12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Golfnopparat
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิวฉีดฟิลเลอร์นมได้ 5 เดือน

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย Golfnopparat เมื่อ 2014-6-16 17:21
ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ วันนี้โทรไปจองคิวหมอเทพได้คิดว 17  ...

สู้ๆนะคะ ขอบคุณจริงๆที่เอามาแบ่งปันเพราะเพื่อนแอนหลายคนเล็งทำที่นี่ไว้เหมือนกัน
ขอให้ได้อกสวยๆไวๆนะคะ
ถ้าอยากได้คิวไวขึ้นมีวิธีเดียวค่ะ เมลไปหาคุณหมอ เล่าให้คุณหมอฟัง ลองดูนะคะ
รบกวนขอไลน์ได้มั้ยคะ มีปัญหาเดียวกันเลยค่ะ
ขอบคุณกระทู้ดีๆค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ
เราก็มีปัญหาจากการฉีดฟิลเลอร์เหมือนกันค่ะ เราศึกษาดูรีวิวจากข้อมูลในเว็บ เห็นมีคนฉีดปิลเลอร์หน้าอกเยอะแยะปกติ ก็เลยไปฉีดตามบ้างที่คลีนิคไม่ใช่หมอกระเป๋า ตอนให้นมลูกมีปัญหาเต้านมอักเสบต้องดูดหนองออก 20 กว่าครั้ง เจ้บมากเลยค่ะ คลีนิค ช่วยเงินค่ารักษาเรา 20,000 แต่ห้ามเราเรียกร้องค่าเสียหายอีก เราก็ตกลงเพราะได้มาช่วยค่ารักษาบางสัวนดีกว่าไม่ได้เลย เรารักษาที่BNHค่ะ ค่ารักษาก็รู้อยู่ว่าแพง แต่หมอดีค่ะ เราถือว่าเราเสียน้อยมาก เทียบกับความทรมานตอนนั้น จากการไปรักษาทำให้เรารู้ว่าจริงๆ คนที่ฉีดปิลเลอรืมีปัญหาเยอะมากนะ แต่ไม่มีคนมารีวิวกัน
ตอนนี้เราเลิกให้นมน้องแล้ว อยากจะเสริมใหม่ ปัญหามาเยอะเลยค่ะ ค่าขูดเป็นแสน
1.SIB คลีนิค ค่าขูดอย่างเดียว 100,000 เสริมด้วย 240,000
2.หมอกมลทาวอินทาว 100,000 เสริม +120000
3.เมโกะ 400,000
จากราคาที่เช็คมาทำเอาเราปวดตับเลยค่ะ ตัวฟีบ
แต่มีหมอบางที่บอกว่าใส่ซิลลิโคนได้เลย แต่เราค่อนข้างเข็ดกับคลีนิค เลยมาตั้งกระทู้ถามในนี้ ตอนนี้เราตรวจกับ คุณหมอ สุรเวช รามาค่ะ เค้าบอกว่าคนที่เคยฉีดฟิลเลอร์แล้วอักเสบมายังไงก็ถือเป้นเคสยาก ต้องขูดออก ไม่งั้นมีโอกาสเจ้็บตัวอีกสูงมากในอนาคต ขอเตือนเป้นอุทาหรณ์คนที่อยากสวยทางลัดนะคะ แนะนำเสริมไปตั้งแต่แรกดีกว่าค่ะ เจ็บครั้งเดียว เสิรมใหม่สองรอบยังถูกกว่าฉีดฟิลเลอแล้วเสริมเลยค่ะ

อันนี้กระทู้เราค่ะ ---เรามีเรื่องกับคลีนิคนึงแถวงามวงวานที่บริการแย่มาก กับหมอที่เอาข้อมูลคนไข้มาประจานแค่เพราะเราคอมเพลนร้านเค้าว่าบริการไม่ดี เค้าก้รับฉีดฟิลเลอร์นะคะ แต่เราไม่ได้ทำกับคลีนิคนี้ค่ะ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=#pid1528155
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ptip8 เมื่อ 2015-7-10 16:20

ตอนนี้เปนยังไงบ้างคะ
ฉีดอันตรายมากกก ทำเลยดีกว่าค่ะ สู้ๆนะคะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้