เจ้าของ: busza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เตือนใจ สำหรับคนที่อยากได้โด่งมากๆ จงมีความพอดีในตัวเอง

[คัดลอกลิงก์]
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ
หายเร็วๆน๊า
หายเร็วน๊าค๊ะ

เป็นกำลังใจให้เนาะ...
หายเร็วๆนะคะ
เห็นใจเจ้าของกระทู้มากๆค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ

เราเป็นคนนึงที่เคยคิดเสมอว่า ทำทั้งทีก็อยากให้มันโด่งๆ แต่โชคดีที่คุณหมอไม่ตามใจ

ยังไงก็ขอบคุณมากนะคะ
เห้ยรูปแว๊บแรก แล้วก็ตกใจ พาลคิดไปว่านี่ของจริงหรือว่าโฟโตช๊อปเนี่ย โห  คำว่าจมูกทะลู มันเป้นได้ถึงขนาดนี้เชียว .... น่ากลัวมากๆครับ

ขอชื่นชม จขกท ที่เอารูปมาเผยแพร้และบอกอาการผิดปรกติเบื้องต้นเพื่อเป้นวิทยาทานแก่คนอื่น ด้วยนะครับ นับถือคุณมากๆ และอวยพรให้หายเร็วๆนะครับ
เห็นแล้วใจหายเลยค่ะ ยังไงก็ขอบคุณ จขกท มาก ๆ เลยนะคะที่อุตส่าห์นำภาพมาเตือนสติเพื่อน ๆ ดีนะเนี่ยที่ มาเห็นก่อน มะงั้นตอนไปทำ จะบอกคุณหมอให้เอาโด่ง ๆ
เป็นกำลังใจให้ จขกท ด้วยอีกคนนะคะ ขอให้หายไวๆ นะคะ ส้าธุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
น่ากลัวจังเลยค่ะ แล้วตอนนี้อาการเป็นยังไงบ้างล่ะคะ
แก้ไขล่าสุดโดย plastic เมื่อ 2010-5-11 18:53

รูปที่ให้ดูนี่คือรูปที่ ยังมีซิลิโคนอยู่หรือไม่ครับ เพราะมันดูยาวๆ แต่ดั้งดูไม่น่ามี หรือมีไม่มาก
แล้วจมูกนี่เคยฉีดอะไรมาก่อนมั้ยครับ หรือเป็นงานแรก มีการตัดแต่งเนื้อปลายจมูกหรือทำ GRAFT กระดูกอ่อนหลังหูด้วยมั้ยครับ ขอข้อมูลด้วยครับผม
ชักจะ..ปอด..ๆ..เร้วดิ...
เห็นแล้วเสียวเลยนะนี่ อาการตอนนี้เป็นยังไงบ้างคับนี่ หายรึยังกำลังว่าจะไปทำเสียวเลย งานนี้
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ หายไวไวค่ะ
ขออนุญาติดูรูปหลังแก้ได้ไหมครับ เอามาเฉพาะจมูกก็ได้ครับ ไหนๆ ก็เป็นอุทาหรณ์แล้วอ่ะเนอะ เผื่อคนอื่นจะได้รู้ว่ามันแก้ไขได้ หรือไม่ได้ยังไงอ่ะครับ ขอบคุณมากมาย มาล่วงหน้า
หายไวๆครับ
เชื่อม๊ะ ว่าดูข้อมูลจาก จขกท แล้ว

เอามือลูบจมูกตัวเองเลยง่ะ แง๊ กลัวเป็นเหมือนกันอ่ะ
ขอให้ หายเร๊วๆ นะคะ
จขกท. เป็นไงบ้างคะ หายไวๆนะคะ เพื่อนๆดั้งโด่งเป็นกำลังใจให้คะ
เป็นอีกหนึ่งกำลังใจ ขอให้หายเร็วๆ ผลการรักษาเป็นที่น่าพอใจนะคะ พี่เป็นอีกคนที่ต้องทำจมู2ครั้งในเวลาเดือนครึ่งเพราะมีปัญหาที่พี่สังเกตเอง สู้ๆนะคะ
เป็นไงบ้างคับ
แล้วตอนนี้พี่หายหรือยังค่ะ..

น้องก้ออยากจะทามให้มันโด่งๆเยอะๆ เรพาะตอนนี้น้องไปเสริมมาแล้วแต่หมอบอกว่าเนื้อน้องมันน้อย
ถ้าอยากโด่งอีกค่อยไปแก้อีกสัก 3 เดือน
ตอนนี้ปลี่ยนใจแล้วค่ะ

เห็นตัวอย่างอุทาหรณ์
น้องจะไม่เสริมแล้วจ้ะ ขอบคุณพี่ที่เตือนนะค่ะ

ขอให้พี่หายไวๆๆนะ
พี่ค่ะที่ว่ามันเป็นเม็ดแดงๆตรงปลายจมูกเหรอค่ะ อาการที่มันจะทะลุนะค่ะ
ตายเลยกุ้งก็มีเม็ดแดงๆปลายจมูกอะไม่รู้จะใช่มั้ยอะ ทำงัยดี
ตอบกลับ 159# kung-noom

ถ้าปลายจมูกแดงมาก ก้อไป พบแพทย์ครับ
เอาใจช่วยนะ:)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้