ดู: 4166|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] Vaser Tite ดูดไขมัน สลายไขมัน หน้าท้อง ที่ เอเมด คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ทำ Vaser Tite มาค่ะ พี่เองก็เป็นคนมีอายุเข้าเลข 4 แล้วค่ะ งานบ้านงานเรือนก็มีแม่บ้านคอยช่วยจัดการให้ กลับมาจากการทำงานก็เหนื่อยแล้ว อายุเยอะ ระบบเผาผลาญในร่างกายประสิทธิภาพมันก็ลดลง และยิ่งชอบทานหนัก ๆ ในมื้อเย็น ๆ อีก นานไปเจ้าหน้าท้องของพี่มันก็มี ไขมันสะสม มาทีล่ะเล็กล่ะน้อย หาเสื้อผ้าใส่ก็ยาก เลยอยากจะกำจัดออก ช่วงนั้นมีความคิดว่าจะทำยังไงให้มันลดลง เคยซิทอับก็ไม่ได้ผลแถมปัญหาปวดหลังตามมา  ก็ปล่อยผ่านเลย  

จนวันนึงไปส่งลูกสาวแถว เอเมด คลินิก สีลม มีป้ายบอกว่าลด ไขมันหน้าท้อง เลยเข้าไปถาม ๆ ดู ย้ำนะค่ะ ตั้งใจไปถามข้อมูลเฉย ๆ แต่เจ้าหน้าที่ที่ให้ข้อมูลน่ารักมาก พูดจาดี ก็เลยเก็บข้อมูล แล้วเอากลับมาคิด เพราะเรื่องราคาก็ไม่ใช่น้อย ๆ เลย แต่ในที่สุดก็ตัดสินใจจะทำ Vaser Tite ดูดไขมัน สลายไขมัน หน้าท้อง กับหมอแก้ว เอเมด คลินิก เพราะก็อยากเอามันออกด้วยเหตุผลง่าย ๆ แค่นั้นค่ะ อยากดูดี อยากหาเสื้อผ้าใส่ง่าย ๆ  

ก่อนทำ Vaser Tite ดูดไขมัน สลายไขมัน หน้าท้อง กับหมอแก้ว เอเมด คลินิก ค่ะ
อย่าตกใจไปนะคะถ้าเห็นรูปพี่แล้ว คือ หน้าท้องใหญ่มาก จริงๆ พี่เคยเจอหลายคนทักว่าพี่ท้องด้วยอ่ะ แต่แบบพูดไม่ออกว่าไม่ได้ท้อง!!! แต่...อ้วน    คือขอบอกเลยว่า มีลูกมา4คนแล้ว ทำให้หุ่นเราพังไปเลย เมื่อก่อน ขอบอกก่อนนะค่ะว่า สวยหุ่นดีมาก    จากรูป คิดว่า ตัวเองจะกลับมาหุ่นดีเหมือนเดิม ไม่ค่ะ น้ำหนักที่ค้างหลังคลอดคนสุดท้าย ยังอยู่ อยู่กับพี่มาเป็นเวลานานมาก  จนไม่ไหวแล้ว ต้องทำได้แล้วละ

หลัง Vaser Tite ดูดไขมัน สลายไขมัน หน้าท้อง กับหมอแก้ว เอเมด คลินิกค่ะ
ดูจากรูปนะค่ะ หน้าเก็บไว้เป็นที่ระทึกแล้วกัน  คือ จริงๆเป็นคนดูแลสุขภาพ ออกกำลังกายสม่ำเสมอมาตลอด เอาเป็นว่า ดูแลตัวเองดี แต่น้ำหนักที่ มากับการมีลูกแล้ว พอตอนเราท้องเราก็เต็มที่กับลูกมาก คือรักลูกด้วยค่ะ หนังสือบอกให้กินอะไร ทำยังไงให้ลูกสมบูรณ์ทุกอย่าง เราทำหมดเพราะคุณลูกนี่แหละค่ะ แล้วทำไมถึงทำร้าย คุณแม่ได้ขนาดนี้  ตอนก่อนคลอดลูก น้ำหนักประมาณ90ค่ะ  พอหลังคลอดลูกมันลงไปแค่ 5กิโลเองเหลือ 85กิโลแต่ตอน ยังไม่ไม่มีลูก พี่ 70กิโลเองนะค่ะ  มันคืออะไร ที่น้ำหนักค้างไว้ที่ตัวพี่ถึง 15กิโล  เยอะเกินไปมากๆ รับไม่ได้ เลยต้องมาทำ แล้วละค่ะ

