ดู: 4019|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] เสริมหน้าอกแล้ว....

[คัดลอกลิงก์]
มีคำถามมากมายอยากถาม แต่ก็ได้หลายคำตอบจากที่นี้เลยอีกอย่างนึงที่ไม่เคยพอใจ คือ หน้าอก อยากถามพี่ๆเพื่อนๆที่เคย ทำหน้าอก เคยคิดกันบ้างหรือเปล่าค่ะว่าถ้าเวลาแกแล้ว ประมาณว่า50-60แล้วอย่างเนี่ย มันจะเป็นยังงัย และ ถ้าทำแล้วเอาออกได้ไหมค่ะถ้าถึงอายุแล้วมันจะเป็นยังงัยค่ะ มันจะดูแย่ไหม มันจะเป็นอันตรายไหม แล้วถ้าอยากทำ ทำที่ไหนดีค่ะ เห็นเค้าว่าที่ประตูน้ำดี เพราะเพื่อนที่เป็นพริตตี้เค้าก็ไปทำเหมือนกัน ยังงัยดีค่ะ อยากรู้อะค่ะ ขอคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบ
แก้ไขล่าสุดโดย yonan เมื่อ 2010-4-26 13:40

คือ ผมว่า ถ้าเราอยู่ถึง อายุขนาดนั้นนะครับ
วิวัฒนาการการแพทย์ ก้อคงก้าวไกลไปมากแล้วละครับ (ถ้าน้ำไม่ท่วมโลกก่อนนะ)
ฉะนั้น ไม่ต้องกังวลนะครับ
เพราะวงการศัลยกรรมนั้น การพัฒนานั้น ไม่ว่าเรื่องแปลงเพศหรือเสริมหน้าอก จะพัฒนาให้เลียนแบบธรรมชาติจิงๆของมนุษย์ให้มากที่สุดครับ วงการแพทย์ศัลย์นั้น เค้าแข่งกันเรื่องการเลียนแบบธรรมชาติครับ ใครทำได้ธรรมชาติและดูดีสุดก้อจะได้รับการยอมรับ  (อ่านมาจากบทสัมภาษณ์ หมอท่านนึง ในหนังสือมาครับ)
ฉะนั้นในอนาคต ไม่ต้องกลัวครับ หากเสริมมาแล้วเอาออกตามอายุที่คุณบอก กับหมอที่ดี ก้อจะไม่มีปัญหาครับ หรืออาจไม่ต้องเอาออกก้อได้
แต่ เท่าที่พอทราบมา หมอไทยได้รับการยอมรับ เรื่องศัลยกรรมว่าเก่งมากอันดับต้นๆของโลกเลยนะครับ
แต่หมอไทยที่ได้รับการยอมรับนั้น จะเก่งช่วงคอลงมาถึงทั้งตัว ส่วนเกาหลี จะเก่ง ด้านหน้าตาโดยเฉพาะ มากกว่าครับ
อืม  ลองหาดูในรีวิวสิคะ  แต่เค้าว่าเจ็บมากๆเลยน่ะคะ
ต้องเริ่มจากเลือกซิลิโคนที่คุณภาพดีเลยค่ะ เราไปทำหน้าอกมาจากที่อัคราคลินิก เค้าทำออกมาดีมากเลยนะคะ เห็นว่าซิลิโคนมาจากอเมริกาด้วย คุณภาพดีค่ะ หมอให้คำแนะนำดีมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้