เจ้าของ: busza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เตือนใจ สำหรับคนที่อยากได้โด่งมากๆ จงมีความพอดีในตัวเอง

[คัดลอกลิงก์]
ขอให้หายดีเป็นปกติน่ะ่ค่ะ ไม่เป็นไรเด๋วสวยใหม่ได้จร้า เอาออกก็ยังดู สวยหน้าเนียนมากจ้า ^^
ขอบคุนน่ะค่ะที่เปนห่วงกาน ตอนนี้หายดีแล้ว ลัลลาได้เต็มที่ เด๋วเอามาฝากรูปให้ดูอีก ว่ายังสวยเหมือนเดิม อิอิ (มั่นใจมากกกกกก) จิงแล้วไม่อยากให้ทุกคนคิดว่าเสริมโด่งมากแล้วจามีปัญหาน่ะ แต่เราว่ามันอยู่ที่การดูแลของตัวเราด้วยอ่ะ ดูอย่างเราดิไม่ได้เอาขึ้นเยอะเลย ถ้าไม่บอกว่าเสริมก้อไม่มีใครรู้ แต่ดูแลไม่ดีเลยเปนแบบนี้ ขนาดน้องเราเอาขึ้นสูงมาก แต่ของน้องยังอยู่ได้มาถึงตอนนี้ก้อสามปีแล้ว แต่พอเหนพี่สาวเปนอย่างนี้เลยเริ่มกลัว คิดว่าจาไปเอาลงอีกนิด สำหรับคนที่ไปเสริมมาน่ะ คุนหมอบอกว่าควรนวดจมูกปล่อยๆโดยเฉพาะปลาย การนวดเปนการเพิ่มเนื้อให้จมูกด้วย เนื้อจาได้มีการยืดหยุ่น คุนหมอบอกถ้าเราอยากจาทำใหม่ต้องคอยดึงจมูกบ่อยๆๆ ยังไงซะก้อไม่เข็ด ความสวยมันห้ามกันไม่ได้ 5555

ล่าสุดเมื่อคืนเลยคร้า
ตอบกลับ 239# konsurin
ขอให้หายไวๆ  และถ้าได้กลับไปทำจมูกใหม่อีกก็ขอ
ให้สวยๆ อย่าได้มีปัญหาแบบนี้นี้อีกค่ะ ขอให้โชคดีจ้า
โห......น่ากลัวมากกก
ream สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
น่ากลัวจังเลยครับ
ขอให้ไปหาหมอ แล้วกลับมาสวยเหมือนเดิมนะคะ ขอบคุณที่เข้ามาเตือนทุกคนนะคะ
น่ากลัวมากกกกกกกกกกกกกกก
ตอบกลับ  konsurin
ขอให้หายไวๆ  และถ้าได้กลับไปทำจมูกใหม่ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย หลาย เมื่อ 2010-9-3 18:12

ผมยังไมไ่ด้ทำอะไรเลยนะ ตอบผิดคนป่าวครับ - -*เหมือนแช่งนะแบบนี้
โห เอาออกแล้ว  แผลเป็นปลายจมูกเห็น ชัดแน่ๆๆเลย    น่ากัวจัง
หายไวๆนะคะ สู้ๆค่า
รูป ณ ปัจจุบันค่ะ แผลไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดน่ะค่ะ โอเคอยู่
มากระทู้นี้ภาพน่ากลัวจัง แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
น่ากลัวอ่ะคะ

แต่ก็หายเร็วนะคะ
น่ากลัวมากเลยค่ะ ขอบคุณที่นำมาให้ดูนะคะ
ปกติแล้ว..หมอที่ทำเค้ามีจรรยาบนนณนะคะเค้าจะไม่แนะนำให้ททโด่งมากเค้าจะดูเนื้อจมูกเราก่อนทำได้มากน้อยแค่ไหนนะคะจงอยู่ในความพอดีอะไรที่เกินไปนอกจากไม่สวยแล้วยังอันตรายอีกด้วยเฮ้อ0.............
น่ากลัวมากกกกกกก
โอย ความอยากทำหมูก แบบสุดๆๆๆ หายไป ครึ่งหนึ่งเลยทันที
ผมก็กลัวเรื่องทะลุึนี้หละครับ ไม่อยากทะลุง่ะ) ขอเชื่อมือหมอหละกันครับ เลือกให้ดีที่สุด !!
เจ๊แกทำโด่งเกินไปจริง ๆ นะปลายอะ UU'
ขอหั้ยหายเร็วเร็วนะคะ
แล้วตอนนี้เป็นไงบ้าง หายยังค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้