เจ้าของ: king_sun
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

10 ปีที่ไฝ่ฝัน 60 วันที่รอคอย...

[คัดลอกลิงก์]
ดูดีขึ้นอย่างเห็นได้ชัดคับ ^^
77#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-5 23:01:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดูดีขึ้นอย่างเห็นได้ชัดคับ ^^
ต้นฉบับโพสโดย monman เมื่อ 2009-7-5 19:15

ขอบคุณสำหรับกำลังใจนะครับ....

แต่ตอนนี้ผมเจอปัญหาใหม่ซะแล้วล่ะ หลังจากจากเกิดอาการคันๆ ในรูจมูก เลยเอา คัตตั้นบัต ชุปน้ำเกลือมาปั่นเล่น ทั้งสองข้าง ....ปั่นไปปั่นมา อย่างเมามัน ....เอ๊ะ!!!! รู้สึกว่าโพรงจมูกซ้าย มีอะไรแปลกๆ อ่ะครับ เหมือนมีอะไรมาติดอยู่ จึงเกิดการสำรวจถ้ำเกิดขึ้น พยายามส่อง พยายามถ่าง แล้วนิ้วก้อยแตะๆดู ....
สุดท้ายเลยรู้สึกว่า กระดูกอ่อนตรงสันของผม มันโดนซิลิโคนดันจนบิดออกมาแทงโพรงจมูกซ้ายอ่ะครับ คุณหมอผ่าจากโพรงขวานะครับ ดังนั้นจึงไม่ใช่ "ไหม" แน่นอน แล้วมันก็เป็นแท่งๆ ด้วย แต่มันก็ไม่ได้ทะลุออกมานะครับ แค่แทงๆ เนื้อออกมาแหลมๆ เลยโทรไปปรึกษาคุณหมอ ท่านบอกว่าเดี๋ยวตอนมาตรวจ ค่อยมาดูกัน ผมต้องรอครบ 7 วันเลยอ่ะ กลัวมันทะลุออกมาก่อนอ่ะดิ...

เนื้อก็บาง แล้วกระดูกยังทิ่มอีก ผมนี่ปัญหาเยอะเนอะ....เซ็ง
อย่าไปถ่างสำรวจนะครับ

เพิ่งทำมาใหม่ๆ

พี่คาดว่า เป็นขาของซิลิโคนมากกว่านะครับ

ถ้าใช่ มันไม่ทะลุหรอกครับ

เพราะ พี่ก็มีครับ
79#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-5 23:13:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อย่าไปถ่างสำรวจนะครับ

เพิ่งทำมาใหม่ๆ

พี่คาดว่า เป็นขาของซิลิโคนมากกว่านะครับ

ถ้าใช่ มันไม่ทะลุหรอกครั ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-7-5 23:06

อ่ะ ไม่ทันแล้วละครับพี่ ผมถ่างจนจับเล่นไปหลายทีและ 555 ........ขอบคุณที่แนะนำนะครับ
แต่ผมผ่านมาแค่ 3 วัน ผมนั่งลูบจมูกเล่นแล้วอ่ะ แถมตอนประคบเย็น ผมบีบๆ ดึงๆ ปลายจมูกด้วยอ่ะ
อยากให้มันเรียวๆ ยาวๆ อ่ะ บ้าป่าวเนี่ย...ไอ้ตั้มเอ้ย...
น่าจะเป็นปุ่มๆอ่ะครับ เป็นกันทุกคนอ่ะ เจ้าปุ่มนี้จะยุบหายไปเองอ่ะครับ

อย่าไปเขี่ยคุ้ยแคะแกะเกาเขย่าโยกบีบคลึงดึงทึ้งอะไรจมูกตอนนี้อ่ะเดี๋ยวมันจะยิ่งบานปลาย
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
แอร๊ยยยยย ช่างกล้า

ตั้มมือบอนจัง ห้ามสัมผัสเดี๋ยวเบี้ยวแล้วก็แก้ไม่ได้ต้องรอสักสองเดือนนะ

ตั้ม ไปให้ห ...
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-5 23:20

----------------------------
55555555555555 ขำกั้งอะ
83#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-5 23:38:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้าว..........กั้งอ่ะ ตั้มกำลังจะเชื่อ คล้อยตาม กลายเป็นขี้มูกซะงั้น
โอเคครับ พี่เอ เชื่อและ ไม่ล้วง แคะ แกะ เกา เขย่า โขยก โยก ใดๆ อีกแล้วครับ
จะสงบเสงี่ยม รอวันพบคุณหมอครับ แล้วรออีก 3-4 เดือน ดูดิว่าจะเป็นไงต่อ...
แต่สงสัยจริงๆ นะ ว่ามันคืออะไร... อยากรู้อ่ะ (แต่ไม่เจ็บนะครับ พอสะกิดที ก็เสียวๆ มันส์ๆ อ่ะ)
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
น่าจะเป็นปุ่มๆอ่ะครับ เป็นกันทุกคนอ่ะ เจ้าปุ่มนี้จะยุบหายไปเองอ่ะครับ

