ดู: 1652|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิว ดูดไขมันต้นแขน ลดปัญหาต้นแขนใหญ่กับ หมอกิตติ ที่สตาร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rinndaa เมื่อ 2014-5-9 13:28

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rinndaa เมื่อ 2014-5-9 13:27

ขอแชร์รีวิวค่ะ ทำ Vaser hd  กับ bodytite หมอกิตติ สตาร์คลินิก เพิ่มความมั่นใจเวลาใส่เสื้อโชว์แขน ได้มองหาที่ลดต้นแขนศึกษาข้อมูลในดั้งโด่งอยู่นาน ดูดไขมันต้นแขนหาข้อมูลดูดไขมันหลายที่เทียบกับเมโก๊ะนี้ราคาสูงลิบลิ่ววววเลย มีสตาร์คลินิกที่เข้าไปปรึกษาแล้วโอเค ราคาไม่แพง พอกับที่ไหวอยู่ที่เลือกทำ vaser เพราะ แผลน้อยเจ็บน้อย แต่ที่สำคัญขึ้นอยู่กับฝีมือหมอซะมากกว่า ในที่สุดก็เลือกแบบ Vaser hd  กับ bodytite ทำคู่กับจะเห็นผลชัดมากขึ้นค่ะก็แอบกัวนะว่ามันจะเจ็บไหม หมอก้บอกอย่าเกร็ง หมอก้เอาปากกามาวาดๆให้เรา เหมือนมาร์คว่าจะลดเท่านี้นะ ตอนที่หมอดูดไขมันออกเราไม่รู้สึกอะไรเลยนะ เราแขนใหญ่มาก น่ะ ทำแขนอย่างเดียวไขมันออก 1,800ml เห็นโถแล้วดีใจมากเลยค่ะ จะแขนเล็กแล้วแต่พอทำเสดแล้วรู้สึกมันตึงๆ ปวดๆ จากนั้นคุณหมอ แล้วก้ให้ยามากิน พร้อมบอกวิธีดูแลตัวเองหลังกลับมาพักที่บ้าน คุณหมอกับพยาบาลที่นี่น่ารักอยากมาบอกต่อเพราะว่าประทับใจสตาร์คลีนิกค่ะ เบอร์โทรปรึกษา 088-004-0005  

https://www.facebook.com/fan.starclinic
ท่าวไหร่อะค่ แพงไหม ทามกะคุณหมอชื่ออัลไลอะค่ สนใจมากค่
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-29 18:17:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Tonkraw25 เมื่อ 2014-5-9 14:18
ท่าวไหร่อะค่ แพงไหม ทามกะคุณหมอชื่ออัลไลอะค่ สนใจมา ...

ราคาแต่ละคนไม่เท่ากัน ต้องให้คุณหมอดูอ่ะค่ะ ทำกับคุณหมอชื่อ กิตติค่ะ
แล้วราคาที่คุณ rinndaa ทำไปเสียไปเท่าไหร่ค่ะ
น้ำหนัดลดด้วยหรือเปล่าคะ เห็นแขนล่างเล็กลงไปด้วย...

ตอนฉีดยาชาเราเข้าใจว่าจะต้องเจ็บ...
แต่อยากทราบตอนที่หมอ ฉีดน้ำเกลือผสมยาชา เจ็บไหมคะ อยากทำแต่แอบกลัว
ราคาเท่าไหร่คะ ที่คุณทำ สนใจอยากทำบ้างค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้