เจ้าของ: Sugaries
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] (ภาพสยองนิดนึง โปรดทำใจ) ปากกำลังจะเน่ารึป่าวคะ ใครก็ได้ช่วยที

[คัดลอกลิงก์]
ขอเป็นกำลังใจให้นะคะ จริงๆปากเดิมก็สวยอยู่แล้วนะ แต่ทำมาแล้ว ก็ขอให้หายไวๆนะคะ
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ หายรึยัง  แล้วทำกับหมอไหนหรอค่ะเนี่ย
มาบอกหลังไมค์ได้ไหมค่ะอยากรู้
ขอให้หายไวๆนะจ้าา
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย QuteQute เมื่อ 2014-12-29 22:27

ถ้าเป็นแบบนี้คือรู้สึกว่ามันทรมานร่างกาย เปนเราจะไม่ทนค่ะ ดิ่งตรงกลับไปคลินิกแล้วคุยกับหมอที่ทำ ทำยังงัยก้อได้ ตอนนี้ให้หายเจ็บปวดก่อน เพราะดูจากภาพแรกมันอักเสบบวมเลยนะคะ เห็นใจจริงๆ ค่ะ สู้ๆค่ะ กลับไปที่คลินิกค่ะ แล้วคุยกับหมอโดยตรงไม่ต้องคุยกับคนอื่นค่ะ ปากเราค่ะ มีปากเดียว ให้คุณหมอดูแล้วคลายความเจ็บปวดก่อน คือวิธีแรกค่ะ

เรื่องศัลยกรรมเหนเป็นกันบ่อยนะคะ แต่เพื่อนเราไปทำที่ยศการคลินิก กับคุณหมอสมยศ มาค่ะช่วงกลางปี หลังผ่าตัดแทบจะไม่เห็นไหมหรือแผลเลยค่ะ คือหมองานเนี้ยบมากจริงๆ ตอนนี้เพื่อนปากเป็นกระจับสวยไปแล้ว

จขกท. สู้ๆนะคะ ถ้าอยากปากสวยเหมือนเพื่อนเรา ติดต่อสอบถามคิวคุณหมอได้ที่ 02-253-8901
ให้กำลังใจค่ะ รอรูปหลังไปแก้มาค่ะ ^ ^
น้ำมะพร้าว + ยาจีน หยุนหนานไป๋เหยา ป่านนี้คงหายเจ็บแล้วม้างงงงง
น่ากลัววจังเรยอ่าาาา หายยังอ่ะคะเนี่ย
พยายามทานยาแก้อักเสบตามเวลา และตรงเวลาทุกๆ วันนะคะ อันนี้สำคัญค่ะ

รู้แล้วล่ะค่ะว่าคลีนิคไหนที่มีเคสเรียน คลีนิค Eli.... นี่เอง คุณหมอผู้สอนก็ไม่ได้จบศัลย์ความงามนะคะ แอบงงนิดว่ามาสอนคนอื่นได้ไง ลองตรวจเช็คดูค่ะ

หมอศัลย์ความงามจะมีสกิลเย็บหลากหลายแบบ และเย็บได้สวยเนี๊ยบกว่านะคะ (พลาดมาก่อนแล้วเหมือนกันค่ะตอนนี้รู้แล้วค่ะ)
ขอให้หายไวๆ นะค่ะ แล้วกลับมามีปากที่สวยงามเหมือนเดิมค่ะ
ปากเดิมบางแล้วนะ ตัดมาอีก เวลายิ้มเหงือกจะไม่บานเหรอค่ะ
ไม่ทราบตอนนี้เป็นยังไงบ้างแล้วคะ จขกท.
จริงๆ ปากเดิมก็สวยดีอยู่แล้วนะคะ แต่ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้นะคะ สู้ๆ ค่ะ

