เจ้าของ: busza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เตือนใจ สำหรับคนที่อยากได้โด่งมากๆ จงมีความพอดีในตัวเอง

[คัดลอกลิงก์]
busza  สู้ๆๆ  หายไวๆ  นะคับ
เป็นไงบ้างจ๊ะตอนเนี่ย เป็นกำลังใจให้นะสู้ๆ
*****หายไวๆนะครับบบบบ เอาใจช่วยยยยย****
อุทาหรณ์ สำหรับคนที่ชอบโด่งๆ อืมม สอนได้ดีจริงๆ
อ้า........หายไวๆ นะคะ
81#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-4-27 19:37:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกลับ 86# laink

ตอนนี้เนื้เนื้อที่ปลายคุณหมอตัดออกไปแล้ว
จากเดิมที่เคยมีปลายสวยๆ ตอนนี้เป็นหลุมแล้วอะค่ะ
ปลายเป็นหลุม  จะแก้ยังไง แล้วหมอจะรับผิดชอบหรือ่ปาว อ่ะคับ  จขกท
จากความมีน้ำใจของ จขกท.ที่ยอมใช้ประสบการณ์ของตัวเอง
เพื่อเป็นประโยชน์และข้อเตือนใจสำหรับท่านอื่น ขอให้หายเร็วๆ นะคับ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ได้ฟังได้เห็นแล้วน่าเห็นใจเจ้าของกระทู้มากเลยคะ ขอให้แก้ไขได้และออกมาดีๆๆนะคะ
กำลังเครียดดด เรื่องจมูกพอดีเลยค่ะ [มีปัญหา ที่จิตใจตัวเองล้วนๆจริงๆค่ะ ไม่มีความพอดี-พอใจ กับสิ่งที่มีจริงๆ]

พอมาเจอทู้นี้ เรารู้สึกว่าปัญหาของเรามันกะจึ๋งเดียวไปเลย
สะเทือนใจมากมายค่ะ

เราขอเป็นกำลังใจให้ จขกท นะคะ
เรารู้สึกว่าเราได้มีสติเพิ่มขึ้น เพราะทู้นี้ค่ะ
สู้ๆค่ะ เป็นกำลังใจให้
สุ้ๆๆ นะค่ะ ทุกอย่างมีทางแก้ค่ะ คุณหมอเก่งๆรออยุ่จ้า
โห...

เสียวเรยอ่ะ...
หายไวไว นะคะ

ขอบคุณมากๆ ที่เอาข้อมูลมาแชร์ค่ะ
เห็นคุณแย้ มาเม้น ผมขอเม้นบ้างครับ
แรงบันดาลใจ

และขอขอบคุณ จขกท สำหรับ กระทู้ ที่ให้ สติๆ เพื่อนๆนะครับ
ตอนนี้
เเผลหายเเร้วค่ะ
อยากไปเเก้เร่ื่องปลายกับคุณห ...
ต้นฉบับโพสต์โดย busza เมื่อ 2010-4-27 12:14

ที่แน่ๆไม่ใช่หมอเฉลิม 55  ,จริงครับหมอทุกคนมีสิทธิทำทะลุได้ แต่เราสวยฉบับของเราเอาที่พอดีกับตัวเราจะดีกว่า
มันจะได้ใช้งานได้ในระยะยาว แต่หมอก็น่าจะแนะนำคนไข้ด้วยนะครับ ว่าควรแค่นี้พอนะ อย่ามากไปนะ อะไรแบบนี้
ไม่ใช่สวยช่วงแรกแต่พอระยะยาวมีผลเสียตามมาก็ไม่ไหวใช่มั้ยครับ ก็อย่างพี่เขาว่า เรื่องหลุมน่าจะไปปรึกษาที่ ร.พ.
มันก็น่าจะเวิร์คนะครับ ผมให้กำลังใจด้วยนะครับ สู้ๆต้องหายแน่นอนครับผม! (:
ตอบกลับ 101# vorm

จิงคับ เห็นด้วยเลย
เข้าใจว่าหมออ่ะรับผิดชอบ
แต่ว่า หมอที่ดี เค้าไม่มาฝืนทำให้คนไข้แบบนี้หรอก
หมอควรจะเตือนคนไข้ ก่อนทำ ถึงจะถูก
มันไม่ควรเกิดขึ้นเลยหากหมอ ที่ทำนั้น เก่งจิงๆๆ เพราะเป็นปัญหา ระดับ ฏีกา เลย
น่ากลัวสุดสุด
มาดันกระทุ้ครับ
^
^
ปักหมุดเลยได้ป่ะคุณโย ทู้นี้ สาระๆ
ตอบกลับ 106# g9bh]

ปกติ คนปัก เป็น น้อง Bobby อะครับ
แต่จิงๆๆ ก้อน่าอยู่นะ เพราะเป็นปัญหา ที่ คนทำจมูก ไม่อยากให้ใคร เกิดจิงๆๆ ครับ
ขอบคุณเจ้าของกระทู้นะคะ ที่เตือนใจสำหับคนที่อยากได้จมูกที่โ่ด่งเกิน
หรือเกินลิมิตของเนื้อจมูกตัวเอง
แล้วสำหรับคน ที่ให้หมอออกแบบให้

แล้วบอกว่า ไม่ต้องโด่งมาก ขอให้เหมาะกะหน้าตาตัวเองก่อพอ

แต่ตอนนี้เป็นสัน แถมยังอาจทะลุหล่ะคะ

เศร้า  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้