ดู: 1048|ตอบกลับ: 3

[เสริมจมูก] ก่อน-หลังทำจมูกกับหมอปิติ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจร้า พิ้งค์จ้า วันนี้ก็มาส่งประสบการณ์ดีๆ ในการทำจมูกมาให้ดูกันนะ บอกเลยไม่เคยเลยนะ ที่จะคิดเสริมจมูกหรือ จะทำอะไรกับใบหน้าของเรา เอาไปเอามา เพื่อนไปทำมา...อืมเราอ่ะน่ะ ก็เห็นแปลกตา แตกต่าง...ของเพื่อนตลอด อดใจไม่ไหวแล้ว ถามก่อนเลยไปทำที่ไหนมา เพื่อนก็บอกที่เลอลักษณ์ ทำให้เราคิดแล้วทำไม ทำมาแล้วดูดีขึ้นจัง เอาล่ะซี่ อายุอานามก็เยอะแล้วทำไว้มั้ยน่ะ ก็เลยลองโทรถามข้อมูลโน่นนี่นั่น รายละเอียดต่างๆ ก็ได้คำตอบ...ว่าทำได้ เอาล่ะ อีกไม่นานเลย ก็ตัดสินใจทำกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ กับคุณหมอปิติ เลือกซิลิโคนญี่ปุ่น ทำวันที่9 พค. 2557 ทำมาแล้วบอกเลยคะเปลียนค่ะ เพื่อนทักเลย แอบไปทำมาหรา(ไม่นะ)
โพสต์ 2014-6-5 13:58:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูเด็กลงเลยค่ะ สังเกตุดูหลายคนละ เวลาทำจมุกตอนมีอายุหน่อย จะดูเด็กลงเลยค่ะ สวยๆ
โพสต์ 2014-6-5 16:41:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ ทำให้มีแรงบันดาลใจเพราะอยากทำเหมือนกันแต่อายุ 40 แล้วเลยยังกล้าๆกลัวๆอยู่
โพสต์ 2014-6-5 23:21:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูเด็กลงห้าปีเลย เริ่ดครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้