ดู: 1850|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้นกับ อ.โอ๋ ธนพันธ์ Makeover Surgery by Nitipon

[คัดลอกลิงก์]
อ้อเปนคนตาสองชั้นหลบใน รุ้สึกว่าตาไม่สดใสด้วย จึงอยากทำตาสอชั้น ศึกษาหาข้อมูลยุนาน หลายที่ หลายเทคนิค ที่กรีดทั้งเบ้าก็เสี่ยงเปนแผลเปนยาวๆ เย็บ 3 จุด 5 จุด ก็อยู่ได้แค่ 2 ปี สุดท้ายมาจบที่เทคนิคแผลเล็ก ละก็หาที่ทำ ไปมาหลายที่ค่ะหลายคลีนิกอีกเหมือนเดิม แต่ที่เลือกทำกะ อ.โอ๋ เพราะ คุนหมอให้ข้อมูลดี ตรวจจนละเอียด คุยนานมากเพราะอ้อถามเยอะ หมอใส่ใจสุดๆ เรยตกลงทำค่ะ 55555 ไม่น่าเชื่อไปมาตั้งหลายที่ หมอโอ๋ทำไม่แพงเรยค่ะถ้าเทียบกับคุณภาพ อ้อว่านะ ราคา 20,000 แต่อ้อพักฟื้นแค่วันเดียว ไม่บวมมาก บวมประมานคนร้องไห้ทำวันเสาร์ อาทิตย์หยุดพัก วันจันทร์ก็ทำงานได้ละ เริ่สเว่อ แถมหมอทำไม่เจ็บเรย ตอนฉีดยาชาตรงหางตา ฉีดสิวยังเจ็บกว่า 5555 แผลหายไวมาก 7 วันตัดไหม พอตัดไหมเสดอีก 2-3 วันก็แต่งตาได้เรย อ้อชอบมากไม่คิดว่าทำตาละหน้าจะเปลี่ยนขนาดนี้ มีแต่คนชมว่าสวยขึ้นหน้าเด็กลง ดูสดใสขึ้น รักคุนหมอเรยค่ะ ใจดีแถมทำดี ส่วนรูปนี้คือหลังทำเสด 20 นาทีค่ะ บวมน้อยมาก กลับไปก็ประคบเยนต่อ รูปนี้ 10 วันค่ะแต่งตาได้แร้ว แผลหายไวเว่อ คลีนิกชื่อวีนัสคลีนิกค่ะ เป็นเครือเดียวกันกับนิติพล คลีนิก ยุฟิวเจอร์ รังสิต ชั้น 1 ig คุนหมอ drthanapan ค่ะ ลองดูๆ ส่วนของคลีนิก ig nitipon_makeover_surgery ค่ะ เพจอ้อจำไม่ได้ เพื่อนอ้อไปทำมาหลายคนละค่ะเรยมาแนะนำต่อ เพราะคุนหมอทำดีจิงๆ คุนหมอจบศัลยกรรมมาโดยตรงด้วยนะคะเรยมั่นใจ เพื่อนๆลองดูค่ะ
แต่งหน้าแล้วสวย ตาแบ๊วๆ
สวยจริงๆด้วย ถ้าตาตก ต้องทำแบบไหนคะ
แต่งหน้าสวยมากกกคะ ตาก็สวยคะ
ตาสวยจิงด้วยค่ะ  ว่าจะไปหาหมอทีทำตาเก่งๆอยู่พอดีตาเราตกอ่ะ เห็นหมอมีชื่อเสียงเหมือนกันน่ะค่ะ มีรีวิวเยอะะมากเลย ทำและดูตาหวานมากเลยค่ะ อดใจไม่ไหวแล้ว พรุ่งนี้ไปทำเลยดีกว่า เป็นไงจะเก็บรูปมาอวดน่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้