ดู: 797|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ช่วยดูจมูก กับ ปาก ทีครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oibomin เมื่อ 2014-5-5 01:17

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oibomin เมื่อ 2014-5-5 01:15

สวัสดีชาว dd ทุกคนนะครับ พอดีเป็นเด็กใหม่ ฝากตัวด้วยนะครับ
ผมอยากหาข้อมูลศัลยกรรมดูอ่ะครับ แต่ไม่ค่อยมีความรู้เท่าไหร่ เลยอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำหน่อย
ที่คิดจะทำมี2อย่างครับ คือเสริมจมูก กับ ปากบาง
อยากถามพี่ๆว่า จมูกผมควรทำตรงไหนบ้าง ส่วนตัวผมคิดว่าจะทำให้มีสันตรงล่องตาเพิ่มขึ้นมาหน่อย
แล้วก็ปากบาง ผมคิดว่าทำด้านบนก็พอแล้วมั้งครับ 555
ยังไงก็ช่วยแนะนำหน่อยครับ
ตอนนี้ช่วงปิดเทอม อาจจะไปทำ (ถ้าว่างนะ 555)
ตอนนี้ผมอายุ18แล้วครับ ใบหน้าอายุเท่านี้เหมาะสมรึเปล่า ส่วนเรื่องผู้ปกครอง คุณแม่อณุญาติให้ทำครับ ท่านบอกว่าถ้าใช้ตังของตัวเอง ก็ทำไปเถอะ แต่ผมบอกท่านว่าคุณหมอให้ไปเซ็นเอกสารด้วย แต่ท่านไม่อยากไปเซ็นเอกสารให้(ท่านบอกว่าขี้เกรียจนั่งรถ ตอนนี้กำลังตื้ออยู่)

ถ้าได้ไปทำอะไรยังไง เดี๋ยวจะมารีวิวให้ดูก็แล้วกันนะครับ 555
จมูกทำตั้งแต่ดั้งยาวไปยันปลายนั่นล่ะค่ะให้โด่งทั้งหมด รับรองหน้ามีมิติขึ้นมาก ส่วนปากต้องบนล่างค่า ล่างห้อยเวลายิ้มอ่ะค่ะ เอาออกหน่อยนึงค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้