ดู: 2273|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากแก้จมูก ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ^^
คือ ตอนนี้อยากแก้จมูกมากค่ะ ทำมาได้เกือนปีแล้ว ผลที่ออกมาคือ ดั้งสูงมาก เป็นคนที่รูปหน้าผากสั้น ดั้งกับหน้าผากถ้ามองจากด้านข้างจะตรงมากค่ะ...ไม่มีส่วนเว้าส่วนโค้ง แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นไม่โทษคุณหมอค่ะ เพราะตอนที่ไปทำเราไม่ได้ชี้แจงกับคุณหมอให้แน่ชัดว่าจะเอาทรงไหนด้วยความที่อยากมีดั้งเลยบอกคุณหมอว่า...เอาโด่งๆคุณหมอจัดมาให้เต็มที่ แต่ตอนนี้หนูอยากได้แบบธรรมชาติอะไม่โด่งมาจนเกินไป ใครมีที่ไหนที่ทำสวยๆช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ^^

เมดเมติก เลยค่ะ  แต่เราชอบแบบนี้นะคะ

เราทำกับหมอโอ๋ ณัฐฐา เราว่ามันธรรมชาติไป  เศร้าเลยยย อยากได้แบบ จขกท
ผมว่าเเบบนี้ก็โอเคเเล้วนะคับ เเละให้ใช้การเเต่งหน้าเข้าช่วยจะทำให้จมูกดูเป็นธรรมชาติยิ่งขึ้นครับ fighting!
ครับ
แนะนำหมอสำรวยค่ะ ท่านทำธรรมชาติ เข้ากับหน้าแต่ละคน ไม่ใช่หน้าม้าแต่อย่างใดนะคะ เราก็แก้กับหมอสำรวยค่ะเข้าดูรีวิวเราได้นะ
เราว่าสวยแล้วนะคะ เข้ากับหน้าแล้วค่ะ
เจอปัญหาเดียวกันกับเราเลย เราทำครั้งแรกเราก็จัดโด่งมากเหมือนกัน โด่งจนเห็นสันสิริโคนระหว่างคิ้วเลยแหละ พอจะไปแก้เพื่อนๆและคนรอบข้างส่วนใหญ่ก็บอกเราว่า มันเข้ากับหน้าเราแล้วอย่าไปแก้เลย แต่เราก็ตัดสินใจไปแก้นะ 5555 ก็เราไม่มั่นใจนี่เนาะ ตอนนี้เราแก้มาได้ 10 วันแล้ว เดี๋ยวจะให้ดูรูปจมูกอันเก่านะ แต่ทำไมเราลงรูปไม่ได้อ่า T^T
ต้นฉบับโพสต์โดย Loognam_MC เมื่อ 2014-5-13 10:25
เจอปัญหาเดียวกันกับเราเลย เราทำครั้งแรกเราก็จัดโด่ ...

เราว่าโ่ด่งสวยเข้ากับหน้า จขกท.มากแล้วนะค่ะ
จมูกใหญ่ทำโด่งแบบนี้สวยมากเลยครับ แต่ถ้าลดหัวตาลงนิดนึง จะเริดเลย
สวยละไม่ต้องเปลี่ยนหรอกค่ะ
แนะนำหมอมนัส เมโกะคลินิกค่ะ เรื่องแก้จมูกเราว่าหมอมนัสคนเดียวจบ แต่ราคาแพงหน่อยนะ เริ่มต้นที่ 100,000 บาท  ราคานี้ไม่เทพจริงอยู่ไม่ได้  ประสบการณ์คุณหมอมากกว่า 30 ปีค่ะ
เดิมทำกับคุณหมอท่านไหนคะ ก็สวยคมดีค่ะ แต่ถ้าอยากให้น่าดูหวานๆน่ารักๆ ก็ลองดูรีวิวคุณหมอแต่ละท่านดูนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Loognam_MC เมื่อ 2014-5-13 10:35

ทำกับคุณหมอท่านไหนคะ ดูน่าสวยคมดีค่ะ
แนะนำ บีบี คลินิคไว้อีกที่นะค่ะ เผื่อสนใจ
แนะนำเมโกะอีกเสียคะ ถ้าแบบธรรมชาติ
แต่ทรงเจ้าของกระทู้สวยมากๆเราอยากได้ทรงนี้แต่หมอบอกเราเนื้อไม่พอ TT
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้