เจ้าของ: soniky
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ฝีมือคุณหมอสุรพล(ขอนแก่น)ทำวันที่3 พ.ค 53 รูปก่อนและหลัง

[คัดลอกลิงก์]
อ้อ! ลืมบอกหมอ ให้ทำรอบสองแล้วค่ะ
ง้อ แทบแย่ คือ แบบจะให้ไปทำที่อื่นก็ได้
แต่ที่อื่นไม่รู้จะเจ็บมั๊ย เพราะอยู่ที่นี่เราสบายใจไม่เจ็บเลย
ซักนิส ร้านคุณหมอเป็นแบบปากต่อปากน่ะค่ะ
เดี๋ยวเอารูปลงให้ดูนะคะ[C:\Documents and Settings\อีซี่คอม\Desktop]
อยากทำจังค่ะกำลังตัดสินใจอยู่
ตอนนี้กำลังคิดมาก -..-"a
กลัวปลายม่ายสวย เซงๆๆ
79#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-3 19:51:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัปรูปหลังทำ 6เดือนให้เพื่อนๆๆชมกันคร่า
มาอัปรูปหลังทำ 6เดือนให้เพื่อนๆๆชมกันคร่า
...
ต้นฉบับโพสต์โดย soniky เมื่อ 2010-10-3 19:51

ชอบปลายจมูกจัง สวยอ่ะคับ
สวยมากเลยคะ
ตอนที่ไปทำ เอาแบบไปให้หมอดูด้วยป้ะคะ
ดูน่ารักมากเลยครับ
โด่งได้ใจไปอีกราย สวยค่ะ เข้ากะหน้าดี
สวยน่ารักดีค่ะ  เอาใครไปเป็นแบบค่ะ  แล้วมีปัญหาอะไรหรือป่าว  เพราะจะไปเสริมกับคุณหมอเหมือนกัน กลัวไม่สวยอ่ะ
สวยดีค่ะ  สวยมากๆๆๆ เลย  
สวยค่ะ ตอนนี้เราอยู่ในช่วงเป็น อวตา อยู่ วันนี้ก็วันที่สามละ

โคตรรับหน้าตัวเองไม่ได้อ่ะ

เราว่าของเรามันไม่ค่อยโด่งอ่ะ

แต่ไม่รุ รอตอนยุบก่อน อาทิดนึงนี่จะยุบยังอ่ะ
สวยมากมายนิจ๊ะ อยากๆๆๆทำ
จมูดเค้าใหญ่เป็นชมพู่เลย ตรงระหว่างตามะมีอยากทำปลายใหญ่กลมทำออกมาจาสวยป่าวกลัวฮือๆๆๆ
จมูกสวยจัง ไม่ทราบว่าเรียนที่ไหนคร๊ะ
สวยมากๆ ค่ะ (ทั้งคนทั้งจมูกเยย) ของเราก้อเพิ่งจะทำได้ 5 วัน ตอนนี้ไม่โด่งไม่เห็นสันเลยอ่ะค่ะ ปลายจมูกก้อเหมือนไม่ได้ทำอีกแน่ะ กลุ้มอ่ะ!!! นี่เราต้องรออีกนานเท่าไหร่เนี่ย

ปล.อยากโพสต์รูปนะ แต่..โพสต์ไม่เป็นจร้า
เข้ากับน่ามากค่ะ ดูเป็นธรรมชาติไม่หลอก
สวย สวย สวย จ้า
สวยดีค่ะ ธรรมชาติดี -*-
เห็นแล้วอยากไปทำกะคุณหมอเร็วๆๆๆๆๆค่ะ

กำลังหาข้อมูลคุณหมออยู่ ชอบแนวธรรมชาติเหมือนกัน แต่ไม่ถึงกับธรรมชาติมากกกกกก

ทำออกมาดูเนียนๆๆ เข้ากับหน้า

จขกท.หายไปไหนคะ มาลงรูปให้ดูอีกหน่อยค่ะ
เห็นแล้วอยากไปทำกะคุณหมอเร็วๆๆๆๆๆค่ะ

กำลังหาข้อมูลคุณหมออยู่ ชอบแนวธรรมชาติเหมือนกัน แต่ไม่ถึงกับธรรมชาติมากกกกกก

ทำออกมาดูเนียนๆๆ เข้ากับหน้า

จขกท.หายไปไหนคะ มาลงรูปให้ดูอีกหน่อยค่ะ
เราจองคิวจะไปทำอาทิตย์ที16/01/53กลัวมักมาก
97#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-10 23:15:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ nane ตั้งกระทู้

ไม่ได้เอาแบบไปเลยค่ะ แค่บอกว่าอยากได้โด่งๆๆเรียวๆๆแต่ดูเนียนๆ แต่หมอบอกว่า เนื้อส่วนจมูกมันน้อยเลยโด่งได้แค่นี้ เอง
98#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-10 23:34:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอารูปมาลงให้เพื่อนๆๆได้ชมค่ะครบ 10 เดือนแล้ววตอนนี้

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

10 ปลายขึ้นเยอะเลยเน้อเราเพิ่งทำมาคะวันที่5เอง เดวเอารุปให้ดูนะแบบว่ามือหมอนิ่มมากมายคะทำวันศุกรืเย็นวันจันทร์มานั่งทำงานำด้อะคะแล้วตอนนี้จิตตกเพราะโด่งน้อย ไม่น่าเลยบอกคุงหมอธรรมชาติก้อเลยหน้าไม่เปลี่ยน ไม่มีใครรู้ว่าทำเฮอะๆๆ
100#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-12 23:21:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ wongnakorn ตั้งกระทู้

ใจเย็นๆๆน้าค่ะ แค่ ห้าวันเอง ต้องจิตตกไปประมาณ สองสามเดือนทนเอาหน่อยเด่วพอเข้าเดือนที่สามจะเห็นสันจมูกคมขึ่น   ตอนนี้่มันยังบวมอยู่ จะดูไม่ค่อยต่างจากเก่าเท่าไหร่หรอกค่ะ เราช่วงแรกๆๆที่ไปทำ จิตตกมาก กลับไปหาหมอ ตั้งสามสี่รอบ ไปขอให้หมอทำให้ โด่งกว่านี้อีก แต่ ก้อ ทำไม่ได้เพราะ เนื้อตรงจมูกเรามีน้อยถ้าโด่งกว่านี้มันจะทะลุ หมอบอก มาแบบนี้เราก้อยังไม่เชื่ออีก หมอเค้าเลยเอารูป ตัวอย่างคนที่ จมูกทุลุมาให้ดู  สยองซะ!!!  เราว่านะ หมอเค๊าคงคำนวนดูแล้วละว่า มันโด่งได้แค่ไหน    ว่างๆๆเอารูปจมูกตะเองมาโพสให้ดูบ้างเน้อ   
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้