ดู: 2960|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คางแบบนี้เสริมหรือฉีดอะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
คางสวยจริงๆ

รับกับหน้า แต่แหลมไปนิดนึงสำหรับคางผู้ชาย

ถ้าเป็นคางทำ พี่คาดว่า น่าจะเสริมมากกว่า

คิดว่า คางฉีดคงไม่แบนราบแบบนี้มังครับ

คงต้องถามเจ้าของคางดีกว่า

พี่แค่คาดเดาเล่นๆนะครับ:)
เเล้วเด๋วนี้เค้าฉีดกันอะ นอกจากซิลิโคนเหลว เเล้ว เค้าฉีดไรได้อีกบ้างค่ะ

คอลลาเจน นี่ เป็นยังไงค่ะ พี่ๆ ท่านไหน พอจะทราบบ้าง
ที่ฉีดแล้วปลอดภัยที่ทราบมา ก็มี ไขมัน ของตัวเอง กะคอลาเจน แต่ว่าจะอยู่ได้ แค่ ปีเดียว ก็จะสลายไป นอกนั้นอย่าได้ฉีดเลยคับ อย่างซีลีโคนเหลว สวยเร็วแต่มีผลระยะยาวครับ เพราะผมกำลังกลุ้มใจกะมันอยู่ เสรอมด้วยผ่าจะมีครับถ้าอยากทำจริงๆ
แหลมไปนิด อิอิ
-.- แล้วไขมันเทียมละ T-T
นี้นักร้องค่าย อาร์สยาม หรือเปล่าว คับ ถ้าไม่ใช่ขอโทษนะคับ แต่ที่แน่ ๆ เขาเสริมจมูกมาคับ 555
เเล้วคอลลาเจนมันฉีดเเล้วดีไหมอะ

อยากทำเเต่มะอยากให้หมอเเซะช่องปาก กลัวเเทบขาดใจ

เพราะเราคางบุ๋มอะ เหนมีพี่คนนึงคางบุ๋มเเร้วก้อไปกะหมอเฉลิมอะ

หมอทำด้านในให้พี่เค้าอะ อ่านจากที่พี่รีวิวเเล้ว หมดเเรงเรย

เเต่จากด้านนอกก้อสนใจอยุ่นะค่ะ เเต่ขอทำจมูกก่อนค่ะ

เเค่นี้ก้อจะเป็นลมเเร้วววววววว
คางสวยดี   แต่แหลมไปนิด
ฉีดคอลลาเจนเพื่อนเราฉีดมาค่ะมันอยู่ได้มากสุดแค่ปีเดียวก้อจะสะลายไป
ไม่มีอันตรายอะไรค่ะแถมคอลลาเจนยังเข้าไปบำรุงผิวพรรณด้วย
ฉีดปุ๊บก้อจะบวมแค่1วันค่ะหลังจากฉีดหมอจะแปะพลาสเตอร์ที่รอยฉีดให้เหมือนเราแปะสิวแบบนั้นเรยค่ะ
หามโอนน้ำ1วันค่ะ
หลังจากนั้นก้อทำตัวตามปกติค่ะ
ใช่แล้วครับ
นักร้องอาร์สยาม
เคยเจอที่คลีนิก เค้าขอดูจมูกผมด้วยครับ
เนี้ยบว่าถ้าจะทำคางน่าจะเสริมดีกว่าน๊า

แต่คุณคนนี้เค้าคางสวยแต่แหลมไปนิสส
ทำคาง หน้าอ้วนทำกะเค้าได้มั้ยหนอ

คางนิต้องคิดดีๆหน่อย กลัวหน้าเบี้ยวแล้วเสร็จแลย

แต่ถ้าทำเสริมไปเลยค่ะ เพราะถ้าฉีดเห็นเพื่อนที่ไปทำมาบอกมีปัญหาเยอะ
พี่เชอรี่ เพื่อนพี่ไปฉีดที่ไหนเหรอ อยากฉีดมั่ง มะอยากผ่า กลัวตอนเเก่ หน้าเหี่ยวเเล้วคางยังตึงอยู่ อิอิ

สนใจอะค่ะ เเพงมากไหมค่ะ *-*
ภาพที่เอามาให้ดู จมูกกับคางสวยดี หน้าใสด้วย อยากได้อย่างนี้ ต้องเกิดใหม่เลยหรือเปล่าเนี่ยเรา แย่จัง
คิดว่าน่าจะฉึดอะคับ
เพราะว่าเคยเจอเค้าที่คลีนิคหมอนกห้วยขวาง
กับเเก็งเพื่อนเดอะสตาร์ พีท เเม็ก เเล้วก็อีกหลายคน
ต้องไปนั่งรอพวกนี้ทำก่อนหมอนกถึงจะว่าง จำได้ว่ารอนานมากกกกก
น่ารักมากมายอ่า
ใช่แล้วครับ
เคยเจอที่คลีนิก เค้าขอดูจมูกผมด้วยครับ
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-7-3 10:55

หะๆๆ ๆ คลินิกไรพี่ๆ

อย่าบอกนะว่าเค้าเปน ศิษย์ หมอเฉลิมเหมือนกันอ่ะ
ใช่แล้วครับ
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-7-3 10:55

ใช่แล้วหล่ะ

คนนี้เค้าเป็นนักร้องอ่ะ

ชื่อว่าวิว

เค้าก็ทำศัลยกรรมเหมือนกันนั่นแหล่ะ

แต่เค้าทำออกมาดูดีนะ

เป็นธรรมชาติดี

เพราะว่าบิ๊กเคยยืนคุยก่ะเค้าแบบระยะประชิด

เหอๆๆๆ

เค้าก็บอกให้ฟัง

ว่าทำจมูกคางอารายพวกนั้นแหล่ะ

แต่ไม่รู้เหมือนกันนะ

ว่าทำที่ไหน

รู้แต่ว่าทำมาแค่นั้นเอง

ส่วนคางก็น่าจะเป็นเสริมนะ

ไม่น่าจะฉีดหรอก

ถ้าฉีดป่านนี้ก็ต้องมีย้อยคล้อยแล้วหล่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้