ดู: 13612|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ทำปากบางที่ไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
ตอนแรกเราคิดๆไว้ว่าจะทำกับณรวีคลีนิค เพระชอบที่เป็นกระจับ ปากปีกนกบางสวยดี

แล้วเราบางบนหนามากกว่าปากล่างเลยจะทำแต่ปากบน

แต่พอเข้าไปดูในเว็บแล้ว 8000-10000 ก็ยังโอเคร  พอโทรไปถามเอ้าหมื่นสอง

พอถามวันนี้เอ้าหมื่นสาม - -"
อะไรว้า

แพงไปอ่า

เลยไปดูศึกษา หมอพีระ
เพราะเห็นคนมาบอกว่า6000

แต่บางคนก็บอกว่าทั้งบนล่างหมื่นสอง ถ้าทำข้างบนอย่างเดียวก็ไม่ทำ

เราก็เลยงง

ก็เป็นอีกทางเลือก

แต่ไม่มีข้อมูลมากก

ยังไงใครมีข้อมูลก็มาบอกกัน
เพื่อนเราทำที่ณรวีคลีนิคนะออกมาสวยกระจับดูเปนธรรมชาติและในดั้งโด่งก้มีเพื่อนหลายคนทำที่นี่ก้ออกมาสวยดีเราว่าลองศึกษาดูรีวิวของเพื่อนดั้งโด่งดิเพื่อประกอบการตัดสินใจ
ร่วมแชร์คะ .....มะวานก็เพิ่งโทรไปถามหมอพี มาเหมือนกันคะ  ถ้าทำข้างเดียว 10000  บาท  แต่ถ้า 2 ข้าง 15000บาทอะคะกะว่าจะไปเดือนนี้แต่ถามคิวหมอ ต้องรอเดือนหน้าโน้น เลยอะคะ
เราว่าราคาแพงกว่ากันไม่มากไม่เป็นไรหรอก ต้องเลือกหมอที่ไว้ใจได้และชำนาญน่าจะสำคัญกว่านะ
เพราะทำแล้วสวยครั้งเดียวเลยมันคุ้มค่ะ จะได้ไม่เสียใจทีหลัง  ลองหาข้อมูลคุณหมอหลายๆท่านนะคะ
เราจะไปทำปากพรุ่งนี้เหมือนกัน เดวมาแชร์ให้ฟังนะคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-4 16:27:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหรอคะ

อยากทราบจริงๆเลย

ทำที่ไหนคะ ราคาเท่าไหร่
อยากได้ข้อมูลเหมือนกันคะ
เค้าว่าหมอเฉลิมก็เย็บปากสวยดีนะ

แผลเนี๊ยบมากมายอ่ะ
ตกลงทำปากบางที่ไหนดีอะคับ แนะนำหน่อยคับ ในจัยหมอว่าอยากไปทำที่หมอ ศิริพรชัย ศุภนคร จะได้ ทำจมูก ปากบาง พร้อมกัน เยย พี่ว่าดี หรือ ป่าว คับ หรือว่ามีที่ไหนแนะนำ ช้วย แนะนำ หน่อยคับ
ทำปากบางที่หมอเฉลิมราคาเท่าไหร่หรอคับ^^
ตอบกลับ 9# youu

12000 คะ
คุณหมอเฉลิมดังในเรื่องทำปากสวยมากค่ะ..

แต่ราคา 12000 นี่ทั้งล่าง และบน หรือป่าวค่ะ ??
ข้างบน 12000 ล่าง 12000 แต่ว่าคิวยาวคับ ตอนนี้ถึงมกราปีหน้าแล้วคับผมพึ่งโทรไปถามมาคับ
ข้างบน 12000 ล่าง 12000 แต่ว่าคิวยาวคับ ตอนนี้ถึงมกราปีหน้าแล้วคับผมพึ่งโทรไปถามมาคับ
คุณหมออยู่แถวไหนคะ...รบกวนขอเบอร์คุณหมอเฉลิมได้ไม๊ค่ะ
ขอเบอร์ด้วยสิค่ะ
แวะมาหาข้อมูลค่ะ

กำลังจะทำพอดี
เราทำที่เชียงรายหง่า บน+ล่าง มะก่อน6พัน เด๋วนี้หมอขึ้นราคาเป็นหมื่นนุงแล้ว
เรากำลังจะไปทำที่หมอนพรัตน์ค่ะแต่ยังไม่ค่อยมีข้อมูลเพื่อนๆที่ทำกับหมอสองเท่าไหร่เลย

แอบกลัวอยู่นิดนุงมีใครมาแชร์ประสบการณ์เรื่องนี้กันมั้งค่ะเป็นทางเลือกใหม่ๆให้คนที่สนใจค่ะ^^
ตอบกลับ 1# up2gua

เราก็สนใจหมอณรวีเหมือนกัน ราคาหมื่นสองรวมทั้งบน ล่าง

แต่ท่าทำด้านบนอย่างเดียวก็ราคาเหมารวม

อย่างนี้ก็แย่นะสิ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

จะทำอ่า ละทำที่ไหนดีๆๆ
ทำกะหมอเฉลิมค่ะ สวยชัวร์
แต่คิวยาวนีสนึง!!!
หมอพีระดีรึป่าวคะ  อยากได้ปากเป็นกะจับ
ทำที่เชียงรายหมออะไรคะ สนใจ
เราก็อยู่เชียงรายเหมือนกัน
5555เราไปทำที่เลอแบ็งค็อคสาขาพระราม3มาน่ะหมอใจดีมือเบามากเลยแถม  พนง.ก็น่ารักพูดเก่งทุกคนเลย....เราทำมาได้2wkแล้วล่ะ
เมื่อวันก่อนเราโทรไปถามราคาทำปากบางที่ ณรวี เค้าบอกว่าข้างล่ะ 20,000.-โห..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้