ดู: 3067|ตอบกลับ: 30
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ถามเรื่องหมอจำนงค์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดี โทรนัดคิว เมื่อเกือบเดือนกว่าๆ อะคะ แจ้งชื่อไรแล้ว ได้คิวแล้ว พรุ่งนี้
แต่ดันลืมโอนมัดจำอ่ะค่ะ แปลว่าต้องทำอย่างไรค่ะ โอน พรุ่งนี้เช้าได้ปะค่ะ555
ไปจ่ายโน่นเรยค่ะ เพราะย้อนดูรีวิวเก่าๆ คนที่เค้าทำมา ไม่โอนก้อมี
ได้คิวพุ่งนี้เช่นกันค่ะ เราก้อยังไม่ได้โอนสักบาท ไม่เหนพี่อ้อ กะ จนท.บอกอะไรนะคะ
ไว้เจอกันที่คลินิคค่ะ^^
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-7 09:01:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปกี่โมงค่ะ วันนี้พี่อ้อบอกเปิดเที่ยงแหนะ
เปิด 9 โมงค่ะ พี่อ้อนั่งยุ่ที่เคาเตอร์ กลัวพี่แก เพราะ ดูพี่เค้าหน้าดุค่ะ 55+
พอดีมาถึง 9:30 น. ได้คิว 7 ทำใจรอไปแร่ะ คง 2 ทุ่มแน่ๆค่ะ นานคอดๆ
ตอนนี้เลยออกมาหารายกิน บ่ายๆค่อยเข้าไปค่ะ นั่งหลับรอยาวไปๆ

ปล. ใส่เสื้อลายขวาง เกงยีนยาวพับขา ผมยาว ทักได้นะคะ^^ไว้เจอกันค่ะ
ยังไง มารีวิว ด้วยน่ะครับ ผม ก็จองคิว ได้วันที่ 17 นี้ ครับ ไม่ได้โอนเหมือนกันครับ เหงพี่อ้อ แจ้งแค่ว่ามาถึงคลินิก แล้วให้แจ้งชื่อเท่านั้น ไม่ได้แจ้งว่าต้องโอนเงินมัดจำอะไรเลย ผมฝากสอบถามหน่อยได้ปะครับ ว่า คนที่อยู่ต่างจังหวัด สามารถให้ญาติ ไปรับคิวในช่วงเช้าก่อนได้หรือไม เพราะ ผมเดินทางถึงก็ ประมาณเกือบเที่ยง อ่ะ ฝากหน่อยน่ะครับ

แสดงความคิดเห็น

ค่ะ ถามให้แล้วนะคะ ให้เพื่อนๆ หรือญาติที่ยุ่ใกล้มารับคิวก่อนได้ค่ะ  โพสต์ 2014-6-7 12:44
กำลังคิดจะไปทำอยู่เหมือนกันค่ะ แต่แอบสงสัยทำไมถูกจัง เลยไม่กล้าตัดสินใจคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย jaae86 เมื่อ 2014-6-7 13:49
กำลังคิดจะไปทำอยู่เหมือนกันค่ะ แต่แอบสงสัยทำไมถูกจ ...

หาข้อมูล ดูรีวิวเยอะๆค่ะ แล้วจะหาแบบที่ชอบได้ และตัดสินใจได้เอง
ต้นฉบับโพสต์โดย jaae86 เมื่อ 2014-6-7 13:49
กำลังคิดจะไปทำอยู่เหมือนกันค่ะ แต่แอบสงสัยทำไมถูกจ ...