อย่าไปเขี่ยคุ้ยแคะแกะเกาเขย่าโย ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-7-5 23:18

ใช่ อย่างที่เอบอก

แรกๆก็คลำเจอ

ตอนนี้ยุบหายไปเยอะล่ะ

นี่ขนาดพี่ทำมา 3 - 4 เดือนแล้วยังไม่อยากไปแตะต้องมากมาย

ทั้งที่รู้ว่า เข้าระยะปลอดภัยระยะแรกล่ะ

ระยะปลอดภัยที่2 คือ ช่วง 6 เดือน

แต่พอครบ 1 ปี ก็สบายล่ะ

ตอนนี้ล้างหน้าก็ทำเบาๆ ขนาดผ่านมาครึ่งค่อนชีวิตล่ะ

ครั้งนี้ระวังกว่าเดิมหน่อย

มันได้รูปล่ะไม่ยากแก้อีก
86#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 11:25:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคำแนะนำและคำปรึกษาดีๆ ครับ ทั้ง กั้ง พี่เอ และพี่โอม ครับผม
จะปฏิบัติตามอย่างคร่งครัดเลยครับ เพื่องความปลอดภัย และดั้งสวยๆ อิอิ

และเช้านี้ก็เริ่มแปลกอีกและ 555 (แปลกตลอดเลยเนอะ) ผมรู้สึกว่า ทำไมมันโด่งขึ้นวะ
ไม่รู้คิดไปเองรึป่าว แต่รู้สึกว่า เนื้อรอบๆ มันหายบวม แล้วยุบลงไป มันเลยรู้สึก..เออ โด่งขึ้นไหมเนี่ย
ไม่รู้ส่องกระจกเยอะไปป่ะ เกิดอาการนอยตัวเองไปเรื่อยๆ แต่เหมือนจะพอใจดั้งตัวเองแล้วดิ 555
เอาวะ ดูไปก่อนๆ เห็นหลายเคสเหมือนกันที่ พอผ่านไป 2-3 เดือน แลวดูดีเชียว เราอาจจะเป็น1 ในนั้นก็ได้
ไม่แน่ผมอาจจะเป็นเคสตัวอย่าง สำหรับคนดั้งหักมากๆ และเนื้อน้อยๆ ก็ได้เนอะ...ใครจะไปรู้
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
รูปหล่อมากมายเลยกรี้ดกร้าดดด ถ้าผ่านหนึ่งเดือนไปได้ อะไรๆคงดีขึ้นอ่ะค่ะ เราว่า แค่นี้ก้อหล่อกมากมายละ
ใช่ครับ ใจเย็นๆใว้
อะไร ๆ  ก็จะดีขึ้นเองครับ

เป็นกำลังใจให้นะครับ
ขอให้สมหวังอย่างที่คิดไว้นะครับ
หล่อดีค่ะ  ผอมลงหน่อย รับรอง ฮอตตตต
ผมว่าโด่งแบบนี้ก็กำลังดีเลยคับ กำลังมีราศรีเหมือนผู้จัดการเยย
94#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 09:28:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตั้มยังเจ็บไอ้ที่ันโผล่มาอีกป่ะครับ
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-6 23:11

ไม่ครับ .... อย่างที่บอก  ไม่จับ ก็ไม่เจ็บ
แต่บางทีเผลอ เอานิ้วแหย่รู ก็เสียวๆ เจ็บๆ มันส์ๆ ดี
แต่พอนึกขึ้นได้ ก็รีบมานิ้วออก 555
95#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 09:30:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หล่อดีค่ะ  ผอมลงหน่อย รับรอง ฮอตตตต
ต้นฉบับโพสโดย fiercegirl เมื่อ 2009-7-6 20:15

เอ่อ... ตอนนี้ก็พยายามลดอยู่อ่ะครับ แต่จริงๆ ก็ลดมาตั้ง 20 กิโลและนะ จากเมื่อปลายปีที่แล้ว
แต่ก็จะลดลงไปเรื่อยๆ เพื่อให้ตัวเองดูดี ไม่ใช่เพื่อ ฮอต.... หรอกคร๊าบบบบบบบบ
เป็น กำลังใจ ให้ ลดน้ำหนัก อย่างแรง นะครับ
ไม่ใช่ แค่ หน้าตาดูดี ขึ้น นะ  สุขภาพ จิตใจ จะดีตามด้วยนะครับ
ถ้าแคะแล้วเสียว แล้วมันส์ดี
น้องเนยกลัวพี่เค้าจาแคะไม่เลิกอะดิ  555
หล่อขึ้นเลยงับ...
มองรูปแรกอะ นึกว่าแซม ยุรนันท์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้