่ะ :)
เราว่าดูสวยดีแล้วนะค่ะ ดูดีขึ้น จริงๆนะ
ไม่ต้องกังวลหรอกใจเย็นๆ
ใจเยน ๆ คุณ white

ผมว่ารออีกหน่อยตามที่เพื่อน ๆ บอกดีกว่านะ
ผมเข้าใจความรุ้สึกนะ ผมเองยังไมได้ไปทำเลย
ก็กลัวเหมือนกัน แต่ว่าจากที่เพื่อน ๆในนี้ บอก
ผมมั่นใจนะว่าอีกไม่นาน จมุกคุณ white ต้องดีขึ้น ชัวร์ ๆ
แล้วถ้าอนาคตไม่พอใจจริง ๆ ค่อยไปแก้นะคับ
อีกอย่างอย่าไปแก้ที่อื่นเลยเพราะคุณหมอเค้าก็รับปากว่าจะแก้ให้ฟรี
ถ้าไปแก้ที่อื่นก็เสียเงินอีกนะคับ เสียเงินเต็มจำนวนเหมือนทำใหม่เลย
ใจเย็น ๆ นะคับ รอ ๆ นะคับ
อีกอย่างถ้าไปแก้ใหม่ที่อื่น คุณหมอก็ยังทำให้ไม่ได้หรอกมั้งอ่า เพราะว่าเพิ่งสามอาทิตเอง

ปล. ผมเหนรูปล่าสุด จมุกคุณ white เหมือนเริ่มมีสันแล้วนิคับ
แก้ไขล่าสุด kittynoey เมื่อ 2009-5-21 16:37

ถ้าคุนหมอบอกแก้ฟรีให้ก็แก้ไปเถอะค่ะ อย่าจิตกอยู่เลย คือพี่อยากจะถามว่าตอนน้องทำได้บอกหมอไหมค่ะว่า อยากได้โด่งๆๆๆๆ จะเป็นสันหรือยังไงขอโด่งไว้ก่อน ได้คุยกับหมอก่อนหรือเปล่า สงสัยอ่ะค่ะ ทำไมไม่เอาแบบที่เราชอบไปให้หมอดูด้วย เลือกเอาหลายๆ ทรงที่เราชอบ แล้วเอาไปถามหมอว่าแบบนี้ทำได้หรือเปล่า เอาแบบโด่งๆ ที่เราพอใจ จะได้ไม่ผิดพลาดอีก อัดรูปไปให้หมอดูเลย หรือเซฟใส่ usb ก็ได้ เสียเงินทำแล้ว ควรออกมาตามที่เราพอใจ แต่ถ้าเราไม่ได้บอกคุนหมอก่อนจะโทษให้ได้ก็ต้องโทษตัวเราเอง ของพี่เอาไปให้หมอดูเป็นปึกเลย กลัวพลาด เอาแบบอั้มไปให้หมอดู คุนหมอก็บอกทำไม่ได้เพราะจมูกพี่เนื้อน้อย ได้ทรงเกาหลี แต่พี่ก็พยายามหาทรงเกาหลีที่ชอบไปให้หมอดู ความพยายามในการอยากได้โด่งๆ ไม่มีที่สิ้นสุด อยากได้โด่งๆ บอกแบบปากเปล่าบางทีคุนหมออาจไม่เข้าใจ เอารูปไปดีที่สุด คุนหมอจะได้เหลาไปด้วย ดูแบบไปด้วย จะได้โด่งๆ สมใจ
ตกลงคุณไวท์ได้เเก้จมูกรึป่าวค่ะ

พี่ว่าจะไปเเก้เหมือนกัน........ของพี่มันเบี้ยวอ่ะ

เลยไม่รู้จะทำไงดี.................................
อันที่จริง เราว่า.. มันก็ดูธรรมชาติดี แต่ทั้งนี้ถ้า จขกท ไม่ชอบ และได้แก้ฟรี ก็ดีใจด้วย..   เหมือนเพื่อนเราเลยค่ะ
ออกมาเป็นธรรมชาติ มากเสียจนเจ้าตัวคิดมาก บอกอยากได้เหมือนตอนที่บวมอยู่ (ยังไง) มันโด่งดี..ว่างั้น

สำหรับเรา.. ดีที่ไม่ใจร้อน .. ว่าจะทำเดือนสิงหา.  เลยเก็บรวมรวมรูปจมูกที่อยากได้ ชั่งดี ชั่งเสีย ว่าอยากได้แบบเขา
หน้าเรารับได้ไหม มันเหมาะ..   พอดีศึกษาจากพี่ในเวป นี้จึงทราบว่า ควรหาดาราที่มีเค้าหน้าคล้ายเรา ถ้าจมูกเขาสวย
ก็น่าจะเอาตามเค้า เพราะจะไม่ผิดพลาด.. ตอนแรกอยากได้แบบ นี่  แต่ดูเหมือนหน้าเราจะไม่ได้ เพราะเป็นหมวยหน้าไม่ยาว...เหมือนเค้า เลยต้องหารูปหน้าที่เขากับเราใหม่

0904271009211777a876cabd3d.jpg (22.18 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ด้วยความที่เราหน้าสั้นกว่า กลมกว่า แบนกว่า เลยต้องหาเค้าหน้าที่ใกล้เคียง.. เลยเลือกที่จะเอาทรงนี้ค่ะ

หรือ

09042715368f5cadd96973ad66.jpg (47.43 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

picpost_6b79d.jpg (45.26 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

0905271914aa0fda7bc24e4d4d.jpg (12.8 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้