เจ้าของ: Sugaries
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] (ภาพสยองนิดนึง โปรดทำใจ) ปากกำลังจะเน่ารึป่าวคะ ใครก็ได้ช่วยที

[คัดลอกลิงก์]
ปากเดิมสวยมาก
77#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-4 17:23:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้จขกท.ไปแก้ปากมาแล้ว กับหมอโอ๋ธนพันธ์ รอตัดไหมก่อนเดี๋ยวมาอัพเดตให้ดูทั้งหมดตั้งแต่อดีตเลยนะคะ ^_^
ต้นฉบับโพสต์โดย Sugaries เมื่อ 2014-9-4 17:23
ตอนนี้จขกท.ไปแก้ปากมาแล้ว กับหมอโอ๋ธนพันธ์ รอตัดไหม ...

ติดตามนะคะ
มีช้ำหนองด้วยนะคะ ไม่ทราบได้กี่วันแล้ว มียาลดบวมทานมั๊ยค่ะ
ลองไป รพ.ดูมั๊ย เผื่อได้ยาฉีด เป็นยาปฏิชีวนะอะค่ะ
เพราะพี่ที่ รพ.ทำจมูกแล้วจมูกแดง ไม่ได้ปรึกษาแพทย์ที่คลินิกนะ มีสามีเป็นหมอ เลยรักษาเอง ได้ยาฉีด เพื่อนเราก้อได้ยาฉีด ก้อดีขึ้น  เป็นกำลังใจให้นะคะ
เราเอง ทำศัลยกรรมมาก้อมีปัญหาเหมือนกันค่ะ นอยด์ !
ต้นฉบับโพสต์โดย whanejaa เมื่อ 2014-9-5 01:22
มีช้ำหนองด้วยนะคะ ไม่ทราบได้กี่วันแล้ว มียาลดบวมทาน ...

เพิ่งเหนว่า แก้มาแล้ว อิอิ
รอดูนะคะ
ตอนพี่ทำ แปรงฟันบ่อยๆ ทานให้ได้แปรงฟันให้บ่อย โดนน้ำปุ๊บแปรงฟันเลย ตามด้วยน้ำเกลือล้างปากอีกที

จำได้ว่าแปรงวันวันละเกือบห้ารอบ เพราะทานบ่อย

หายไวๆนะคะ
ขอให้หายไวๆ ให้ดีขึ้นออกมาสวยเหมือนที่อยากได้นะคะ อยากรู้ว่าทำที่ไหนค่ะ ช่วยบอกหลังไมค์ได้ไหมคะ คือเรากำลังหาข้อมูลทำปาก ขอบคุณมากๆนะคะ สู้ๆค่ะ
ขอให้หายไวๆนะคะ
น่าสงสารจัง ปากก่อนทำสวยมากเลย ขอให้ทุกอย่างผ่านไปด้วยดีค่ะ คิดจะทำปากกระจับอยู่เห็นแบบนี้กลัวเลยค่ะ
คลีนิคนี้แหละที่ผมทำปาก บอกเลยนอยส์ มาก ตอนนี้ปากเล็กลงจากเดิมนิดเดียวแค่นิดเดียวจิงๆ ทรงก็ไม่สวยตอนนี้ปากเปนไตทั่วทั้งปากเลย เก็บตังไปแก้ คลินิคใหม่อยู่คับ
คุณหมอโอ๋เก่งรองๆจากหมอภู (เผลอๆพอๆกัน) สวยแน่นอนคับ //เราอยากทำปากมากแต่ไม่กล้ากลัวเจอเคสแบบนี้ ขอให้ปากใหม่สวยๆนะคับ ปล.ปากเก่าสวยมากกกกกกกกกกกกกกก
เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้หายเร็วๆ
เหนคลีนิคยังเอารูป รีวิว ของ จขกท ลงอยู่เลย  สรุปมันรูปก่อนทำแระหลังทำจิงรึป่าว
จขกท ช่วยไปดูเพจของคลีนิคหน่อย คนอื่นจะได้ไม่โดนหลอกนะคะ
ทำปากปัญหาเยอะจริงๆคะ แต่ไม่ค่อยเห็นใครรีวิวเลย จะรีวิวก็ทำเสร็จ ตัดไหม ครบ3เดือน หลังจากตัดไหมจน3 เดือนนี่แทบจะไม่เห็นเลย คนที่อยากทำคิดเยอะๆนะคะ. มันไม่เหมือนจมูกเราทำก็อยากแก้แต่ไม่รู้จะแก้ยังไงไม่มีเนืัอปากให้แก้แล้ว
Bellann ตอบกลับเมื่อ 2014-10-6 04:50
เหนคลีนิคยังเอารูป รีวิว ของ จขกท ลงอยู่เลย  สรุปมันร ...

