ดู: 4445|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากผอมค๋ะ...ขอคำแนะนำหน่อยน๊ะค๊ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2010-6-22 13:22:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จะบอกว่ายาลดความอ้วนทุกชนิดมีผลข้างเคียงต่อระบบประสาทนะคะ  พี่สาวเราเคยกินขนาดไปซื้อกับหมอที่ไม่ใช่หมอเถื่นนะยังมีอการดังนี้

เริ่มความจำเลอะเลือน เหม่อลอยเหมือนคนไม่มีวินญานนะ  จิงๆนะเราเหนมากะตาเลย
เปนไทรอยด์ หลังจากกิน
มีโอกาสเป็นหมัน อันนี้หมอบอกตอนแกไปตรวจสุขภาพก่อนแต่งานอะ  หมอตกใจมากเลย

เราว่านะอย่ากินมั่วดีก่า

เรามีวิธีอีกอย่างนะที่แนะนำแต่เราไม่ได้ทำเองเราผอมยุแร้วงะ  เพื่อนเราเคยหนัก90โลน่าจะได้อ้วนมาก
พอสี่เดือนมาเจอกัน  จำแทบไม่ได้เพราะ มันผอมมาก

เราเลยถาม มันบอกว่า

มันทานข้าวเช้ากะเย็นแต่ทานน้อยลง เอาแค่ไม่ปวดท้อง ไม่ต้องถึงกะอิ่มหมีพีมัน
พอตอนเย็นก็ไปวิ่ง  กลับมาไม่ทานอาหารเย็นนะ  หิวแค่ไหนก็ทานแค่ผักสดหรือว่าผักต้ม  และก็น้ำ
แต่มันผอมจิงๆๆ เราแทไม่เชื่อ แต่มันบอกว่าต้องทำประจำนะ  ไม่ใช่สามวันแล้วเห็นผล เพราะลดความอ้วน ไม่ใช่ถ่ายพยาธินะ

เอาใจช่วยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้