เพราะหมอไม่ขูดเลือดกับคนไข้ไง บางคลีนิคดังหมอเก่งประชาสัมพันธ์พาณิชย์ราคาก้ออัพขึ้นได้ เข้าใจประมาณว่าหมอลูกทุ่งกับหมอลูกกรุงไหมล่ะค่ะ หรือประมาณว่าของชนิดเดียวกันขายในห้างกับขายข้างทางอ่ะค่ะแต่ของเป็นงานเดียวกันจาก รง. เดียวกัน แต่มาคอนเฟิร์มค่ะหมอเก่งและเป็นหมอศัลยกรรมแห่งประเทศไทยนะค่ะ งานละเอียด มือเบา ปล.ติดบ่นไปนิดทำหูทวนลมไปบ้างก้อได้ 555 พี่ก้อทำตาที่นี่ค่ะ ไม่ได้มีส่วนได้เสียค่ะ สืบประวัติได้
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-7 15:09:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มี lacation มั้ยค้ะ พอดียังไม่รุ้เลยสถานที่ยุไหน 55
ต้นฉบับโพสต์โดย nnn1977 เมื่อ 2014-6-7 14:10
เพราะหมอไม่ขูดเลือดกับคนไข้ไง บางคลีนิคดังหมอเก่ง ...

ชอบมาก คำตอบเปรียบเทียบเหนภาพมากค่ะพี่ โดนใจสุดๆไปเรย^______^
เหนเคสแรกออกมาละค่ะ งานสวยมากๆ ตอนปรึกษา อ.หมอคุยละเอียด เคลียมาก
ส่วน คนที่มาตัดไหม สวยทุกคนจิงๆ คอนเฟิมเรยค่ะ เพราะ ตอนนี้ยุ่คลินิค
ต้นฉบับโพสต์โดย mamepokoo เมื่อ 2014-6-7 15:09
มี lacation มั้ยค้ะ พอดียังไม่รุ้เลยสถานที่ยุไหน 55 ...

หมู่บ้านชมฟ้า รังสิต คลอง2 ค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Shizuka510 เมื่อ 2014-6-7 15:27
ชอบมาก คำตอบเปรียบเทียบเหนภาพมากค่ะพี่ โดนใจสุดๆไป ...

จริงค่ะน้อง พี่ไปทำมามาเมื่อ 11 เดือนที่แล้วไม่เคยคิดจะตัดปาก ตอนไปรอเห็นเด็กๆวัยรุ่นไปทำปากกระจับเล่นซะพี่เคลิมลืมอายุอยากทำบ้างเลย ต้องมาสะดุด อกหักเอาตอนยิ้มเห็นเหงือกตักปากมะได้ ตอนนี้น้องยังยุคลีนิคไหมค่ะ ถ้ายุฝากถามหน่อยค่ะว่าหมอรับผ่าตัดยึดกล้ามเนื้อในปากบนกรณียิ้มเห็นเหงือกไหม ราคาเท่าไหร่ อิอิ
ต้นฉบับโพสต์โดย nnn1977 เมื่อ 2014-6-7 15:33
จริงค่ะน้อง พี่ไปทำมามาเมื่อ 11 เดือนที่แล้วไม่เคยค ...

ยุ่ค่ะ นู๋ได้คิว 7 คงได้ทำเกือบ 4 ทุ่มโน่นเรยละม้าง
เพราะตอนนี้ 4 โมงเยน เพิ่งทำคนที่ 2 ยุ่เรยค่ะ นานคอดๆ
คนมาตัดไหมกะปรึกษาเยอะ ไว้เจอคุนหมอ เด่ะนู๋ถามให้นะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nnn1977 เมื่อ 2014-6-7 16:21
ต้นฉบับโพสต์โดย Shizuka510 เมื่อ 2014-6-7 16:07
ยุ่ค่ะ นู๋ได้คิว 7 คงได้ทำเกือบ 4 ทุ่มโน่นเรยละม้าง
...

