ดู: 3280|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปรับรูปหน้า/โบท๊อก/ร้อยไหม/ฟิลเลอร์] ปัญหาจากการฉีดฟิลเลอร์มากเกินขนาด ไม่จบสิ้นเมื้อเกิดพังผืดขึ้นที่ผิวจมูก ทำให้ขร

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2015-1-19 19:32:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hakoaw เมื่อ 2015-1-19 19:34

ส่วนตัวทำงานอยู่คลินิคความงามด้านนี้โดยตรงค่ะ ชอบเจอลูกค้าที่ไปฉีดฟิลเล่อร์เกรดไม่ได้มาตรฐานมาให้คุณหมอฉีดสลายให้ คุณหมอเธอไม่ทำให้นะค่ะ เพราะฟิลเลอร์ไม่ได้มาตรฐาน(กล่าวคือ ฟิลเล่อร์ที่ดีถึงจะฉีดสลายได้ค่ะ โดยต้องมาจากแลปผลิตที่ดี สะอาด ไม่เสี่ยงต่อการแพ้ และที่สำคัญส่วนประกอบคือต้องมีไฮยาอย่างเดียว ส่วนมากคลีนิคจะใช้ของ juvederm)  แต่ถึงฉีดของดี ก้อไม่ได้หมายถึงจะไม่เป็นพังผืดนะคะ ขึ้นกับแต่ละบุคคลด้วย
ปล.จขกท มีความอดทนมากค่ะ สวยแล้วนะคะ อ่านตอนแรกยังเครียดแทนเลยเนี่ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้