ดู: 4425|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] กำลังจะเสริมหน้าผากด้วยวัสดุกะโหลกเทียมกับคุณหมอกิติชัย รพ ยันฮีอยากทราบความคิดเ

[คัดลอกลิงก์]
หน้าจขกท.สวยอยู่แล้ว  ทำไมจะไปทำหล่ะ  พี่ว่ามันดูเยอะไปน๊ะถ้าขนาดเสริมส่วนนั้น  ดีไม่ดีเกิดเป็นรอย หรือพังผืดโน่นนี่นั่นมันจะเหมือนคนพิการเลยน๊ะ  อย่าทำเลย เก็บตังทำอย่างอื่นดีกว่า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-8 15:25:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เป็นสาวสองค่ะ หน้าผากยังเป็นผู้ชาย  อยากได้หน้าผากโหนกอูม เพราะรูปหน้าตรงโอเค แต่หันข้าง โหนกคิ้ว สูง หน้าผากหักลงแบบผู้ชายมากค่ะ เลยอยากแก้ไข เปลี่ยนแปลงตรงนี้ เลยไปหาคุณหมอที่ยันฮี พี่นางพยาบาลเลยแนะคุณหมอ กิติชัย  ที่จิงหมออยากผ่าคุณหมอ สมศักดิ์ ไม่ก็คุณหมอจุฑา ปากน้ำ แต่คิวยาว เลยเลือกคุณหมอกิติชัย ค่ะ  แต่เซิทกูเกิ้ล ยังไม่เจอผลงานคุณหมอกิติชัยเลยค่ะ เลยอยากถามเพื่อนๆคนไหนเคยทำบ้าง

แสดงความคิดเห็น

ทำมารึยังคะ รอชมค่าาาาา  โพสต์ 2014-5-30 17:09
ต้นฉบับโพสต์โดย ploy2014 เมื่อ 2014-5-8 15:25
เป็นสาวสองค่ะ หน้าผากยังเป็นผู้ชาย  อยากได้หน้าผากโ ...

ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่เหรอคะ ขอให้ออกมาสวยๆนะค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-8 15:59:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
60000 ค่ะ ขอบคุณค่ะ  ไปไหว้พระสวดมนต์ ขอพร เลยค่ะ ศัลยกรรม คือการเสี่ยงดวงจิงๆๆ ต้องอาศัยทั้งฝีมือหมอและดวง
ขอให้การทำเสริมหน้าผากออกมาสวยสมใจนะคะ
ไม่ลองดู  งานทางเกาหลีเหรอค่ะ  เสริมซิลิโคนแผ่น หรือ จะเลือกฉีดไขมัน  ดูเวบ stmstyle หรือ beautystart สิค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-8 19:29:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคำแนะนำนะค่ะ เด๊๋ยวพลอยจะลองศึกษารายละเอียดอีกที  ปล งานเกาหลีสุ้ราคาไม่ไหวนะค่ะ ขอคุณหมอคนไทยละกาน ขอบคุณ ทุกคำแนะนำค่ะ
หมอที่ยันฮี ชื่อเสียงไม่ค่อยดีนะคะ ยังไงลองศึกษา เยอะๆนะคะ
ไปทำมาหรือยังคะ กำลังศึกษาหาข้อมูลอยู่เป็นคนที่หน้าผากแบนมากยุบลงไปเลยต้องใช้ผมม้าปิดตลอดรู้สึกแย่มากเลยค่ะทำแล้วเป็นไงบ้างบอกด้วยนะคะ
หน้าคล้ายๆ อั้มเลยค่ะ
รอหมอจุฑาดีกว่าค่ะ รอนานแต่ทำครั้งเดียวเรียบร้อยเลย ราคาพอๆกัน
รอชมจ้า ขอให้ออกมาสวยๆนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้