ดู: 505|ตอบกลับ: 3

[เสริมจมูก] แนะนำคณหมอที่ขูดจมูกกับทำจมูกหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเราไปเคยฉีดฟิลเลอร์มา ตอนนี้อยากเปลี่ยนใจมาทำดั้งแล้ว เลยอยากให้เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่าไปขูดและทำที่ไหนดี
ตอนนี้ดูของหมอศักดา กับอรรถพร ไว้ค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ
โพสต์ 2014-6-4 23:21:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ที่ บีบี คลินิคก็ดีนะค่ะ ลองศึกษาดูเยอะๆค่ะเป็นกำลังใจให้
โพสต์ 2014-9-15 20:37:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราเป็นคนนึงที่หาข้อมูลเรื่องแก้จมูกมานานมากกกก เพราะราคาแต่ละที่แก้จมูกฉีดแพงมาก5X,xxxupซึ้งงบเราเต็มที่ได้แค่35,000 ในที่สุดก็ค้นพบซะทีและตักสินใจเลือก คุณหมอสำรวย จรัญ53ค่ะ เราเพิ่งไปแก้จมูกฉีดสารไบโออายุ5ปีมาค่ะ แต่คุณหมอทำโด่งเปนธรรมชาติมากกกกกน่ะค่ะคุณหมอจะเสริมดูตามโหงวเฮ้งรูปหน้ารูปจมูกเราค่ะ คุณหมอใจดีให้เวลาคำปรึกษาเรานานมากค่ะ มือเบาค่ะฉีดยาชาเจ็บน้อยกว่าที่คิดไว้เยอะเลย ค่าใช้จ่ายของเรา25,000ค่ะคุณหมอใช้ซิลิโคนอเมริกาค่ะ ลองเซิทหาข้อมูลดูน่ะค่ะ ปล.คุณหมอเสริมและตกแต่งจมูกอย่างเดียวด้วยค่ะ น่าจะเชียวชาญจมูกโดยเฉพาะค่ะ และเคสแก้จมูกฉีดก็มแก้กับคุณหมอเยอะมากค่ะ ยังไงก็ขอให้โชคดีเหมือนเราน่ะค่ะ
โพสต์ 2014-9-17 21:24:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราแก้มาแล้วค่ะ ตอนนี้เกือบจะครบ1เดือนแล้ว ก่อนหน้านี้ทำการบ้านเยอะมาก ไปปรึกษามาหลายที่เหมือนกัน แต่พอได้พบหมอจากหลายช้อยส์ที่เลือกถูกตัดออกหมดเลย ตัดสินใจทำที่เมโกะคลินิคกับคุณหมอมนัสค่ะมือเบาจิงๆ บวมช้ำแค่3วันค่ะ ตัดไหมปุ๊บทำงานได้เลย ทรงสวยถูกใจมากกกก โด่งและเสมือนจริง ลองแวะมาดูรีวิวน๊า ขอให้ได้จมูกสวยๆถูกใจนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้