ดู: 1036|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ฟุดฟิดๆ ยิ้มทีหมูกบานแฉ่ง

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะแฮ่ะๆ ตั้งกระทู้ครั้งแรกในชีวิตค่ะ เขิลๆ
อยากได้คำแนะนำค่ะ คือเรามีความคิดอยากตัดปีกจมูกมานานแล้ว แต่ทว่าเคยเห็นเพื่อนตัวเองตัดมาแล้วพอแผลหายดีอยู่ตัว จมูกมันแลเชิ่ดๆ หนีบๆเหมือนจมูกหมูน่ะค่ะ ก็เลยกลัวๆไม่ใช่สเปคอย่างแรง แถมจมูกเรามันเป็นคลื่นๆน่ะ สังเกตุตรงเกือบๆถึงปลายจมูกจะมีคลื่นเว้าๆไปหน่อย(ได้พ่อเต็มๆค่ะ อิอิ)
ส่วนตัวเราไม่อยากให้ดั้งมันโด่งอะไรไปกว่านี้แล้วค่ะ พอใจความโด่งนิดๆหน่อยๆแค่นี้แล้ว แต่อยากแก้ไขปลายจมูกให้มันเข้ารูปสวยๆแค่นั้นไม่เอาแบบหมูๆอ่าา  พอแนะนำหมอคนไหนได้มั่งไหมคะ อยากถ่ายรูปหน้าตรงๆได้กับเขาสักที โดนล้อจมูกปลั๊กไฟบ่อยๆ หมดความมั่นใจเลยค่ะ
มีรูปภาพประกอบค่ะ ขออนุญาตปิดตา คล้ำมากค่ะ อายเขา อิอิอิอิ
รบกวนถาม จขกท หน่อยค่ะ ว่าเนื้อตรงปลายกับดั้งน้อยไหม หนังบ้างหรือเปล่า ถ้าเนื้อเยอะหนังไม่บางก็เสริมด้วยซิลิโคนให้มันโด่งได้เลยมันก็จะลดความกว้างของปลายจมูกได้ค่ะ

แนะนำลองดูผลงานของหมอทนงศักดิ์ เอเชียคลินิกได้ค่ะทำสวยดี
เราว่าแค่เสริมดั้งอย่างเดียวก็ได้นะ ไม่ต้องตัดปีกจมูก ความโด่งที่เราเลือกจะเสริมก็จะช่วยให้ปลาบจมูกไม่บานในระดับหนึ่งนะ น่าจะรับกับใบหน้าอะค่ะ เพื่อนเราก็มาแก้จมูกที่เอเซียคลินิกเรื่องปลายจมูก หมอทำสวยเป็นธรรมชาติมากค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-7 14:42:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบคุณ AkueและคุณToon27ค่า เนื้อตรงปลายกับดั้งเราเยอะพอควรเลยอ่ะค่ะ ลองเช็คตามเทคนิคแล้ว ตอนนี้ก็ลองไปดูผลงานของหมอทนงศักดิ์แล้ว สวยจริงๆด้วยค่ะ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำจ้า
เราว่าเสริมจมูกไปเลยดีกว่านะคะ เหมือนเจ้าของกระทู้เนื้อตรงปลายจมูกจะเยอะ เพราะถ้าเสริมแล้วจะสวยมากๆค่ะ แนะนำคุณหมอทรงยศค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้