ดู: 3722|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก] รีวิว ดูดไขมันต้นแขนด้วย Vaser ที่ Cosmacare Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้มารีวิว ดูดไขมัน Vaser ที่ Cosmacare Clinic สาขาสยาม ซ.9 ค่ะ
ต้องบอกก่อนว่า ตอนมาปรึกษาคุณหมอ คุณหมอบอกว่า แขนค่อนข้างใหญ่และเนื้อส่วนเกินมีมาก
ถ้าดูดแล้ว มันจะไม่เล็กลงมาก เพราะมีเนื้อเกินเยอะ ต้องใส่ชุดกระชับแขนไปเรื่อยๆ
คุณหมอชื่อ คุณหมอติ้งค่ะ ให้คำแนะนำดีมาก
มาดูต้นแขนก่อนทำกันค่ะ แขนใหญ่มากที่สุด

สรุปคือ ทำต้นแขนสองจุด ข้างละจุด ราคา 35,000 บาทค่ะ

ตอนทำคือฉีดยาชาค่ะ ไม่เจ็บนะ นอนคุยกับคุณหมอสบายๆ

รูปตอนทำค่ะ เป็นแผลจุดเล็ก สองจุดแค่นั้น

ดูดมาได้ 800 CC เยอะมากกกกกกกก ถังไขมันเต็มๆ ใช้เวลาประมาณ 45นาทีค่ะ ไม่นาน

รูปนี้คือหลังทำมา 1 อาทิตย์ค่ะ ยังย้วยๆอยู่ ต้องใส่ ชุดกระชับไปเรื่อยๆนะคะ อีกสักเดือน

ดู Before After ชัดๆนะคะ

อาการหลังทำ คือจะบวมๆช้ำเล็กน้อยค่ะ ประมาณ 2วันก็หายปวด
ต้องทานยาให้ตรงเวลา แล้วจะค่อยๆหายบวมเรื่อยๆค่ะ

มีอะไรอยากถามเพิ่มเติมยินดีมาตอบค่ะ ฝากคำถามไว้ได้เลย จะเข้ามาอัปเดทรูปเรื่อยๆค่ะ

อยากทำมากๆเลย มาอัพอีกนะคะ
ทำราคาเท่าไหร่คับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-4 12:10:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย lamouroat เมื่อ 2014-3-31 23:49
ทำราคาเท่าไหร่คับ

2 จุด 35,000 บาทค่ะ โทรไปถามที่คลีนิคได้เลยค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-4 12:11:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mooyang39 เมื่อ 2014-3-31 23:25
อยากทำมากๆเลย มาอัพอีกนะคะ

ได้เลยค่า ยินดีค่ะ ^^
รบกวนสอบถามค่ะ ไปดูดไขมันที่ cosmacare clinic ดีไหมคะ แล้วทำมาแล้ว แข็งเป็นไตไหมคะ หรือว่าจะต้องมานวดด้วยเครื่องrfเพื่อนลดการแข็งของต้นแขน(ต้นขา) ที่เป็นไตๆค่ะ

ขอขอบคุณมากๆๆค่าา
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างคะ ของเราก็ดูดออกมาได้ 800 cc เหมือนกัน แขนก่อนทำแบบเดียวกันเลยค่ะ ของเราเพิ่งไปดูดมาเมื่อวันที่ 15 กุมภานี้เอง แต่คนละคลีนิคนะคะ ของเราบวมช้ำเยอะมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้