ดู: 2297|ตอบกลับ: 6

[เสริมจมูก] ซิลิโคนอเมริกา หมอกีรพรรด์ ถูกใจมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกคน วันนี้เปรี้ยวมารีวิว Before-After ให้เพื่อนๆดูกันเนาะ เปรี้ยวตัดสินใจมาเสริมจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เมื่อวันที่ 16 พ.ค. 57 ที่ผ่านมาเปรี้ยวมั่นใจในโรงพยาบาลนี้พอสมควรน่ะ ไม่คิดเปลี่ยนใจเลย เพราะพี่ ของเปรี้ยวมาทำที่นี่ทั้งเสริมจมูกและเอากระดูกอ่อนหลังใบหูมาทำหยดน้ำ หมอเค้าเก่งมาก พี่เราทำกับหมอกีรพรรด์ค่ะ เปรี้ยวตัดสินใจทำกับหมอกีรพรรด์เหมือนพี่เลย (แนะนำหมอไหนก็ไม่เอา) เพราะตั้งใจแล้ว เปรี้ยวอ่ะปรึกษาหมอว่าจะเสริมและตัดปีกจมูก หมอก็แนะนำซิลิโคน เปรี้ยวเลือกซิลิโคนอเมริกา ไม่แข็งไม่อ่อนมากกำลังดี และราคาพอเหมาะด้วย 12900 บาท ส่วนตัดปีกจมูก 7500 แต่หมอยังไม่ตัดให้ค่ะ รอจมูกหายก่อนดูทรง หลังจากนั้น 15 วันถึงตัดได้ค่ะ แต่พอดูไปแล้วเสริมแล้วมันก็ไม่บานน่ะ แต่ในรูปยังบวมๆอยู่น่ะ แต่เปรี้ยวเป็นคนแผลหายง่ายด้วย และหมอมือเบามากอาจมีส่วน แล้วช้ำน้อย 3วันก็เอาผ้าก๊อตออกแล้ว วันที่4 แต่งหน้าออกไปไหนมาไหนสบายเลย รู้สึกชอบมากเลยนะหมอทำถูกใจเปรี้ยวมาก ทำให้ดูเปลี่ยนเป็นคนล่ะคน ดูเป็นสาวขึ้นแต่งหน้าแต่งตัวดูสวยขึ้นเลยล่ะ แม่ชมเลย และคนแถวบ้านก็ชมว่าสวย ขอบคุณน่ะค่ะ เขิลจุง ช่วยติชมกันได้น่ะค่้ะ เดียวเปรี้ยวจะรีวิวให้ดูเรื่อยๆ
เปรี้ยว จมูก.jpg

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

โพสต์ 2014-5-24 17:30:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
โพสต์ 2014-5-26 12:41:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจุงเบย
โพสต์ 2014-5-26 15:45:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รบกวนสอบถามเรื่องเอากระดูกอ่อนหลังหูมาทำหมดน้ำ ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ค่ะคุณเปรี้ยว ขอบคุณมากค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-30 09:44:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เอากระดูกหลังใบหูมาทำหยดน้ำ 40000 ค่ะ
โพสต์ 2014-6-5 16:27:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาแก้เท่าไรพอทราบไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้