ดู: 1434|ตอบกลับ: 4

เสริมจมูกกับหมอณัฐธร รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
  สวัสดีค่ะ จันทร์เพ็ญค่ะ พอดีตัวเราเป็นผู้หญิงธรรมดาๆ หน้าบ้านๆคนหนึ่ง มีความสนใจอยากเปลี่ยนตัวเองให้ดูดีขึ้นก็เลยมอง
หาการทำศัลยกรรมเพื่อนเลยแนะนำต่อๆกันมาว่าที่ "เลอลักษณ์" ก่อนหน้านี้เป็นคนที่แต่งหน้าลำบาก นานมากกว่าจะได้ เพราะหน้าไม่มีมิติเลย (เซงมากค่ะ) จึงตัดสินใจมาทำที่ รพ.เลอลักษณ์กับคุณหมอณัฐธร เมื่อวันที่ 24 กุมภาพันธ์ 57 เลือกเป็นซิลิโคนอเมริกาค่ะ เพราะเป็นคนที่เนื้อจมูกเยอะพอสมควร ราคาอยู่ที่12900 บาทค่ะ บอกเลยว่า!! ประสบการณ์การ การทำจมูกครั้งนี้เป็นครั้งแรก ไม่เจ็บอย่างที่คิด(คอนเฟริมเลย) คุณหมอมือเบามากทำแปปเดียว แผลดูช้ำน้อยเสริมออกมาตามรูปทรงจมูกของเราเลยค่ะ สวยถูกใจธรรมชาติสุดๆ พนักงานที่ รพ. น่ารักมาก บริการดีมากติดตามติชมกันได้น่ะค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
โพสต์ 2014-6-9 12:19:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-9 13:36:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณค่ะ
โพสต์ 2014-6-9 15:24:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจังค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้