ดู: 3905|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกใหม่ กับหมอมนัส เมโกะ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย noree45 เมื่อ 2014-4-3 15:44

สวัสดีค่ะ  วันนี้จะมารีวิวจมูกใหม่ค่ะ ต้องบอกก่อนว่าเป็นคนที่กลัวเข็มมากๆค่ะ  กลัวเจ็บ แต่ทำไงได้ค่ะ ดิฉันก็อยากสวยอย่างมั่นใจอย่างคนอื่นเขาบ้าง เลยตัดสินใจที่จะทำศัลยกรรม ตอนแรกบอกตามตรงค่ะ หาข้อมูลมาเป็นปีๆแต่ก็ยังไม่ได้ทำซะที ยังเลือกไม่ถูกว่าจะทำกับหมอคนไหน บางคนก็ว่าหมอคนนั้นดีหมอคนนี้ดี บอกตามตรงค่ะ ว่ากลุ้มใจมากๆเลือกไม่ถูกเลยที่เดียว เพราะจะทำทั้งทีขอแบบดีๆสวยๆเป๊ะๆ ทีเดียวจบไม่อยากเจ็บตัวหลายครั้ง  สุดท้ายก็มาจบที่หมอมนัสค่ะ  ได้ยินชื่อเสียงเรียงนามของคุณหมอมานานน่าจะเปลี่ยนจากลูกเป็ดขี้เหล่ เป็นหงส์ได้  คริๆ  คุณหมอใจดีมากเลยค่ะ  คุณหมอแนะนำให้ตัดปีกจมูก เพราะปีกจมูกกว้าง แต่งปลายจมูก แล้วก็เสริมจมูกค่ะ  แต่แอบกระซิบหมอว่าช่วยโป๊ะยาสลบเลยได้ไหมค่ะคุณหมอ  ดิฉันกลัวเข็มค่ะ กลัวเจ็บด้วย  แต่คุณหมอไม่ทำให้ค่ะ เพราะหมอบอกว่ามันไม่เจ็บอดย่างที่คิด แล้วหมอใช้เข็มที่เล็กที่สุดรับรองเจ็บน้อยแน่ๆ ….เฮ้อ บอกเลยคำเดียว “กลัว” ก็คนมันกลัวนิค่ะ  และแล้ววันที่ดิฉันจะต้องขึ้นเฉียงก็มาถึง  ตัวสั่นมากค่ะ ตื่นเต้น กลัวเข็ม แต่พอฉีดเข้าไปก็ไม่เจ็บอย่างที่คุณหมอบอกค่ะ  ช่วงขณะทำก็ไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ  เพราะฉีดยาชา ฮ่าๆๆ หลังจากทำเสร็จวันนั้นก็กลับบ้านเลย ตอนนี้ทำจมูกมา 3 อาทิตย์แล้วค่ะ ดูดีกว่าแต่ก่อนเยอะค่ะ แล้วหน้าก็ดูเรียวขึ้น แก้มจากที่ใหญ่ๆก็ดูเล็กลง บอกตามตรงทำแค่จมมูกอย่างเดียว อย่างอื่นรับกันไปหมด ทุกวันนี้มีแต่คนชมว่าสวย หน้ามีมิติมากขึ้น พอได้ยินอย่านั้น มันทำให้เรามั่นใจยิ่งขึ้น  บอกตามตรงพอใจมากค่ะ จมูกที่คุณหมอมนัสทำให้สวยที่สุด หมอมนัสเสริมจมูกเก่งที่สุด  ดูเป็นธรรมชาติมาก บอกคำเดียว ปลื้มปลิ่มมากค่ะ  ขอบคุณเม โกะ คลินิก และคุณหมอมนัสที่ช่วยเปลี่ยนชีวิตให้นะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

re.jpg (80 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-3 15:53:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย noree45 เมื่อ 2014-4-3 15:54

เป็นไงค่ะ จมูกสวยหรือป่าว
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-3 15:55:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปนี้ละคะดูเด็กลงหรือป่าวค่ะ

สวยขึ้น+หน้าเด็กลงจิงๆ....ดูดีเลยอ่ะ
ทำที่คลีนิกไหน ราคาเท่าไรเหรอคะ  
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-4 11:12:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ
ดูเด็กลงมากเลยค่ะคุณพี่ ก่อนเรียกป้าหลังทำเรียกพี่ สุดยอดอะ
โห เปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลยอะ สวยมากค่ะ
ดูสวยมากค่ะ เจ็บไหมค่ะ หน้าก็เด็กลง เริ่ดค่ะ

แสดงความคิดเห็น

สวยค่ะ หน้าดูเด็กลงมากเลยอ่ะขอเบอร์ติดต่อคุณหมอได้ไหมค่ะ  โพสต์ 2014-4-4 19:00
สวยค่ะ คุณพี่
ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-16 16:47:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆคนมากนะคะ
หน้าเรียวมากค่ะ ได้ไปทำ Top Zecret มาไหมเอ่ย

ดูสวยมากค่ะ
หน้าเด็กมากค่ะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-27 10:24:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆคำชมมากๆเลยค่ะ
หน้าเปลี่ยนเลย หน้าเด็กลงมากเลยค่ะ
หน้าดูอ่อนลงเยอะเลยคะ ดูดีแต่งหน้าขึ้นด้วยยย
สวยมากค้า หน้าเด็กลงมากเลย
หน้าดูเด็กเรยนะคร้าาาา สวยๆๆๆ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-23 11:58:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
NooChomNarak ตอบกลับเมื่อ 2015-3-2 09:26
หน้าดูเด็กเรยนะคร้าาาา สวยๆๆๆ

ขอบคุนมากคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้