เจ้าของ: Sugaries
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] (ภาพสยองนิดนึง โปรดทำใจ) ปากกำลังจะเน่ารึป่าวคะ ใครก็ได้ช่วยที

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2014-5-30 20:24:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของเราก็บวมมากๆๆค่ะ  ทำจมูกพร้อมกับปาก หมอมือเบามาก จมูกไม่ช้ำเลย
แต่ปากเราแห้งเป็นทุนเดิมอยู่แล้วค่ะ และหมอก็เย็บแผลเราสูงมากก เลยบวมมากกก
เข้าใจความรู้สึกตอนที่ไหมอยู่บนปาก มันทรมานอ่ะ ไม่ชอบเลย
แต่อดทนค่ะ ผ่านมาได้ พอตัดไหมแล้วจะดีขึ้นเยอะมากๆๆค่ะ
แนะนำให้ แปะผ้าก็อตชุบน้ำเกือโปะปาก ของเราโปะ 30 oาทีเลยค่ะ
ทำให้แผแห้ง สวย สะอาด ค่ะ หมอกับพี่พยาบาลชมว่าแผลสวยมากค่ะ
สู้ๆนะคะ  เป็นกำลังใจให้เดี๋ยวก็ดีขึ้นค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ใช่ค่ะ หมอเราก็เย็บสูงจนถึงขอบปากบนเลย บวมเหมือนลิงเลยตอนนี้ ฮ่าาา  โพสต์ 2014-5-31 12:36
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้