เจ้าของ: Sugaries
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] (ภาพสยองนิดนึง โปรดทำใจ) ปากกำลังจะเน่ารึป่าวคะ ใครก็ได้ช่วยที

[คัดลอกลิงก์]
กำลังจะโอนมัดจำเลย กล้ากลัวๆ เคสเรียน 4000 ไม่ต้องบอกเลยที่ไหน

แสดงความคิดเห็น

อย่าไปทำนะคะ ขอเตือนนนนนน ไม่อยากให้เป็นแบบเรา T^T  โพสต์ 2014-10-6 21:04
อุ๊ยๆตกใจเลยค่ะ ไม่ทำก็สวยอยู่แล้ว

แสดงความคิดเห็น

พลาดมากเลยค่ะ T_T  โพสต์ 2014-10-6 21:05
เห็นภาพแระขนลุกเลยค่ะ
เห็นแล้ว กล้าๆกลัวๆที่จะทำเลยค่ะ
เราอยากทำมากเรย และก็จินตนาการไว้ว่าตัวเองต้องเป็นแบบนี้ เพราะปกติเป็นคนเป็นแผลร้อนในในปากบ่อยมากกกก #ตอนนี้เจ้าของกระทู้หายยังเอ่ย เอาใจช่วยนะคะ
จขกท.คะ ขอไลน์หน่อยคะ เราเพิ่งไปทำมาเมื่อวาน ที่นี่แหละ เคสเรียนด้วย บวม ทรมานมาก อยากปรึกษาค่ะ ช่วยทีนะคะ
อัปเดท หลังตัดไหมให้ดูหน่อยคับ เราได้คิว 7 กรกฎา เคสstudy ที่นี้แหละ เหนแบบนี้แล้วไม่อยากทำเลยอ่ะ น่ากลัว
แล้วหมอที่มาเรียนเปนคน ตัดเย็บ เองเลยหรอคับ ไม่มั่นใจในฝีมือเลยคับ
สู้ๆค่ะ ต้องสวยกว่าเดิมแน่นอน เป็นกำลังใจให้นะคะ
เป็นกำลังใจให้นะคะ หายเร็วๆ นะคะ รอชมคะ มาอัพเดทให้ดูต่อนะ
น่ากลัวมากๆ เลยค่ะ ขอให้หายเร็วๆ น่ะค่ะ
เรากำลังจะไปทำคางที่เดียวกับที่คุณทำปากกับจมูกมาเลยค่ะ 26 นี้ เคสเรียนแบบคุณด้วย ตอนนี้เริ่มกลัวละ : (
ตัวเอง ขอถามนอกเรื่องนะค่ะ เพิ่มภาพในกระทู้ยังไงอ่ะค่ะ พอดีเราเพิ่งตั้งกระทู้ใหม่ แต่เราใส่รูปไม่เป็นอ่ะ
เค้าก็เป็น  ตอนเเรกเครียดมา
เค้าเป็นแบบนี้ ทำทั้งบน ทั้งล่าง  เป็นทั้งบนทั้งล่าง ///  คลินิกอักษรตัว Eขึ้นก่อนใช่ไหม ???  หรือทำที่ไหนอ่าาา
ทำที่ไหนบอกได้ไหมคะ ?
สู้ๆนะคะสาวน้อย #ปรึกษาฟรี ปากกระจับ หมอโอ๋ ธนพันธ์ 086-3886428 ยูมินเลขาหมอโอ๋ค่ะ
เป็นยังไงบ้างคะ อาการล่าสุด ค่อยยังชั่วหรือยัง

ขอให้แผลหายเร็วๆ นะคะ
พี่อยากบอกเลยแล้วถามใครดูเลยก็ได้  ว่าปากเดิมของน้องสวยถึงสวยมาก ๆ  เข้ากับหน้าด้วย  ขนาดดูแค่ปากยังดูรู้ว่าเป็นคนสวยมากเลย  มันแบบเพอร์เฟคเข้ากับโครงหน้ามากกกกกกกกก  
(ไม่ได้พูดให้เครียดน๊ะ  แต่พูดเรื่องจริง  เสียดายปากเดิม)
หายไวๆน้า สู้ๆค้าา
หายไวๆ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
ตอนนี้เป็นไงบ้างคะ หายบวมยัง?
เป็นกำลังใจให้อีกแรงนะคะ ปล.ปากเดิมสวยมากกกค่ะ
ทำที่ไหนคะหลังไมค์มาได้ไหมคะ พอดีกำลังจัไปทำอยู่คะ
แร้วตอนเปนยังไงบ้างคะ
เป็นอีกคนค่ะที่ไปทำคลินิค นี้ค่ะ โปร เคสเรียน 4000 ค่ะ ตอนนี้ทำปากบนล่าง ได้ 28 วันแล้วค่ะ แผลแบบเดียวกันเลย พยายามอย่าให้แผลแห้งค่ะ เพราะตัดไหม จะเจ็บมากถึงมากที่สุด เหมือนตอนทำปากเลย เจ็บจี๊ดๆๆๆ เลย ไม่มียาชาทาด้วย ตัดแบบสดๆๆๆ ค่ะ ขอบอกว่า ขนาดหมอลงมือทำเอง ยังทำไม่สวยเลย ทำตามอารมณ์ หมอค่ะ เพราะมีคนมารีวิว เค้าเย็บ สวยมาก เป็นระเบียบมาก แต่พอเราไปทำ แผลออกมา เป็นแบบน้องเลย กลุ้มเลย ว่าจะสวยได้อย่างไร ตอนนี้แผลเป็นเต็มไปหมด คงต้องใช้เวลาในการรักษากันต่อไป เฮ้ย ขอบอกว่าใครจะทำ คิดให้ดีค่ะ คิดให้เยอะๆๆๆๆ ค่ะ สู้ๆๆๆ ค่ะ มีอะไร คุยได้ค่ะ id 0898301837  มาคุยกันได้ค่ะ
เป็นกำลังใจให้นะครับ ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดี สู้ๆนะครับ ขอไลน์ได้มั้ยครับอยากปรึกษาเรื่องจมูกครับ  ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้