เจ้าของ: Jukajic
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบางBByouมหาดไทย ครบ3อาทิตย์

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากจ้า
ปากสวย น่ารักมากเลยค่ะ
สวยค่ะ ปากได้รูปมาก
สวยมากๆเลยอ่า ชอบๆ
สวยๆค่ะ ดูดีมากจริงๆ
ปากสวยมากๆเลยค่ะ
สวย แป๊ะ เริ่ด มากมาย

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากอ่า ชอบมากมาย

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยค่ะ อยากทำบ้างมองคุณหมอ ชัยรัตน์ บีบี คลินิคไว้เหมือนกัน
สวยดูดีมากเลยค่ะ สวยทั้งปากทั้งคางเลย ชอบมากๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย saticha เมื่อ 2014-7-5 20:53
สวยดูดีมากเลยค่ะ สวยทั้งปากทั้งคางเลย ชอบมากๆ  ...

โอ้โห เพิ่งสมัครสมาชิก2014-7-4 22:14
วันนี้มาเชียร์BB you รวดเดียว 16กระทู้เลย
หน้าม้าชัดๆ
ทำแล้วดูสวยเข้ากันมากเลยจ้า
คางสวยมากค่ะ หน้าเรียวเลย
สวยค่ะ กำลังศึกษาอยู่เหมือนกัน ว่าจะทำบ้าง
สวยมากเลยค่ะ คางดูธรรมชาติมากมาย
ปากเป็นกระจับสวย คางก็โอเค
สวยดีนะค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wonna เมื่อ 2014-7-17 08:01

ปากเป็นกระจับ คางทำให้หน้าดูเรียวขึ้น สวยค่ะ
หน้าเรียวเลยค่ะ ปากก็ดูดี
ปากดูไม่ค่อยบวมเท่าไหร่ เข้ารูปแล้วดูเป็นกระจับสวยดีค่ะ
ทำกับคุณหมอชัยรัตน์หมดเลยใช่ไม๊ค่ะ ทั้งปากและคาง
เอาอะไร ทาปากคับ ปากสีสวยดี
คางทรงสวยดีนะค่ะ หน้าดูเรียวยาวขึ้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้