ดู: 14032|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวปากกระจับหาดใหญ่เครดิตหมอชรินทรคลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aabera เมื่อ 2014-5-23 23:20

เคยมีประสบการณ์ทำจมูกมาแล้วคราวนี้จะมาเล่าประสบการณ์ทำปากกระจับ เคยคิดอยากทำมานานแล้วคะวันแรกเข้าไปปรึกษาหมอแล้วก็ทำเลยคะเพราะวันนั้นหมอว่างพอดีต่อเลยนะคะ เข้าไปก็นอนให้หมอวาดๆรุปบนปากกับปากกาหมึกจากนั้นหมอก็ลงมือฉีดยาชา โดนไปกี่เข็มจำไม่ได้นะรู้แต่ว่าฉีดเข้าเหงือกสองทีข้างในปากบนสองทีเจ็บมากน้ำตาไหลเลยคะจมูกยังไม่เท่าเลยจากนั้นนอนรอ20นาทียาเริ่มชาสักแปปหมอก็เริ่มบรรเลงคะเค้าใช้เลเซอร์จี้ๆตามที่เค้าวาด โหเจบคะยาชายังเอาไม่อยู่แต่ทนเอาคะพนักงานยืนให้กำลังใจคะกำมือตลอด อิอิ พนักงานเพื่อนเราเองคะ พอหมอยิงเลเซอร์เสดก็เย็บแผลคะ ให้ยาแร้วก็กลับบ้านมานอนเรากินปกติทุกอย่างคะไม่กลัวเล้ยแต่กินทีละนิตปากตึงๆปวดๆคะหมั่นนอนหมอนสูงประคบเย็นนะคะแผลเป็นหนองให้คาบผ้าชุบน้ำเกลือแร้วลอกแผลนะคะพอแค่นี้ก่อนเนอะ ลืมบอกไปคะหน้าเรียวเพราะว่าร้อยไหมด้วยคะ มีไรสอบถามเพิ่มเติม แอดไลท์มานะคะ bz5426 ยินดีใหิคำปรึกษาคะ

ไลท์ แอดไม่ได้คะ จะสอบถามหน่อยคะพอดีจะไปปากที่หาดใหญ่คะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-25 01:40:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แอดไลท์นี้ก็ได้คะbz1061
พอดีว่า ทำ จมูกกับหมอมา แล้วมันเอี้ยงไม่สวยคือพูดตรงๆๆก้ไม่พอใจอะ!!!
ตอนแรกหมอบอกว่าให้แก้จนกว่าจะพอใจแต่พอเราจะไปแก้เท่านั้นเหละ
หมอกับด่าว่าเรากลับมาหมอบอกว่า" ต้องให้เอียงแบบถึงกับทุเรศก่อนถึงแก้ได้แล้วพอเราตอบว่าอยากแก้หมอก้บอกอีกว่าได้ถ้าอยากเจ็บตัวอีกรอบก้มาเลยครับ"ก้ไม่มีไรมากแค่อยากบอกทุกคนว่าเสียตังไม่พอเจ็บตัวอีกแต่สิ่งที่ได้กับมาคือได้รับความอัปปลีของจมูกคะ"
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-22 21:27:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Pimps ตอบกลับเมื่อ 2015-1-28 09:44
พอดีว่า ทำ จมูกกับหมอมา แล้วมันเอี้ยงไม่สวยคือพูดตร ...

ทำจมูกที่ไหนหรอคะ
ทำชรินทรมาเหมือนกัลค้ะ ใม่สวยบอกตรงๆเหนรอยต่อชัดมากเอียงด้วยค้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้