ดู: 15906|ตอบกลับ: 112
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] 1 ปีกับหน้าอก 345cc. ฝีมือหมอวี V-Plast Clinic ทรงสวยธรรมชาติ รู้สึกมั่นใจขึ้นสุ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ มารีวิวหน้าอกให้ชมกันนะคะ ตอนนี้ก็ทำมาได้ครบ 1 ปีแล้ว
อยากแนะนำสำหรับคนที่อยากเสริมหน้าอกแต่ยังลังเล ไม่รู้จะเลือกที่ไหนดีค่ะ ^^

ของเราทำที่ V-Plast Clinic โดยคุณหมอพิชาญศักดิ์ค่ะ ขอเรียกว่าหมอวีนะคะ
ก่อนอื่นต้องบอกก่อนว่าเราเคยเห็นผลงานของหมอวีมาเยอะแล้ว แต่ตอนแรกยังไม่ค่อยเห็นรีวิวหน้าอกเท่าไหร่
แต่พอดีมีเพื่อนสนิทเคยไปเสริมกับคุณหมอวีมา แล้วเค้าเปิดให้ดู เราชอบมาก มันดูเนียนเป็นธรรมชาติ
รอยแผลเป็นก็จางแทบไม่มีเลย หมอเย็บแผลสวยมากค่ะ
หลังจากนั้นเราก็คอยศึกษา เรื่องประวัติและผลงานต่างๆของหมอวี ก็เห็นแต่คนชมว่าคุณหมอเก่ง ฝีมือดี เห็นรีวิวก็มีแต่สวยๆทั้งนั้น

เรารู้สึกมั่นใจมากๆ ว่าถ้าเราไปทำศัลยกรรมที่ V-Plast ต้องออกมาดี และปลอดภัย เราเชื่อในฝีมือหมอค่ะ เพราะหมอถือว่าเป็นหมอศัลยกรรม อันดับต้นๆของไทยเลยทีเดียว

อันนี้ก่อนทำค่ะ พอมีเนื้อบ้าง คุณหมอเลยบอกทำแค่ 345 cc. ก็พอแล้ว ^^

ตอนนี้ปัจจุบันคร่าาาา ครบ 1 ปีแล้ว ไวมากกกกๆๆๆ  ^^

ถูกใจมากกกก นิ่มมาก ธรรมชาติฝุดๆๆๆๆ ภูมิใจคร่าา
มีแต่คนชมว่าหน้าอกสวย ใส่เสื้อผ้าอะไรก็มั่นใจขึ้นเยอะ
ของเราทำแบบซิลิโคน ผิวทราย ทรงหยดน้ำนะคะ
ถ้าใครอยากทำก็แนะนำหมอวีเลยค่ะ หมอดูแลดีมาก แผลเราก็ดี แผลไม่อักเสบเลยค่ะ คุณหมอเก่งๆๆๆ
สวยมากกกกกกค่ะ เท่าไหร่คะเนี่ยยย
ราคาเท่าไหร่ค่ะ?? พักฟื้นนานไหม??
สวยจังเลยค่ะ ทำมาเท่าไหร่คะเนี่ย
สวยมากเลยค่ะ ธรรมชากๆเลยค่ะ
สวยมากค่ะ เจ็บมั้ยคะ
ทรงธรรมชาติมาก เท่าไหร่่คะ
ที่คลินิกมีเสริมหน้าอกด้วยหรอคะ เท่าไหร่คะ สวยมากๆ
สวยมากๆเลยค่ะ เจ็บมั้ยคะ เท่าไหร่คะ ซิลิโคนของออะไรคะ
หยดน้ำกลับหัวไหม เนินอกขวาดูแปลกๆ ลองไปให้คุณหมอดูนะคะ
สวยแล้วจ้า ขอดูรูปดูมๆด้านหน้า ข้างแบบเต็มๆเพิ่มได้ใหมคะ
สวยมากๆค่ะ
สวยมากๆค่ะ เท่าไหร่คะ แบบนี้
สวยมากๆค่ะ เท่าไหร่คะ แบบนี้
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-18 11:15:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pppinky13 เมื่อ 2014-4-5 19:26
สวยมากกกกกกค่ะ เท่าไหร่คะเนี่ยยย ...

ขอบคุณค่ะ ของเราทำที่โรงพยาบาล 115,000 บาทค่ะ ^^
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-18 11:23:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย karwoat เมื่อ 2014-4-5 21:48
ราคาเท่าไหร่ค่ะ?? พักฟื้นนานไหม??

115000 บาทค่ะ เราพักแค่อาทิตย์เดียวก็ใช้ชีวิตปกติแล้วค่ะ
ว้าววววว สวยคร้าบบบบ
สวยมากๆค่ะ
ราคาเท่าไหร่คะ
หมอเก่งค่ะ ทำหน้าอกก็สวย
อยากให้แฟนทำมั่ง อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้