ดู: 1608|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] รีวิวเสริมคางกับ อ.โอ๋ ธนพันธ์

[คัดลอกลิงก์]
หนิงทำงานต่างประเทศ นานๆจะกลับไทย ต้องแต่งหน้าทำงานแทบทุกวันแต่รู้สึกว่าแต่งหน้าแล้วหน้าไม่ได้รูป ไม่ค่อยสวย คางสั้นๆ และหลบไปด้านในด้วย เวลาถ่ายรูปละหน้ากลมๆ ทั้งที่หน้าเราจริงๆก็ไม่ใหญ่ ฉีดโบทอกมาแล้วก็ยังรู้สึกหน้ากลมๆอยู่ เลยอยากเสริมคาง เพื่อให้รูปหน้าสวยขึ้น ศึกษามาหลายที่และคิดว่าจะฉีดหรือเสริมดี แต่เพื่อนไปทำที่นี่มา และลองไปปรึกษาดู คุณหมอให้คำแนะนำดีมาก แถมซิลิโคนที่ใช้เป็นเกรดดีมากๆ เพื่อนทำมาละชอบ สวย ไม่แหลมเป็นแม่มด ดูธรรมชาติเข้ากับหน้า เราก็เลยตัดสินใจทำ ชอบมากๆ

ทำที่ไหนราคาเท่าไรคะ สวยมากมากเลย
สวยคะ ที่ไหนคะ ราคาเท่าไหร่คะ
หมอไหน เท่าไรคับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ขวั เมื่อ 2014-5-17 15:53

หาข้อมูลมานาน คอนเฟริมเลย หมอโอ๋ทำสวยมากจิงงอดใจไม่ไหว เห็นรีวิวเยอะมาก  พี่ๆที่กับหมอโอ๋สวยๆๆกันทุกคนเลยย
อดใจไม่ไหวแล้ว   ทำมาหมดเลยคางจมูกปาก จัดเต็มเลยเพราะราคาก็ไม่แพงด้วย คางแค่22000จมูไม่เจ็บเลยค่ะ พักพื่้นแค่3วันเอง555 ชอบมากมายบอกตรง หมอใจดีมากรับฟังคำปรึกษาของเราจนเราพอใจ หมอค่อยลงมือทำ ตอนทำนะหมอไม่เร่งไม่รีบ พิถีพีถันมาก แต่ที่ชอบบบฝุดๆๆๆมือเบาไม่เจ็บนี่แหละ
เพื่อนที่กำลังหาข้อมูลอยู่ หมอโอ๋ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้