เจ้าของ: Jimlim_Naarak
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] แชร์ประสบการณ์ตัดกราม +ลดโหนก หมอจุฑา ปากน้ำคลินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2014-5-11 13:25:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ้โห มาแนะนำได้ทันเวลามากเลยยค่ะ ขอบคุณมากขอให้หายเร็วๆ นะคะ เปนกำลังใจให้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณนะคะ ตอนนี้หวังว่าจะยุบบวมเร็วๆ  โพสต์ 2014-5-11 16:10
2#
โพสต์ 2014-5-16 23:20:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำไมอ้าปากไม่ได้คะ มันชา หรือเจ็บหรือว่าเพราะอะไรคะ เพิ่งจัดหนักที่เกาหลีได้สองวันเอง ไม่อยากโดนง้างอ่ะ อยากทำได้เองอ่ะค่ะ
3#
โพสต์ 2014-6-10 23:27:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ ที่มาอัพเดทนะคะ เราติดตามกะทู้คุณอยู่ตลอดค่ะ ชอบอ่านเวลาคุณมาอัพเดท อิอิ อัพเดทเรื่อยๆนะคะ เราผ่าได้ 27 วันแล้ว อาการเจ็บปวดไม่มีเลยค่ะ มีแต่ ตึงๆๆๆ และชาๆๆๆ แผลสมานกันดี ไหมไม่มีเหลือแล้วค่ะ เป็นไหมละลายแต่หมอตัดปลายไหมให้เหลือไว้แต่ปม ตอนอาทิตที่สอง แล้วมันก้หายไปเรวมากจนตอนนี้ไม่เหลือแล้วไม่รุ้ละลายหรือมันหลุดแต่แผลติดกันดีแล้วค่ะ บวมมากไม่ลดเลยเลยค่ะ คงที่สุดๆ เหมือนอมมะนาวที่แก้มสองข้างและอมไว้ที่คางด้วย 55 อาการชาตั้งแต่ผ่าเสดชาเท่ารัย ตอนนี้ก้ยังชาเท่าเดิมเลยค่ะ ไม่ลดเลย กลุ้มจัง ปากยังเบี้ยวนิดนึง อ้าปากได้ สองนิ้วนิดๆ เหนียงก้เยอะ เราคางก้สั้นนะ แต่เราไม่อยากเสริมคางเลยอ่ะกลัวไม่เนียน  ดูโฟร์(โฟร์มดอ่ะ)  เสริมคางได้น่ากัวมาก  อย่าเอาแบบนั้นนะคะ เปนห่วง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้