ดู: 736|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] พรุ่งนี้สิบโมงขึ้นเขียง หมอเกมส์

[คัดลอกลิงก์]
เมื่อเช้าได้รับการคอนเฟิร์มจากพนักงานทางโทรศัพท์ BB You Clinic
พรุ่งนี้เช้า 10 โมงขึ้นเขียงกับ หมอเกมส์ กับซิลิโคลนเมกา
หลังจากที่ศึกษาเคสการทำศัลยกรรมด้วยตนเองมาโดยตลอด
ตอนนี้ไม่รู้สึกตื่นเต้นอะไรทั้งนั้น แต่มีอารมณ์กังวลว่าจะไม่ได้อย่างที่ตั้งใจแค่นั้น
แต่เอาเถอะ ศัลยกรรมคือความเสี่ยงอย่างนึงแหละ อีกอย่างจะพึ่งหมออย่างเดียวก็ไม่ได้
ต้องเช็คเบ้าเดิมเราเองด้วยอ่ะ คือจะดีไม่ดี บางทีโทษหมอฝ่ายเดียวไม่ได้แน่นอน
เอาเป็นว่า หลังจากขึ้นเขียงครบ8 วัน จะมีการ Review เคสให้หลายๆคนที่สนใจเรื่องศัลยกรรมได้ดูกันแน่นอน
** ปล.เป็นคนมีดั้งแต่ทรงสั้น เนื้อจมูกไม่เยอะ จมูกเอียงซ้ายนิดเดียวแบบนิดเดียวอ่ะ 555+
** อันนี้คือพนักงานบอก
บางคนอาจจะเจอพนักงานเหวี่ยงทางโทรศัพท์ แต่เราโอเคกับเค้านะ คือจะศัลยกรรมก็อย่างี่เง่าอะ
เค้าไม่ได้บังคับให้ทำซะหน่อย อย่างวันนั้นที่เราไปนั่งรอปรึกษากับพนักงาน มีน้องคนนึงโทรมางี่เง่า(เดา)

น้องคนนั้น :อยากเอาออกแล้วอ่ะ จมูกมันบวม หน้าบวม อ่ะ เอาออกได้มั้ย เท่าไหร่
พนักงาน : (อารมณ์ปกติ) หนูทำได้กี่วันแล้วคะ
น้องคนนั้น : 3 วันแล้วค่ะ มันบวมหนูอยากเอาออกอ่ะ #ฮืออออออ
พนักงาน : (อารมณ์ปกติ) อ่อเป็นอาการปกติค่ะ หลังทำครบอาทิตย์นึงมาให้หมอดูอีกรอบนะคะ
น้องคนนั้น : แต่หนูรับไม่ได้อ่ะค่ะมันบวมจะเอาออกค่ะ เท่าไหร่คะ ?
พนักงาน : (อารมณ์ปกติ) รอดูอีกอาทิตย์นึงก่อนมั้ยคะน้อง ค่อยตัดสินใจใหม่ ค่าเอาออก XXXX บาทค่ะ
น้องคนนั้น : แต่มันบวมอ่ะจะอยากเอาออกค่ะ เท่าไหร่คะ? รู้งี้ไม่ทำดีกว่าอีก ไม่ดีเลยค่ะ
พนักงาน : (เริ่มขึ้น) ก่อนทำ ทำไมน้องไม่ตัดสินใจดีๆก่อนคะ ที่ทำมันก็แพงนะไม่ใช่เงินน้อยๆ
              ยังไงครบอาทิตย์นึงค่อยว่ากันอีกทีนะคะ
แล้วเหมือนจะวางโทรศัพท์ เอาจริงๆพนักงานเค้าก็ไม่ได้เหวี่ยงนะ
*** แต่สุดท้ายถ้าเคสนี้ออกมาไม่ดีก็จะเอาออกเลยแน่นอน เพราะส่วนตัวคิดว่าเป็นการวัดดวง.
เราก้อสนใจหมอท่านนี้เหมือนกัน จมูกเราสั้น เนื้อน้อย เอียงด้วย เรยลังเล แต่ยังไงก้อกะจะทำกับหมอท่านนี้แน่ๆ
ยังไงม่ารีวิวไห้ดูด้วยนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-24 19:43:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย downii เมื่อ 2014-5-24 19:02
เราก้อสนใจหมอท่านนี้เหมือนกัน จมูกเราสั้น เนื้อน้อย ...

โอเคจ้าาา
ต้นฉบับโพสต์โดย justg1g เมื่อ 2014-5-24 19:43
โอเคจ้าาา

รบกวนขอไลน์หรือเฟสเจ้าของกระทู้ได้ป่าวคะ
เดิมเราก็ฐานเอียง (พนักงานบอก)  แต่ตัดสินใจทำแล้วค่ะ เมื่อ 19 พ.ค ที่ผ่านมา เชื่อมือหมอเกมส์
ไม่เอียงอย่างที่คิดค่ะ หมอสุดยอดค่ะ ^^

แสดงความคิดเห็น

เอียงมากไหมคะ  โพสต์ 2014-5-26 10:34
เอียงมากไหมคะ  โพสต์ 2014-5-26 10:33
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-25 11:34:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Honeypeeh เมื่อ 2014-5-24 22:04
เดิมเราก็ฐานเอียง (พนักงานบอก)  แต่ตัดสินใจทำแล้วค่ะ  ...

ตอนนี้เพิ่งออกจากห้องผ่าตัดคับ ฤทธิ์ยาสลบคงหมดละ ตอนนี้กลัวแม่ว่ามาก แต่ที่กลัวกว่าคือ "กลัวดั้งไม่โด่ง"
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้