เจ้าของ: king_sun
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

10 ปีที่ไฝ่ฝัน 60 วันที่รอคอย...

[คัดลอกลิงก์]
รอดู หล่อๆ
มาอ๊ะยางงงงง
ขอให้หล่อๆนะค่ะ จุฟฟฟฟ
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
รอดูความหล่อจ้า
อิคึอิคึ ยาวไป ยาวไป
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-3 16:19:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาแล้วครับ............. หลังจากเหตุการณ์อันน่าตื่นเต้นผ่านไป
ก่อนอื่นขอเล่าเหตุการณ์ก่อนนะครับ ด้วยความตื่นเต้นมาก ผมเลยลางานครึ่งวันบ่ายมันซะเลย เพื่อจะได้เตรียมตัว กลัวไปไม่ทันนัดคุณหมอ ผมไปถึงตั้งแต่ห้าโมงตรง ปรากฏว่า ไปถามพี่แดง แกบอกว่า เลทนะคะ น้องคงได้ทำซัก ทุ่มครึ่งเลย อ้าว............. ซวยและ นั่งรอด้วยความตื่นเต้นโคตร นั่งคิด ไปสารพัด จะบอกคุณหมอว่าไง จะอะไรยังไง จะเจ็บไหม ท่องในใจ จะหล่อแล้วๆ  คิดไปได้อีก....
แล้วพอถึงเวลาเข้าไปคุยกะคุณหมอ ก็เอารูปเข้าด้วย แล้วชี้เลย ว่าอยากได้แบบฮั้มพ์เยอะๆ คุณหมอบอกว่าไม่น่าจะถึง หมอจะทำให้สุดเนื้อแล้วกันนะ แต่... สงสัยผมลืมบอกคุณหมอเรื่องความยาวจมูกอ่ะ คือผมอยากให้มันยาวๆ ลงมา แต่จมูกผมมันสั้นมากไงครับ...
พอขึ้นเตียง นอนสั่นเลยครับ จนพี่พยาบาลถามว่า หนาวเหรอ ....ป่าวครับ ผมตื่นเต้น .... แต่พอช่วงเวลาทำ กลับไม่เจ็บซักแอะเดียว อ้าว....กลัวทำไมวะเนี่ย .....  ทีนี้ความตื่นเต้นมันกลับมาอีกครั้ง ตอนที่คุณหมอบอกว่าเสร็จแล้ว แต่เดี๋ยวนะ เช็ดแผลก่อน บอกให้ลุก ค่อยลุก ... พี่พยาบาล มาจัดการต่อ แล้วก็มีเสียงพี่แดงถาม ทำให้ผมใจไม่ดีว่า ทำไมเอาแค่นี้ล่ะคะ เห็นคนอื่นทำกันซะโด่งเลย ไม่ชอบโด่งเหรอ....อ้าว....ไหงงั้นล่ะ คิดเยอะเลยทีนี้...
พอพี่เขาบอกลุกได้... ใครที่เคยขึ้นเตียงจะทราบว่า พนังมันจะมีกระจกใช่ไหมครับ ผมก็ไม่กล้าลุกกลัวเห็นแล้วจะผิดหวัง แล้วผมก็ผิดหวังจริงๆ พอลุกขึ้นมาดู ทำไมไม่โด่งเท่าไหร่ ซึ่งอันนั้นไม่สำคัญ...แต่มันไม่ยาวขึ้นเลย เท่าที่รู้สึกนะครับ ....
อืม ....ผมเอารูปมาให้ดูด้วยครับ ไงก็ช่วยดูให้ผมที ว่าเป็นไงมั่ง แต่ผมว่า ผมไม่ค่อยพอใจเท่าไหรอ่ะครับ ผมควรทำไงดีอ่ะ....ผมรู้สึกว่า มันน่าจะยาวได้มากกว่านี้อ่ะดิ....

ปล.วันนี้ก็เริ่มบวมนะครับ แต่ไม่มากเลย ถ้าเทียบกะคนอื่นๆ ยาที่เตรียมไว้ก็แทบไม่ได้ใช้ .... ซ้ำก็นิดเดียว ... รึว่า ผมงัดน้อยไป....