ถ้าทุกคนเห็นรูปหลังทำพี่แล้ว ไม่ต้องตกใจไปนะคะ ว่าผลที่ได้มันดีเกินคาดจริงๆ ใจพี่เองก็ไม่คิดว่าหลังทำ เจ้าไขมันสะสมมันจะออกไปได้เยอะแบบนี้ และดูแตกต่างจากก่อนทำมากเลยจริงๆ แต่มันก็การันตีแล้วค่ะ ว่าได้ผลดีเวอร์ นี่ถ้าไม่มาทำกับตัวเองและเห็นคนอื่นทำพี่ก็ไม่เชื่อนะ จากท้องที่ดูยานๆ ดูกระชับขึ้นและไม่แตกลายเหมือนก่อน เรียกได้ว่าทำมาแล้วปลื้มสุดๆ ถึงจะไม่ได้ดูดไขมัน จนผอมเวอร์เหมือนหุ่นนางแบบ แต่พี่ได้หุ่นเท่านี้ก็ดีใจแล้ว เดี๋ยวออกกำลังกายช่วยอีกนิด รับรองสุขภาพ และหุ่นดีเป๊ะแน่ๆ

แถมอีกนิด อันนี้ขอรูปมาจากทาง เอเมด คลินิก มาค่ะ เห็นเค้าถ่ายถังไขมันพี่ที่ถูกดูดออกไป
เยอะมาก ตกใจว่าไขมันสะสมพี่นี่แบบเยอะจริงๆ

ไขมันน่ากลัวจังเลยนะคะ แต่ทำแล้วเห็นผลดีนะคะ
น่าสนจัง ไขมันจะกลับมาไหมค่ะ แล้วสนนราคาทีเท่าไหร่ ทำกี่ครั้งค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-5 15:18:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nnn1977 เมื่อ 2014-6-4 16:23
น่าสนจัง ไขมันจะกลับมาไหมค่ะ แล้วสนนราคาทีเท่าไหร่  ...

ไขมันกลับมาแน่นอนค่ะ ก็ต้องออกกำลังกาย และควบคุมอาหารช่วยด้วยค่ะ
ราคาแสนนิด ๆ ค่ะ ทำสองครั้ง จากรูปครั้งแรกค่ะ ครั้งที่สองยังไม่ได้ไปทำค่ะ
ครั้งที่ 2 นี่จะทำขา ค่ะ
อื้มมม น่าสนจริงๆ ด้วยอ่ะ คุณพี่ดูด ไขมันออก ไปเยอะมากก จะไม่เป็นอันตรายใช่ป่าวค่ะ
ลดจริง ๆ ด้วยอ่ะค่ะ ตื่นเต้นแทน เจ้าของเลยนะเนี่ย
น่าสนใจน่ะ  เสียดายเราไม่อ้วน     
อยากให้แม่ไปทำเลยนะเนี่ย
ลดไปเยอะเลย ทำที่ไหน ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ไขมันออกมาเยอะมากค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-24 14:25:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย macka เมื่อ 2014-6-10 11:34
ลดจริง ๆ ด้วยอ่ะค่ะ ตื่นเต้นแทน เจ้าของเลยนะเนี่ย ...

ขอบคุณมากจ้า
ลดลงเยอะมากเลยค่ะ
มีอาการช้ำหรือป่าวค่ะ
ลืมถามราคาค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-16 14:38:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Jay01 เมื่อ 2014-7-10 17:47
ลืมถามราคาค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ

ราคาก็แสนนิด ๆ ค่ะ ทำสองครั้ง จากรูปครั้งแรกค่ะ ครั้งที่สองยังไม่ได้ไปทำค่ะ
ครั้งที่ 2 นี่จะทำขา ค่ะ พี่ใช้บัตรแบ่งจ่ายเอานะคะ ไม่ได้มีเงินถุงเงินถังอะไรหรอกจร้า
สู้ๆครับผม มีโอกาสก็อยากไปทำบ้าง อยากมี ซิกแพค
สุดยอดมากกกกกกกก
ไขมันคุณพี่ออกมาเยอะมาก ยังงี้จะไม่เป็นอันตรายใช่ป่าวค่ะ และ ค่าใช้จ่ายทั้งหมดเท่าไหร่ค่ะ
ตอนนี้กำลังสนใจอยากดูดไขมันอยู่พอดีเลยค่ะ ข้อมูลเป็นประโยชน์มาก ^^
ดูดไขมัน หน้าท้อง หายไปเยอะเลยค่ะ สุดยอด
ดูดไขมัน ออกไปเยอะมากเลยค่ะ แอบอยากทำแต่ก็กล้าๆ กลัวๆ
ดูดไขมันเห็นผลทันทีจริงค่ะ แต่เอฟเฟคที่แฟนจะเซ็งมากคือ แผลเป็นดำๆจุดๆค่ะ จิ้มท่อตรงไหนก็เป็นแผลตรงนั้น พริตตี้ส่วนใหญ่ดูดไขมันและเป็นแผลดำนูนทุกคนเลยอ่าค่ะ แผลจะไม่เห็นทันที แต่จะเริ่มดำและชัดประมาณ 3 เดือน แบบ มาเห็นอีกทีมันก็ชัดไปแล้วอ่ะ (เราก็ดูด แฟนเซ็งอยู่)
ทำแล้วกระชับไหมคะ ลดไปเยอะมากค่ะ
โหววววววว ไขมันนนน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้