ตัวเอง ปากก่อนทำน่ารัก จิ้มลิ้มมาก เราฝันอยากมีปากแบบนี้เลยอ่า เราดูกระทู้ทำปากมาเยอะมากๆ แต่เรางงว่าทำไมของเทอเลือดออกเยอะมากขนาดนั้นอ่าคะ....ตัวเองได้หยุดอาหารเสริมทุกอย่างอะไรมาอาทิตย์นึงก่อนมาทำปากไหมคะ??? น่ากลัวอ่าค่ะ (ขอโทษนะคะ แต่มันน่ากลัวจริงๆอ่า) เรากำลังจะทำปากเหมือนกันค่ะ วันที่ 1 กุมภา แต่ทำแค่กลางปาก เพราะข้างปากเราบางแบบจขกท.เลยค่ะ ไม่สามารถตัดและยกมุมปากได้ อีกอย่างเราฟันยื่นนิดๆด้วยค่ะ ไม่รู้จะออกมาเป็นไงอ่า เครียดๆๆๆ ยังไงเจ้าของกระทู้ใช้น้ำเกลือเช็ดบ่อยๆนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ไม่ได้ทานอาหารเสริมเลยค่ะ ตอนนี้ไปแก้มา หายแล้วจ้า สามรอบ กว่าจะดูได้ :(  โพสต์ 2015-1-29 21:42
ไม่ได้ทานอาหารเสริมเลยค่ะ ตอนนี้ไปแก้มา หายแล้วจ้า สามรอบ กว่าจะดูได้ :(  โพสต์ 2015-1-29 21:42
ทำที่ไหน หมออะไรคะ รบกวนหลังไมค์คะ
ปากเดิมน่ารักธรมมชาติอยู่แล้วนะคะ  สู้ๆคะขอให้หายไวไว
ตอนนี้หายรึยังคะ จขกท อยากรู้ว่าหายแล้วเป็นไงบ้างอ่ะค่ะ
ปากเดิมก็สวยมากอยู่แล้วนะคะ แต่ยังไงก็ทำไปแล้วเนอะ ขอให้หายไว ๆ นะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
ขอโทดน่ะค่ะ เราแอบคิดว่า รูปทำปากกับไม่ทำ น่าจะไม่ไช่รูปเดียวกันน่ะค่ะ อีกอย่าง รูปรีวิวนี้ นานแล้วด้วย เคยแชร์ในดั้งโด่งพร้อมกันในเฟส เจ้าของกระทูกต้องการอารัยหรือป่าวค่ะ หรืออาจเข้ามาเตือนสติหรอ ค่ะ ????
118#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-6 20:56:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Emiga ตอบกลับเมื่อ 2015-3-4 13:56
ขอโทดน่ะค่ะ เราแอบคิดว่า รูปทำปากกับไม่ทำ น่าจะไม่ไ ...

งงค่ะ ไม่ใช่รูปเดียวกันคือยังไงหว่า ?

ที่ลงเป็นรูปก่อนทำ กับช่วงหลังทำใหม่ๆอะค่ะ

ปากเดิมสวยมากๆครับ อยากทราบจังเลยว่าทำที่ไหน หมอคนไหน ขอหลังไมค์  ด้วยคนใด้ไหมครับ? ปากเดิมก็สวยมากๆเลย อัพเดทภาพใหม่ให้ดูด้วยนะครับ
ทำกับหมอที่ไหนคะ ตอนนี้กำลังหาข้อมูลคะ
สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้คะ
หายรึยัง  มาเป็นกำลังใจให้หายไวๆนะคะ
กระทู้นี้แอบมีเงื่อนงำแหะ
124#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-20 18:17:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาให้กำลังใจนะคะ เยอะมากจริงๆ และคาดว่ามีหลายคนที่อยากรู้ว่าตอนนี้จขกท.เป็นยังไงบ้าง

ต้องขอโทษจริงๆค่ะ ที่ผ่านมา จขกท.ยังไม่มีเวลาเขียนกระทู้อัพเดทรีวิวปากที่ไปแก้ใหม่เลย  เนื่องจากติดช่วงเรียนหนัก + คีย์บอร์ดพังด้วย แต่เดี๋ยวจะรีบเขียนให้เร็วที่สุดนะคะ เราทำปากทั้งหมด 3 รอบ กว่าจะได้แบบปัจจุบัน เลยไม่อยากแค่มาแปะๆรูปแล้วหายไป แต่อยากเขียนประสบการณ์ที่เป็นประโยชน์ให้มากที่สุด เผื่อใครที่คิดจะทำ อยากให้ตัดสินใจดีๆ ขอเวลาจขกท.รวบรวมข้อมูลและรูปภาพในคอมก่อนนะคะ

บอกหน่อยน้าค่ะ  ขอชื่อย่อก็ได้ กลัวพลาดเหมือนกัน
#เป็นกำลังใจให้นะค่ะ อย่าท้อน้า สู้ๆ!!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้