ดู: 1974|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ได้คิวหมอ เทพ ประตูน้ำวันจันทร์ที่7 นี้คะ !!!! ทำทรงไหนดีอะคะมีปันหากะ นม มากเล

[คัดลอกลิงก์]

ได้คืวหมอเทพ วันจันทร์ นี้แล้วคะ  !!!!!
คือหนูมีน้อง1คนแล้วอะ. ให้นมลูก....รอนนี้ผ่านไป2ปี สภาพ คือหย่อน ยาน...มากเลย
รุ้สึกอายตัวเอง. เพราะนุ้ก้ยังเพื่ง21 เอง แต่ มาเป้นแบบนี้ก้ขอตัดสินใจทำดีกว่า

คือ...อยากจะถามว่า
ถ้าเป้นคนที่พอมีเนื้อนมอยุ่แล้ว. ควยทำทรงไหนดีคะ?
ใต้ราวนม หรือเหนือราวนมดี กว่ากันสำหรับนู๋....?
แล้วมันแตกต่างกันยังไงคะ???
ว่าจะใส่สัก380 cc จะได้ไหมคะ??อยากได้ใหญ่ๆๆๆ
เห้นเขาบอกกันว่ามันจะลดลงอีก ก่เลยอยากใส่380cc

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-5 01:51:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อีกอย่างนม2ข้างไม่เท่ากันอะคะ. ทำไงดี แงๆๆๆ
เหนือหรือใต้ราวนม หมายถึงเหนือกล้ามเนื้อหรือใต้กล้ามเนื้อสินะคะ ตามความเห็นเรา ทำทรงกลมและใต้กล้ามเนื้อดีกว่าค่ะ

ถ้าทรงหยดน้ำมันจะยิ่งทำให้อกคล้อยกว่าคนที่ไม่มีเนื้อนมเลย

ส่วนหน้าอกไม่เท่ากัน อันนี้ต้องแล้วแต่ฝีมือหมอและวิธีการนวดดูแลหลังศัลยกรรมไปแล้วด้วย เห็นสมาชิกในเว็ปแนะไว้ (ต้องขอโทษด้วยที่ลืมชื่อ)ว่าให้ใช้เสื้อเกาะอกที่เป็นผ้ายืดคล้องด้านล่างของหน้าอกที่คล้อยกว่าพาดคล้องบ่าอีกข้าง คงจะพอช่วยได้บ้างนะคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nnn1977 เมื่อ 2014-4-5 09:25

ถ้าหมอเทพ แกจะทำทรงกลม เหนือกล้ามเนื้อเป็นส่วนใหญ่ และที่ออกมาสวยทุกคนค่ะ ส่วนตัวก้อชอบทรงนี้ เหนือกล้ามเนื้อพักฟื้นไว ทรงเข้าที่ไว และคนที่มีเนื้อนมหยุแล้วทายว่าหมอเทพจัดให้เหนือกล้ามเนื้อพอเข้าที่จะคล้อยสวยแน่นอนค่ะ ส่วนใต้กล้ามเนื้อการพักฟื้นนานและนานๆไปทรงจะสวยคล้อยยากแต่ต้องใช้เวลานวดเป็นปีๆกว่าจะเข้าที่ฟูสวยงาม ถ้าไม่ชอบคล้อยคงต้องขอใต้กับหมอ ในขณะเดียวกันที่ cc เท่ากัน ใส่เหนือจะดูใหญ่กว่าใต่ค่ะ
ใส่ใต้ดีกว่าคะเพราะหน้าอกคุณย้อยอยู่แล้ว ถ้าคุณใส่เหนือกช้ามเหนือซิลิโคนหนักจะทำให้หน้าอกย้อยมากขึ้น
ใส่ใต้ดีกว่าคะเพราะหน้าอกคุณย้อยอยู่แล้ว ถ้าคุณใส่เหนือกช้ามเหนือซิลิโคนหนักจะทำให้หน้าอกย้อยมากขึ้น
ทรงกลม400 up อกจะได้เต็มตึงนิดหนึ่ง รอชมรีวิวนะคะ
ช่วงสงกรานต์ คลินิกหมอเทพหยุดรึป่าวค่ะ พอดีอยากเข้าไปทำนม ใครพอมีข้อมูลบ้างคะ
รอดูรีวิว น้องคนสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้