อ่ะเครเลย ขอบคุนมากมายๆ ถ้าถามได้คือถามเรื่องผ่าตัดด้านในของปากบนนะ มะช่ายเลเซอร์เหงือก อิอิ คิว 7 มืดแน่ค่ะ ขนาดพี่คิว 4 จัดไปเกือบ 4 โมงเย็นแหะๆเพราะกว่าหมอจะได้ผ่าตัดคิวแรกก้อประมานเที่ยง รอๆสู้ๆไวไฟฟรี แอร์เย็น ทีวีมีดู 555 แว่..ลืมถามว่าวันนี้จะเสริมสวยอะไรค่ะ ตาหรือว่าปากกระจับ ^^
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-7 16:22:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดวเราช่วยถามให้ด้วยค่า แต่ยังไม่ได้ไปเลยอะ ถ้าเราไปนี่คิวเท้าไรละเนี้ย
55 คงคิวที่20
ต้นฉบับโพสต์โดย nnn1977 เมื่อ 2014-6-7 16:12
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nnn1977 เมื่อ 2014-6-7 16:21

ทำตา 2 ชั้นค่ะพี่ ตอนนี้หมวยมาก อยากตาโต ถ่ายรูปสวยๆค่ะ อิอิ
ต้นฉบับโพสต์โดย Shizuka510 เมื่อ 2014-6-7 16:49
ทำตา 2 ชั้นค่ะพี่ ตอนนี้หมวยมาก อยากตาโต ถ่ายรูปสวยๆ ...

คุยซะลืมเจ้าของกระทู้เลย 55 ขออภัย จขก....อิอิ หนังตาบนเยอะไหมให้หมอดูด้วยนะถ้าเยอะแนะนำให้ดูดเอาออกไปด้วย นานไปจะได้ไม่ต้องแก้เสียเงินอีกเจ็บอีกรอบ
ต้องลองไปทำบางแล้ว
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-7 17:32:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาเลยค่าาา ตามบายย
อยากทำอยู่พอดีเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย mamepokoo เมื่อ 2014-6-7 15:09
มี lacation มั้ยค้ะ พอดียังไม่รุ้เลยสถานที่ยุไหน 55 ...

พิมพ์หา ใน เฟส เลยครับ " พี่อ้อศัลยกรรมรังสิต หมอจำนงค์ " มีรูปคนที่ทำแล้วด้วย สอบถามข้อมูลต่าง ๆๆ ได้เลย แต่นานกว่าจะตอบ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TRIN เมื่อ 2014-6-9 20:16

...............................
ต้นฉบับโพสต์โดย roklabath เมื่อ 2014-6-7 17:24
ต้องลองไปทำบางแล้ว

สนับสนุนครับ ถ้าคิดจะเปลี่ยนแปลง เราต้องกล้าที่จะทำมัน ครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย neverdeath เมื่อ 2014-6-7 17:56
อยากทำอยู่พอดีเลยค่ะ

ศึกษา คุงหมอ แต่ละท่านดี ๆๆ น่ะครับ ถ้าอยากทำไง ผม ทำเสร็จแล้ว จะรีวิวให้ดู น่ะครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย nnn1977 เมื่อ 2014-6-7 15:33
จริงค่ะน้อง พี่ไปทำมามาเมื่อ 11 เดือนที่แล้วไม่เคยค ...

พี่คะ ที่ฝากถามไว้ เคส.ผ่าตัด กรณียิ้มเหนเหงือกเยอะ
คุนหมอบอกว่า เปนการผ่าตัดใหญ่นะคะ อาการแต่ละคนมากน้อยไม่เท่ากัน
บางคนที่มาก อาจมีการตัดเหงือกออกบางส่วน แร้วดึงหนังหุ้มเย็บให้สวยงาม
นู๋เองก้ออธิบายไม่ถูก แฮ่ๆ มัวตะคิดตามแร้วกลัว เพราะ คุนหมอ อธิบายมาละเอียดมากๆค่ะ นานเรย
คุนหมอบอกว่า ให้พี่ลองเข้าไปพบเพื่อปรึกษาดูค่ะ เพราะ แต่ละคน รักษาไม่เหมือนกัน จะได้เคลียร์
ส่วน ราคา ต้องขอโทดจิงๆค่า  นู๋ลืมถาม ยังงายรบกวนลองถามพี่อ้อดูอีกทีนะคะ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้