001.JPG (25.73 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 15)

002.JPG (34.72 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 13)

003.JPG (30.03 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 14)

ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-3 16:30:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นั่นไง ... ใครเห็นก็ว่างั้นอ่ะครับ... เพื่อนที่ไปเฝ้าก็บอก....

แง.......... ผมทำไงดีอ่ะ
โด่งน้อยไปไหม ไม่นะ
เนยลองกลับไปดูรูป Before หน่ะ
มันไม่มีเลยซักกะติดเดี่ยวเลยนะ แบนสนิท
ดูแล้วเนื้อก็ค่อยข้างน้อยด้วย ถ้าเอาโด่งมากๆๆ
เกรงว่าจะเห็นเป็นสันนะ เนยว่ารูปแรกกับรูปสองเปลี่ยนมากๆ
ต่างจากรูปแทนตัวเยอะนะ มันโด่งแบบว่าโด่งมาแต่กำเนิดอ่ะเข้าใจป่ะ
แบบว่าดูแบบโด่งธรรมชาติดี ไม่ใช่ไม่โด่ง รอยุบแล้วจะเห็นสันชัดขึ้นนะ
เดี๋ยวรอกรูรูท่านอื่นอีกทีนะ เอาใจช่วย แต่เนยว่าสวยแล้วนะ
มาแล้วครับ............. หลังจากเหตุการณ์อันน่าตื่นเต้นผ่านไป
ก่อนอื่นขอเล่าเหตุการณ์ก่อนนะครับ ด้วยความตื่น ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-7-3 16:19

เราก็กลัวเหมือนนายอ่ะ เพราะว่าเราก็เนื้อน้อย แล้วจะได้แบบนายเลยหรือเปล่าเนี่ย
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
เอา before &after มาวางเทียบข้างๆกันเรยค่ะ คุนจะเหนว่าจิงๆแล้วเปลี่ยนเยอะนะ
เห็นด้วยครับผมว่าเปลี่ยนไปเยอะเลยครับ รอดูสักเดือนก่อนนะครับ
งั้นถ้าผมขอโด่งๆ ไว้ก่อน แล้วเนื้อเราไม่พอเนีย คุณหมอจะไม่ทำให้หรอครับ เห็นบอกเนื้อเราจะยืดออกได้อีก งั้นเราควรขอไว้เพื่อช่ายปะครับ
ดูดีแล้วครับ ไม่ต้องโด่งมาก ดูเป็นธรรมชาติ หล่อ หล่อ
หน้าก็คมขึ้น

ดูจากเนื้อจมูกที่มีคงได้เท่านี้มังครับ

ถ้าถามว่า เปลี่ยนมั้ย ดูจากรูปก็เปลี่ยนนะครับ

แล้วที่บอกหมอว่า อยากได้แบบฮั้มพ์เยอะๆ

ถ้าเยอะไปมันจะดูไม่ดีนะครับ

ฝรั่งมีเยอะ ยังต้องมาเหลาออก

ถ้าอยากมีฮั้มพ์ ก็เอานิดเดียวก็พอ จะดูเป็นธรรมชาติกว่า

แต่จากรูปหน้า คุณ จขกท ไม่มีฮั้มพ์ดูดีกว่านะครับ:)
คล้ายๆของผมอ่ะคับ

ทำได้แค่ 3 มิล

เนื้อน้อยต้องทำใจ

ขอแค่โด่งกว่าเดิม ก็โอแล้วคับ

อีกสักปีเนื้อยืดๆ ค่อยไปยัดสัก 5 มิล
ไอ้เรารึ ทำจมูกเพราะอยากลบ hump - -* ต่างคนต่างใจจิงๆเนาะ

หายบวม หายช้ำไวๆนะค้า เอาใจช่วย
เป็นกำลังใจให้เช่นกันครับ
ดู ดี ขึ้นนะครับ
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-3 21:20:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะครับ สำหรับกำลังใจ ตอนนี้ก็รู้สึกดีขึ้นเยอะแล้วล่ะ เหมือนจะทำใจได้ล่ะมั้ง
คุณหมอก็บอกแล้วนี่นาว่า เนื้อผมแน่น ดึงยาก ได้เท่านี้ก็เท่านี้ครับ แต่มันก็เป็นสันสวยดีนะครับ
หลังจากเริ่มยุบ เอาเป็นว่า...อาการบวมลดลง จะลงรูปให้ดูอีกทีแล้วกันครับ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้