ดู: 2565|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ศัลยกรรม เสริมจมูก หมอพลศักดิ์ ที่amed clinic

[คัดลอกลิงก์]

วันนี้พี่ขอรีวิวการทำจมูกของพี่เองนะค่ะ พี่เองอายุก็พอประมาณแล้ว ไม่อยากปล่อยเนื้อปล่อยตัวให้ดูแก่ตามวัย อยากให้น้อง ๆ เห็นแล้วเรียกว่าพี่ มิอยากให้เรียกป้าอ่ะค่ะ ^__^  พี่ก็เริ่มพัฒนาความงามที่จมูกก่อนเลยล่ะกัน เพราะมันคือจุดศูนย์กลางที่เด่นชัดของใบหน้า พี่ก็ตัดสินใจหาข้อมูล ดูรีวิวต่าง ๆ นี่แหละ และปรึกษาคุณหมอเพิ่มเติม ก็จัดเลย ซิลิโคนอเมริกา กับหมอเปิ้ล ที่เอเมดคลินิก หมอเปิ้ลมีความเป็นกันเองมาก ถามไรตอบได้หมด เราก็พอมีอายุ เวลาทำก็กลัวมีปัญหา เลยถามเยอะเลย แล้วตอนที่ ก่อนทำคุณหมอเอาซิลิโคน หลายแบบมาให้ดูและอธิบายแบบละเอียดเลยว่า อะไรเป็นแบบไหนของคุณพี่เหมาะกับแบบไหน คุณหมออธิบายเยอะมาก เพราะเห็นว่าพี่กลัวและถามเยอะมากจริงๆ      ผลที่ได้ก็ประทับใจมากเลย ดูรูปเลยล่ะกันนะค่ะ

ตอนเสริมจมูก หลายคนที่กำลังลังเลอยู่ พี่ต้องบอกเลยว่าไม่เจ็บ เพื่อความสวย ทุกคนต้องทนได้แน่ๆ ก่อนทำก็จะมีการทำความสะอาดก่อนนะคะ บริเวณใบหน้าของพี่ และ จมูก หลังจากนั้นก็ฉีดยาชา พอได้ที่แล้ว หมอเปิ้ลก็จัดการทำจมูกสวยๆ ให้พี่เลย ตอนนั้นไม่รู้ว่าใช้เวลาทำนานมั๊ย แต่ก็รู้สึกตัวเองอยู่ตลอดเวลาว่าจมูกมีการดันอะไรเข้าไป หลังจากเหมือนซิลิโคนที่หมอเปิ้ลใส่เข้าไปได้ที่แล้วก็มีการเย็บแผล ให้เรียบร้อยก็เป็นอันเสร็จ ได้จมูกสวยๆ มาแบบภูมิใจ และ อีกเรื่องนึงที่สาว ๆ (เหลือน้อย) อย่างพี่ ให้ความสำคัญมากถึงมากที่สุดคือการแต่งหน้าค่ะ การแต่งหน้าช่วยลดอายุของพี่ค่ะ ไม่เชื่อดูตามรูปล่ะกันนะค่ะ ตอนนี้ก็คิดว่าอยากจะร้อยไหมเป็นลำดับต่อไป อยากมีใบหน้าที่กระชับ และ เรียวมากกว่านี้ แต่ กำลังรอโปรโมชั่นดี ๆ จากเอเมดอยู่ค่ะ ^^

การเขียน บอร์ดโพสนี้ อาจจะดูเหมือนแปลกๆนะค่ะ อยากลองทำดูบ้างให้ น้องสาวที่บ้านสอน ก็งงๆกันทั้งคู่ แต่ก็พยายาม ที่จะทำให้ได้ ค่ะ

สวยขึ้นมากเลย..
คือดูรูปสุดท้ายแล้วต้องย้อนกลับไปดูรูปแรกอีกรอบอ่ะค่ะ สวยมากค่ะ
ไม่อยากเชื่อเลยว่าจะเป็นคนเดียวกัน ^^
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-9 13:41:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย anusa.nusa25 เมื่อ 2014-6-2 16:45
ไม่อยากเชื่อเลยว่าจะเป็นคนเดียวกัน ^^ ...

คนเดียวกันจริง ๆ ค่ะ
คนเดียวจริง ๆหรอ ค่ะ ทำมาสวยมากเลย
ว่ายังไงดี คุณพี่เปลี่ยนไปเวอร์ สวยๆ เก๋ๆ ดีอ่ะ ชอบค่ะ ทำมาเท่าไหร่ค่ะเนี่ย
ดูเปลี่ยนไปเลยนะคะ ดูสวยขึ้น แล้วทำมาเท่าไหร่คะ กำลังสนใจอ่ะคะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-16 14:12:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุก comment นะคะ เป็น ผญ อย่าหยุดสวยนะคะ
สวยขึ้น หน้าเด็กมากๆ ชอบๆค่ะ
ทำมาเท่าไร่ค่ะเนี่ย แจงก็เคยทำจมูกที่นี่เหมือนกันเลย
พอ เสริมจมูก มาแล้วดูสวยขึ้นเยอะเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้