คลีนิคไรคะ
หนูว่าพี่ จขกท ลองไปปรึกษาหมอท่านอื่นดูมั้ยคะอย่างน้อยก้เพื่อความสบายใจ
ติดตามเป็นกำลังใจ
รีวิวหน่อยจ้าาา

หลังไมดีกว่าคะ เปนคลีนิคที่รับสอนเคสstudy เหนเปิดสอนก้อนานแร้ว
แต่รีวิวก้อน้อย รีวิวเดิมๆ ด้วยราคาที่เอื้อมถึง คนเลยสนใจเยอะ เหมือนเรา
เราก้อทำที่นี่ แต่เปนทำคางนะคะ ได้1เดือนกว่าๆแระ คางยังเปนมะม่วง เหินๆอยุ่เลย
ใครที่ไปทำ ได้แบบนี้หมด คือยื่นมาข้างหน้า ตั้งแต่ทำมาก้อไม่ได้ไปทำงานเลยคะ
เพราะเราทำงานกลางคืน คางก้อไม่มีวี่แวว ว่าจะยุบสักที ใต้คางก้เปนก้อนเลือคั่ง เครียดมากตอนนี้
เสียดายตังค์ก้อเสียดาย เจบตัว เสียเวลาพักฟื้น เสียสุขภาพจิต คิดดีๆก่อนนะคะ ขอเตือนเลยจิงๆ
เพราะไม่เคยตั้งกระทู้หรือคอมเม้นอะไรใดๆมาก่อน แต่นี้คือเสียความรุ้สึกจิงๆ ใครจะทำอะไร
คิดแระศึกษาดีๆก่อนนะคะ คิดถึงค่าต่างๆที่เราจะเสียไปหากมันผิดพลาดเยอะๆนะคะ
อยากรุ้อะไรถามมาได้เลยคะ ขอโทดด้วย ยาวไปหน่อย มันอัดอั้น อยากจะเล่าตั้งแต่ขั้นตอนการโอนเงิน
จองคิว จนตอนนี้ ทำใจเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ก้อนนั้นเราก้อมี มันคือเลือดที่ค้างอยุ่ตอนแรกจับดูนึกว่าซิลิโคนเบี้ยวเพราะมันแข็ง แต่หมอบอกว่าเดี๋ยวจะหายไปเอง แต่เดี๋ยวของหมอเนี้ย เครียดจนนอนไม่หลับ แถมตอนนี้นอนตะแคงก้อรุ้สึกหน่วงๆคางเสียวๆเจบแปลบๆ  โพสต์ 2014-10-7 19:09
เราก็ทำคางที่นี่อะ หมอที่ดัดฟันให้ทักว่าเหมือนแม่มด พ่อก็ทัก ตอนนี้หลายเดือนแล้ว รู้สึกเหมือนมีก้อนอะไรโปะอยู่ที่คาง เวลาขยับปากแล้วรั้งมาก ยิ้มแปลกๆ :(  โพสต์ 2014-10-7 18:45
หมอไหนค่ะ inboxมาได้ไหมค่ะ กำลังจะเลือกคลินิคทำปากอยู่เหมือนกัน >,<"
ขอให้หายเร็วๆ
แง่ม ๆๆทำที่ไนอ่ะ
หายไวๆน่ะค่ะ เรากำลังจะไปขึ้นเขียง ทำปากกระจับค่ะอยากทราบจังทำที่ไหนค่ะ
ไปให้หมอดูเลยดีกว่าไหมคะ น่ากลัวจัง ขอให้หายเร็วๆนะคะ เป็นกำลังใจให้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้